๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:42:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...การแข่งรูปแบบไหนที่ชาวปืนต้องการให้มีการจัด...  (อ่าน 9564 ครั้ง)
สมศักดิ์ 53
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 10:41:56 AM »

เดือนนี้  มีสตีลแชลเลนจ์ที่   ศ ร ภ ครับ คงจะวันที่17  ต.ค.  ลูกโม่  มือเก่า  และ  มือใหม่   ใช้ปืน  ลูกโม่  หรือแม็กกาซีน  ที่ไม่มีการเจาะพอท  ไม่ติดกล้อง   ยิง6สนาม  สนามละ5ครั้ง  เก็บคะแนนที่ดี  สนามละ4ครั้ง  แล้วรวมเวลา  ใครเร็วชนะ   ไม่มีการบี้  ตรงตามที่น้องๆ ต้องการ  แต่ถ้าใครมีปืนซิ่งก็  เข้าคลาส  ซี  ไปเลย สำหรับมือใหม่   และอีกหลายคลาสให้เลือกตามถนัด  แล้วมาร่วมสนุกกันนะครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:08:59 PM »

พี่สมศักดิ์น่าจะสมัครสมาชิกไปเลยนะครับ  วันนี้ไม่ไป รด. เหรอครับ ?

usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2004, 01:32:13 AM »

Cheesy ขอบคุณครับที่ช่วยเสริม แล้วไปเอาถ้วยอีกเปล่าครับ Grin

Grinวันนี้ไปยิงมาแล้ว ลุยโคลนมันมาก กว่าจะเต็ม เล่นเอาต้องทิ้งรองเท้าผ้าใบคู่เก่งไปเลย
อ้อ ขอแก้กติกานิดนึง ระยะ 25 เมตร นั่งคุกเข่าสูงยิง เวลา 30 วินาทีครับ (ไม่ใช่ 20)
ถ้าใครจะไปแข่งพรุ่งนี้ให้เอารองเท้าบูทไปด้วย ยิ่งถ้าคืนนี้ฝนตก พรุ่งนี้มันส์แน่ Tongue

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์