๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:47:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังแผ่นอยู่บ้าน  (อ่าน 53741 ครั้ง)
mercutio
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #105 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 05:03:13 PM »

มีหนังน่าดูอยู่หลายเรื่องอยู่เหมือนกันน่ะครับ อิอิ แต่ที่ผมชอบก้อมี Watchmen อ่ะครับ ดูแล้ว สนุกดีครับ ดำเนินเรื่องได้ คลาสสิกดีครับ  ชอบไอ้ตัว ฟ้า ๆ นี้แหละครับ ที่มีพลัง สุดยอดที่สุดแล้ว

pola2000
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 05:09:04 PM »

ผมตามหาหนังอยู่เรื่องนึง   แต่ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้   ช่วยหน่อยครับ  Embarrassed

เป็นหนังฝรั่ง เรื่องมีอยู่ว่า.....มีพ่อลูกคู่นึง   พ่อเค้าเป็นนักดับเพลิง   เป็นคนที่สูบบุหรี่จัด   ทั้งสองคนสื่อสารกันผ่านวิทยุ   ซึ่งทั้งคู่อยู่คนละช่วงเวลากัน   โดยผ่านปรากฏการณ์ออโรร่าบนท้องฟ้า

ลูกจะเป็นคนบอกพ่อว่า   เหตุการณ์อะไรจะเกิดขึ้นบ้าง(เพราะลูกอยู่ในอนาคต)   เช่น ทีมใหนจะเป็นทีมชนะในแม็ทช์เบสบอล   หรือพ่อจะรอดจะการเข้าไปดับไฟที่ใหม้อาคารใกล้กับแม่น้ำได้อย่างไร.....ประมาณนี้ครับ

น่าจะเป็นเรื่องนี้ครับ   frequency จำได้แค่ว่า แดนิส เควด เล่น
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์