๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 04:23:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลงนามถวายพระพรออนไลน์ได้ที่ 9forking.com  (อ่าน 732 ครั้ง)
VisitThai
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 07:59:44 AM »

กระทรวงไอซีที เปิดเว็บ 9forking.com ให้ปชช.ลงนามถวายพระพรออนไลน์ พร้อมจัดงานนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว “ด้วย ๙ ชาวไทย”

เนื่อง ในวโรกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 83 พรรษา 5 ธันวาคม 2553 กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร หรือ ไอซีที ขอเชิญประชาชนชาวไทย ร่วมแสดงความจงรักภักดีต่อพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช โดยร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับการสร้างปรากฏการณ์ครั้งประวัติศาสตร์ การถวายพระพรออนไลน์ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด “ด้วย ๙ ชาวไทย” ด้วยการถวายพระพรออนไลน์ผ่านเว็บไซต์ www.9forking.com คลิกเลือกอี-โปสการ์ด และคำถวายพระพรต้นแบบจาก 99 สุดยอดบุคคลในสาขาอาชีพต่างๆ จากเว็บไซต์ใช้แทนคำถวายพระพรของคุณ เพื่อร่วมกันสร้างสถิติการถวายพระพรจำนวนมากที่สุด ภายในระยะเวลา 9 วัน

นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 05:25:13 PM »

ขอบคุณครับ

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
Vick - รักในหลวง
tetrodotoxin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 83

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 11:13:59 PM »

ลงนามไปเมื่อตอนเช้าครับ ขอบคุณครับ ไหว้

peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2010, 11:24:22 PM »

เยี่ยม  เยี่ยม  ขอบคุณครับ  เยี่ยม  เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
หน้า: [1]
  พิมพ์