๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:34:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดทราบเบอร์หมอจัดกระดูก ที่ลาดพร้าว 80 มั้ยครับ  (อ่าน 19442 ครั้ง)
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 08:22:54 PM »

ลูกค้าผมมีคน เป็น ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ก็เป็น ตอนนี้ นี่จะ 75+ แล้ว เป็นอาจารย์ หมอ ด้วย บอก ตาก็เป็น ตายังไม่ผ่าเลย บอกถ้า จะผ่าแล้วหายปกติ และ หายในระยะยาว

เตรียมไว้เลย 7 หลักอัป  ยา ของหมอทีี่ผมไปจับเส้น ได้ อย ด้วยนะครับ เป็น อย แท้นะครับ ไม่ใช่ปลอม  เหมือน หมอที่ รักษามะเร็งที่สิงบุรีห์ ครับ ตาคนที่จับนี่ ก็ 70 อัปแล้ว
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 14, 2011, 09:23:49 PM »

ตามรูปเลยครับ

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 10:13:12 AM »

ลูกค้าผมมีคน เป็น ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ก็เป็น ตอนนี้ นี่จะ 75+ แล้ว  เป็นอาจารย์ หมอ ด้วย

บอก ตาก็เป็น ตายังไม่ผ่าเลย บอกถ้า จะผ่าแล้วหายปกติ และ หายในระยะยาว

เตรียมไว้เลย 7 หลักอัป  ยา ของหมอทีี่ผมไปจับเส้น ได้ อย ด้วยนะครับ
เป็น อย แท้นะครับ ไม่ใช่ปลอม   เหมือน หมอที่ รักษามะเร็งที่สิงบุรีห์ ครับ
ตาคนที่จับนี่ ก็ 70 อัปแล้ว

Ha Ha Ha  ฮา  พี่  โรจน์ คนพิจิตร เมืองชาละวัน  ลูกหลวงพ่อเพชร  คร๊า

ในรายที่สูงอายุมากๆ  ถ้าเป็นยาย  ยายก็เลือก วิธีที่ไม่เจ็บตัวคร๊า  ฮา
การ "ผ่าตัด"  มันไม่ใช่เรื่อง ง่ายๆ  น๊ะคร๊า 
ผ่าเสร็จ  ต้องรอให้แผล กลับคืนสู่สภาพเดิม คร๊า ฮา
แล้วคน แก่  จะไหวเหรอคร๊า  ฮา

ในกรณีนี้ ยายก็คิดว่า  หมอ 
ท่านจะเลือก หรือแนะนำ เป็นวิธีสุดท้ายคร๊า  ฮา

แต่อย่างไรก็ตาม  "สิทธิ์"  ของคนไข้  ควรจะได้รับรู้  ข้อเท็จจริงอ่ะคร๊า  ฮา
ว่าเป็นอะไรแน่  เป็นตรงไหน  แล้วจะเลือกวิธี   หรือทางออก  อย่างไรคร๊า

ไอ้เรื่อง  ที่ใช้ฝ่ามือ  จับ บีบนวด  แล้วคนไขร้อง โอ๊ย นั่นอ่ะ
เป็นวิธีที่เขาใช้  ก่อนที่จะมีเครื่อง  เอ็กซ์เรย์คร๊า  ฮา
พอๆกับยุค  ที่เอา "กระดูก"  ไก่  เดินไปหา "หมอผี"  คร๊า 

ยายไม่ขัดน๊ะคร๊า  กับวิธี  กินน้ำมนต์   พ่นน้ำหมาก  อาบน้ำเหม็น  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ckanoon
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 01:46:08 PM »

ท่านโรจน์คนพิจิตร  รักในหลวงครับ  ผมขอได้ข้อมูลที่ชัดเจนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ.

ด้วยพระเมตตาบารมี  ชุมพรวันนี้สุขร่มเย็น
             สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณในหลวงของเรา
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 15, 2011, 06:18:49 PM »

ลูกค้าผมมีคน เป็น ผู้อำนวยการโรงพยาบาล ก็เป็น ตอนนี้ นี่จะ 75+ แล้ว  เป็นอาจารย์ หมอ ด้วย

บอก ตาก็เป็น ตายังไม่ผ่าเลย บอกถ้า จะผ่าแล้วหายปกติ และ หายในระยะยาว

เตรียมไว้เลย 7 หลักอัป  ยา ของหมอทีี่ผมไปจับเส้น ได้ อย ด้วยนะครับ
เป็น อย แท้นะครับ ไม่ใช่ปลอม   เหมือน หมอที่ รักษามะเร็งที่สิงบุรีห์ ครับ
ตาคนที่จับนี่ ก็ 70 อัปแล้ว

Ha Ha Ha  ฮา  พี่  โรจน์ คนพิจิตร เมืองชาละวัน  ลูกหลวงพ่อเพชร  คร๊า

ในรายที่สูงอายุมากๆ  ถ้าเป็นยาย  ยายก็เลือก วิธีที่ไม่เจ็บตัวคร๊า  ฮา
การ "ผ่าตัด"  มันไม่ใช่เรื่อง ง่ายๆ  น๊ะคร๊า 
ผ่าเสร็จ  ต้องรอให้แผล กลับคืนสู่สภาพเดิม คร๊า ฮา
แล้วคน แก่  จะไหวเหรอคร๊า  ฮา

ในกรณีนี้ ยายก็คิดว่า  หมอ 
ท่านจะเลือก หรือแนะนำ เป็นวิธีสุดท้ายคร๊า  ฮา

แต่อย่างไรก็ตาม  "สิทธิ์"  ของคนไข้  ควรจะได้รับรู้  ข้อเท็จจริงอ่ะคร๊า  ฮา
ว่าเป็นอะไรแน่  เป็นตรงไหน  แล้วจะเลือกวิธี   หรือทางออก  อย่างไรคร๊า

ไอ้เรื่อง  ที่ใช้ฝ่ามือ  จับ บีบนวด  แล้วคนไขร้อง โอ๊ย นั่นอ่ะ
เป็นวิธีที่เขาใช้  ก่อนที่จะมีเครื่อง  เอ็กซ์เรย์คร๊า  ฮา
พอๆกับยุค  ที่เอา "กระดูก"  ไก่  เดินไปหา "หมอผี"  คร๊า 

ยายไม่ขัดน๊ะคร๊า  กับวิธี  กินน้ำมนต์   พ่นน้ำหมาก  อาบน้ำเหม็น  ฮา

ผมไม่ได้ขัดยาย นะครับ 

ผม เป็นคนหนึ่ีงละ ที่ ถ้าต้องชำแระร่างกายผม จะเลือกเป็นวิธีสุดท้าย  เพราะ มันละเอียดอ่าน ทำไปแล้วไม่ได้ดีเหมือนเดิมแน่นอน

แต่ ผม หาย เพราะ วิธีนี้ และ ไม่ได้ กินเวลามากมาย แต่ต้องบอกก่อนว่า ผม เป็นอายุ น้อย แล้ว ก็ไม่ได้เป็นรื้อรัง มันเลยหาย

เพราะ บางคนก็ไม่หายก็มี ไปหามา แล้ว แต่อาการครับ  กับ มีอีกคน อายุมากกว่าผม 10 ปี เป็นพร้อมกัน แต่พี่เขาเลือกวิธีผ่า

ทำงานราชการด้วย ทุกวันนี้ ผม ก็ยังเห็นเขา ใส่ แผ่นอะไรที่ ที่คนปวดหลัง เขาใส่ กัน เป็นก็พร้อมกัน เขา เชื่อ หมอสมัยไหม่

มากกว่า ผม เชื้อทั้งสองอย่างครับ  แต่ เลือกวิธีที่ผมคิดว่าปลอดภัยมากที่สุด กว่า ผมจะไปหา เขา ผม ก็หาข้อมูลก่อนว่าใคร

ไปบ้าง
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์