๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 09:55:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยสมเด็จพระเทพฯ ณ สยป. อรม. เมืองเบตง วันที่ 21-23 ม.ค. 54  (อ่าน 65339 ครั้ง)
kittikolok
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #225 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 08:49:31 PM »

ไหว้    สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ สนุกไหมครับ
            ลงรูปให้ดูด้วยได้ไหมครับ
ไหว้  ไหว้  ไหว้

รอแป๊บนะครับ กล้องที่เก็บภาพบรรยากาศการแข่งขัน รอเจ้าหน้าที่เอารูปลงคอมอยู่ครับ กล้องของหลวงช้านิดนึง  Cheesy
ดูแบบนี้ไปก่อนนะครับเห็นมาจากในงานเลี้ยง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2011, 08:52:09 PM โดย kittikolok » บันทึกการเข้า

เกิดมาต้องทดแทนบุญคุณแผ่นดิน  รักไทย  ไม่ทิ้งถิ่น เมื่อมีภัยพร้อมใจสู้
Rod......รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #226 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 08:56:46 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัล

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #227 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 10:15:04 PM »

กลับถึงบ้านกันหมดหรือยังครับใครยังหลงเสน่ห์เบตงไม่ยอมกลับยกมือขึ้นด่วน Grin Grin Grin

logo maker" border="0
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #228 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 10:22:44 PM »

เห็น..งานแข่งขันยิงปืนลูกซอง อรบ/อรม. ครั้งนี้..ชื่นชมกับ...คนไทย หัวใจรักแผ่นดิน จริงๆ...

สิ่งที่ได้..มา  จาก พี่น้อง สามจังหวัด..แล คนไทย ทั่วประเทศ  คือความมั่นใจ..ในแผ่นดินเกิด

นอกเหนือ..จาก..รางวัลถ้วย  พระราชทานฯ  ก็  คือ..ความชำนาญและความ มั้นใจที่..จะประกอบสัมมาชีพ.. และความสามัคคี..ของคนไทย

โดยเฉพาะ  พี่น้องในสามจังหวัด..

รัก กันไว้เถิด  เราเกิดร่วมแดนไทย...จะเกิด ภาคไหนๆ..ก็ ไทยด้วยกัน... ไหว้

ภาพสวยๆ..กำลังโหลด..รอ สักครู่  ครับ...

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #229 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:01:01 AM »

ถึงบ้านแล้ว....ทำงานต่อ Grin Grin Grin
            เบตง....น่าอยู่มาก...อากาศดี.......................... Grin Grin Grin Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #230 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:04:50 AM »

ถึงบ้านแล้ว....ทำงานต่อ Grin Grin Grin
            เบตง....น่าอยู่มาก...อากาศดี.......................... Grin Grin Grin Grin Grin

ไหว้ สวัสดีครับพี่เล็ก สนุกไหมครับ....ถ้าเบตงน่าอยู่ก็ย้ายไปอยู่สิพี่ ไม่มีใครเค้าห้ามนิ ชิมิ ชิมิ ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
kittikolok
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #231 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:26:17 AM »

ไหว้     สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ สนุกไหมครับ
ไหว้  ไหว้  ไหว้

รอแป๊บนะครับ กล้องที่เก็บภาพบรรยากาศการแข่งขัน รอเจ้าหน้าที่เอารูปลงคอมอยู่ครับ กล้องของหลวงช้านิดนึง  Cheesy
ดูแบบนี้ไปก่อนนะครับเห็นมาจากในงานเลี้ยง

ดูแบบนี้ไปก่อนนะครับเห็นมาจากในงานเลี้ยง ผู้จัดคงไม่ว่ากันนะครับ

เกิดมาต้องทดแทนบุญคุณแผ่นดิน  รักไทย  ไม่ทิ้งถิ่น เมื่อมีภัยพร้อมใจสู้
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #232 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 09:10:09 AM »

สนุกมาก  น่าอยู่มาก  อาหารอร่อยมาก
      พี่ๆน้องๆน่ารักมาก
OK เบตง
เยี่ยม หลงรัก เยี่ยม หลงรัก เยี่ยม หลงรัก เยี่ยม
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #233 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 09:31:49 AM »

ไหว้     สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ สนุกไหมครับ
ไหว้  ไหว้  ไหว้

รอแป๊บนะครับ กล้องที่เก็บภาพบรรยากาศการแข่งขัน รอเจ้าหน้าที่เอารูปลงคอมอยู่ครับ กล้องของหลวงช้านิดนึง  Cheesy

ดูแบบนี้ไปก่อนนะครับเห็นมาจากในงานเลี้ยง ผู้จัดคงไม่ว่ากันนะครับ

หากเป็นรายงานผลการแข่งขัน.อย่างเป็นทางการ...ให้ท่านหัวหน้าคณะทำงานฯ..ตรวจทาน ก่อนขึ้นเวบ  ก็..ดี..ครับ.   ไหว้

รอส่งฉบับ..ที่ตรวจทาน..แล้ว..ให้ ทางชมรมลูกซองรณยุทธไทย.เฉพาะ รณยุทธ ทั้งหมด นะครับ

ส่วน คะแนน  ปั้นเป้า กับ..สปีด..จะติดต่อ ทางกองงาน อีก ครั้ง หนึ่งครับ                   ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #234 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 09:55:08 AM »

ถึงบ้านกันแล้วยัง
okเบตง ทุกคนไหมครับ
♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #235 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 09:57:03 AM »

กลับถึงบ้านกันหมดหรือยังครับใครยังหลงเสน่ห์เบตงไม่ยอมกลับยกมือขึ้นด่วน Grin Grin Grin
...รู้สึกชุดสุดท้ายที่ออกจากเบตงเป็นกลุ่มเรา มารุ มาชิ ยิ้มีเลศนัย...

[/url][/url]
chakrit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #236 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:02:54 AM »

neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #237 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:09:55 AM »

หายเหนื่อยหรือยังครับเฮียอ้อนตั่วเฮียของพวกเรา  ทั้งตอนรับดูแลพี่ๆน้องๆยิงปืนทั้งทำงานช่วยงานเต็มที่ไม่มีบ่นสักแอะ ไหนจะยิงอีกไหนจะเอนเตอร์เทน สุดยอดตั่วเฮียของพวกเรา อิอิ 

logo maker" border="0
chakrit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #238 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:50:32 AM »

หายเหนื่อยหรือยังครับเฮียอ้อนตั่วเฮียของพวกเรา  ทั้งตอนรับดูแลพี่ๆน้องๆยิงปืนทั้งทำงานช่วยงานเต็มที่ไม่มีบ่นสักแอะ ไหนจะยิงอีกไหนจะเอนเตอร์เทน สุดยอดตั่วเฮียของพวกเรา อิอิ 
เมื่อคืนหลับลึก  มาชมภาพกันต่อ ไม่ต้องบรรยายนะครับ
chakrit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #239 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:53:15 AM »

วันนี้สแตมป์กลับภูเก็ตแล้ว เดินทางปลอดภัย
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 20
  พิมพ์