๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:57:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับท่าน เอก@ลำพูน  (อ่าน 9052 ครั้ง)
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 10:55:37 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอหื้อร่ำรวยเงินทองและความสุขครับ ไหว้
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 10:16:19 PM »

ขอบคุณมากครับน้าปู  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับอ้ายสล่า

ขอบคุณครับลุงหน่อ

สุขสันต์วันเกิดครับอ้ายเอก.. ไหว้

ขอบคุณครับอ้ายสล่า

ขอให้มีความสุขมากน่ะครับ

ขอบคุณครับพี่สมิง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้เอกมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก

ขอบคุณครับอ้ายเอ๋

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ เอก หลงรัก

ขอบคุณครับอ้ายต้อย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอบคุณครับบัง

ไหว้  สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีสุข มีสตางค์ใจ๊ครับลุงเอก  ไหว้

ขอบคุณครับลุงก๋า

สุขสันต์วันเกิดครับ เอก  เอ้า......ยกหมดแก้ว Grin Grin Grin

ขอบคุณครับอ้ายบอย  ไหว้  ยกแก้วแตนตุ๊กละกาครับ  คิก คิก

ขอฮื้ออ้ายเอกมีความสุขกาย สุขใจ สุขสมหวังดังใจคิด ทุกเรื่องเน้อครับ   ไหว้  หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณครับอ้ายแมกซ์

สุขสันต์วันเกิดครับอ้าย  ไหว้

ยินดีนักๆครับอ้ายขาง  ไหว้

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขในชีวิต มาก ๆ นะครับ คุณ เอก@ลำพูน.. Cheesy

ลำพูน เป็นจังหวัดทางเหนือ ที่ความรู้สึกส่วนตัว  ลึก ๆ มีความผูกพันมาก  แบบ ไม่มีเหตุผลใด ที่จะอธิบายครับ   Grin

ขอบคุณครับพี่โรด  ไหว้   มาระลึกอดีตที่ลำพูนไหมครับ  คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่  เอก@ลำพูน..

ขอบคุณครับพี่ยอด  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้อป้อหลวงเอกฯ...... ไหว้

ขอหื้อรอดคมมีด..คมมุย...คมเล็บของผีเฮียนตวยเน้อครับ........ Grin

ยินดีนักๆครับ ป้ออุ้ยยู  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับอ้ายตี๋  ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอหื้อร่ำรวยเงินทองและความสุขครับ ไหว้

ขอบคุณครับ ลุงน้ำปู๋  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ปู่มอย-รักพระเจ้าอยู่หัวและพระราชินี
Jr. Member
**

คะแนน 4

''เสรีภาพ'' ทั้ง กายและใจ คือ สุดยอดแห่งความปราถนา

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 04:34:07 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านเอก ขอให้มี ''ความสุข'' สุขภาพแข็งแรงตลอดไปเน้อครับ
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 05:47:08 PM »

Cool  Cool  Cool อ้ายเอกอยากฟังลุงฮ้องเพลง แฮปปี้เบิร์ทเดย์ก่อ ...........หั้น...นึกแล้วว่าอยากฟัง....Intro ขึ้น.........Happy Birthday To You....แฮ่ ๆ มีความสุขนัก ๆ เน้อ ฮิมาก้าขึ้น ครับ ไหว้  ไหว้  ไหว้
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 10:49:27 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านเอก ขอให้มี ''ความสุข'' สุขภาพแข็งแรงตลอดไปเน้อครับ

Cool  Cool  Cool อ้ายเอกอยากฟังลุงฮ้องเพลง แฮปปี้เบิร์ทเดย์ก่อ ...........หั้น...นึกแล้วว่าอยากฟัง....Intro ขึ้น.........Happy Birthday To You....แฮ่ ๆ มีความสุขนัก ๆ เน้อ ฮิมาก้าขึ้น ครับ ไหว้  ไหว้  ไหว้

ขอบคุณครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
@ต้อ@เชียงใหม่
เพื่อนคู่กาย
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 01:54:52 PM »

ย้อนหลังให้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด

@ต้อ@เชียงใหม่ his_it@hotmail.com
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 06:15:31 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าเอก รวยๆ ไหว้
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:37:14 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าเอก รวยๆ ไหว้

ขอบคุณครับน้าหงส์  ไหว้   ว่าแต่ เลยมา เดือนกว่าแล้วครับ  Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:26:34 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด   Grin ไหว้  มาทันมั้ย เนี้ย ครับ  Grin ไหว้
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:48:21 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด   Grin ไหว้  มาทันมั้ย เนี้ย ครับ  Grin ไหว้

ขอบคุณครับ บัง  ไหว้ เลยมานิดหน่อยครับ เกือบ 2 เดือนเองครับ  คิก คิก

tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 07:55:56 PM »

โฮ๊ะๆๆอ้ายเอกซุ่มกา มาเลยๆๆร้านอ้านน้องเลย

เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:00:23 PM »

โฮ๊ะๆๆอ้ายเอกซุ่มกา มาเลยๆๆร้านอ้านน้องเลย

ผ่านมาจะสี่เดียนแล้วครับบบบ  Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์