๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 02:57:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ 75 SP-01 ควรเลือกรุ่นที่ มีเซฟ หรือรุ่นที่มีลดนกครับ  (อ่าน 8947 ครั้ง)
Prott
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 08:32:23 AM »

เอาใจช่วยน่ะครับขอให้ได้ ป 3 เร็วๆนี้น่ะครับ
ตอนนี้ผมใช้ SP01 Tactical (ลดนก) ก็สะดวกดีครับ ผมว่าเหมาะกับ จนท ที่ต้องปฎิบัติงานแบบพกซองนอกและต้องพร้อมใช้ตลอดเวลา  เยี่ยม เยี่ยม

ราคา 73K นี่ดีมากเลยครับ เมื่อเดือนที่แล้ว ร้านแสงตั้งไว้ 78K เป็นชื่อ ผจก ร้าน
Guu-mumm-รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 11:33:34 AM »

ขอบคุณครับทุกๆท่าน ที่ให้กำลังใจ.....   ไหว้ ไหว้วันนี้โทรไปถาม คนทำเรื่อง( 8 ธ.ค.53 ) ตอบแบบ  อึกอัก พิกล  อ้างงานยุ่งบอกเตรียม เลือกตั้ง ส.ส. ยุ่งมาก ถามหนักเข้าบอกหลังเลือกตั้ง  12 ธ.ค. 53 ให้มาคุย  และจะขอค่าน้ำค่าไพ  บำรุงอำเภอ   ยังไงไม่ให้แน่ ให้รอเป็นเดือน  แถมจะขอเงินอีก   13ธ.ค นี้  จะเข้าไปอีกถ้าไม่จบ   เริ่มด้วยหนังสือทวงถามผลการพิจารณา  และทุกทางที่ทำได้  ไม่เห็นแก่หน้า ป.อาวุโส ที่เคยบอกจะคุยให้  แต่ไม่ได้เรื่อง ( ลืมบอกไป ครั้งที่แล้วที่จะยื่นหนังสือทวงถาม  สุดท้าย  จ.น.ท ให้ไปคุยกับ ป.อาวุโส  แกคุยว่า  อีก 4 ปี จะเกษียณ และ ปีหน้าแกจะเป็นนายอำเภอ   ถ้าจริงตามแกพูด เศร้าใจครับ   ไปลงที่ไหนสงสารคนที่มีใจรักปืน   จะต้องเจอกับ เหตุผล  ห่วยๆ   ที่แกอ้าง ข้างๆคู   เพื่อที่จะไม่อนุญาต ให้เรามี ปืนสั้น เกินกว่า 1 กระบอก  )   ปกติผมไม่ชอบมีเรื่องกับใคร  ทนได้ ทน  เลี่ยงได้เลี่ยง   แต่ครั้งนี้ ..........ไม่ยอม     

ขอให้สมหวังนะครับ  ยังไงพี่ก็ช่วยสู้ ดัดนิสัยแกหน่อยนะครับ รับเงินจนเคยตัว   
TOnaqua
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 11:55:40 AM »

สนับสนุน ความถูกต้องครับ
คอ**CZ**
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:08:31 PM »

เซพครับ ลดนกทำเองได้ ถ้าลดนกมันไปเกี่ยวข้องกับระบบห้องนกสับครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์