๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 08:17:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงผ่าน........ นอกจอ.....อิอิ  (อ่าน 13182 ครั้ง)
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:29:25 PM »

ตัวใหญ่ด้วยอะ เสียวแทนครับพี่

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:33:24 PM »

Grin  ช่วงนี้ฝากกล้องไว้กับน้องให้ถ่าย....ส่วนผมปั่นจักรยานไปร้านค้าไปขอถุงกระสอบน้ำตาลทราย เพื่อมาใส่งู

คิก คิก  ตอนงูหลุดจากถุงนี่ฮามาก.........แต่น้องเค้าไม่ได้ถ่ายภาพโดยรอบไว้ เพราะเขาเองก็เผ่นเหมือนกัน  ขำก๊าก  ส่วนผมขึ้นลำ G19 มือถือปืน(แต่อยู่ในกระเป๋าไม่ได้เอาออกมา)แฟนกับเด็กยืนอยู่หลังผม.........อิอิ  Grin

นายพร คนงานก่อสร้างมาช่วยจับงูเก่งมาก  เยี่ยม  ความยาวประมาณ ๒ เมตรได้

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:34:13 PM »

ขอบพระคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:39:33 PM »

หลงรักสวัสดีครับพี่เสือ  มารอดูด้วยคนครับ อิ อิ

สวัสดีครับ........เสียวๆ  ขำๆ ครับ

ตัวโตแบบนี้ต้องลูกซอง   Grin

ไม่ไหวครับ   เรียกกู้ภัยดีกว่า.......... Grin

เมื่อสักครู่ใหญ่ผมก้ไปไล่งูเห่าออกจากบ้าน...

หลังบ้านเป็นที่รกร้างครับ มีรอยแตกที่รั้วคอนกรีต ผมเดินไปปิดปั๊มลม ดีที่เห็นงูมันชูคอก่อน ตกใจ ตกใจเลยเอาปูนฉาบรอยแตกร้าว ไม่แน่ใจว่าจะป้องกันได้อีกนานใหม เศร้า

ระวังด้วยนะครับ  งูมีพิษร้ายซะด้วย

ตัวใหญ่ด้วยอะ เสียวแทนครับพี่

หวัดดีนายอั๋น  เอาไปเลี้ยงสักตัวไหม?  คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:43:12 PM »

ตกลงเขาเอาไปปล่อย หรือ เอาไปทำลาบครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:48:36 PM »

ตกลงเขาเอาไปปล่อย หรือ เอาไปทำลาบครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เขาเอาไปกักไว้ที่หน่วยกู้ภัยครับ   

รอเวลาเอาไปปล่อยเข้าป่าที่เขาใหญ่มั้งครับ  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 09:52:11 PM »

เขาเอาไปกักไว้ที่หน่วยกู้ภัยครับ   

รอเวลาเอาไปปล่อยเข้าป่าที่เขาใหญ่มั้งครับ  Grin

ที่นี่แหละผมเคยเจอเลื้อยเป็นเจ้าถนนเลย ต้องรอให้ท่านผ่านไปก่อนครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 10:18:02 PM »

โชคดีของเจ้าเหลือมที่ไม่ไปอยู่บ้าน ตากวาง  Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 07:30:35 AM »

โชคดีของเจ้าเหลือมที่ไม่ไปอยู่บ้าน ตากวาง  Grin

คิก คิก  ช่วงนี้ฝนตกงูชุม ระวังด้วยนะครับ

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 08:00:02 AM »

ตอนอยู่บ้านเก่านับสิบปี(บ้านลุง) หน้าฝนต้องจัดการสารพัดงูเขียว แต่ผมไม่มี .22 ยาว มีแต่สั้น(21A) แต่ก็เสร็จด้วยหนังสติ๊กกับไม้เรียว  ส่วนงูเหลือม เข้ามา 2 ครั้ง ตัวเเรก สั้นเล็กกว่าพี่หน่อยให้เด็กร้านส่งน้ำแข็งมาจับไปปล่อยแม่น้ำ  ตัวที่สอง สุดขนลุก ตัวเท่าของพี่  แต่เขาดันอยู่บนขื่อห้องน้ำคนงานเก่าในพื้นที่ และผมเอาไว้เข้าคนเดียวมีห้องอาบหนึ่งห้องส้วมหนึ่ง เขาอยู่ระหว่างสองห้องเลย  ตีห้าผมปวดอึ พอเปิดไฟแทบหงายหลัง หดหมดเลยหายปวดทันที เขาอยู่เกือบ 1/2 ชม ตอนนั้นผมคิดสองสามอย่าง  1.ยิงทิ้งด้วย 9 มม. .357  หรือลูกซอง
                                                     2. เอาไม้แหย่ๆแล้วบอกให้เขาไปดีๆ                                                     3. แจ้งเทศบาล(ไม่อยากเป็นข่าว / ผู้สื่อข่าวสระบุรีไว ไม่มีอะไรลง เดี่ยวเอางูลง)
              จบอย่างที่สอง เขาเลื้อยลงเองแต่ดันเลื้อยลงห้องอาบน้ำ ส่วนผมต้องไปพิษณุโลก ไม่มีเวลา เลยรอลูกกับแฟนเสร็จห้องน้ำในบ้านให้เขาโทรบอกฯลุงๆมาดูตอน 7 โมงเช้า  .. เขาไปแล้ว  และผมก็ไม่เข้าห้องน้ำนั้นอีกเลย
          พื้นที่ 600 ตรว.ติดป่ากกป่าไผ่แอ่งน้ำท่วมขังตลอดปี มีสารพัด แบบที่พี่อยู่เลยครับ ตะกวด ตุ๊กแก นกฯลฯ กะรอก   แต่ผมเกลียดงูขยะแขยงแต่ไม่กลัว...       

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:25:50 AM »

ดึกๆมีคนมายืนหน้าประตู เดินถือปืนลงไปดู อ้าว เป็นนักศึกษาสาวพร้อมพูดว่า
"พี่ขา หนูมาขอค่าเทอม ค่ะ"!!!!!!!!

ในเมื่อขึ้นลำแล้วเลยต้องยิงไปชุดหนึ่งไหมครับ

ล้อเล่นอย่าโกรธกันเลยนะครับ5555

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:39:29 AM »

ถูกต้องครับป๋า Grin

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:42:16 AM »

ดึกๆมีคนมายืนหน้าประตู เดินถือปืนลงไปดู อ้าว เป็นนักศึกษาสาวพร้อมพูดว่า
"พี่ขา หนูมาขอค่าเทอม ค่ะ"!!!!!!!!

ในเมื่อขึ้นลำแล้วเลยต้องยิงไปชุดหนึ่งไหมครับ

ล้อเล่นอย่าโกรธกันเลยนะครับ5555

คิก คิก  แซวเล่นได้ขำ ขำ ครับคุณกาเจี๊ยว  เอ้ย! คุณกระจง    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 09:51:03 AM »

ตัวนี้ขนาดน้องๆอนาคอนด้าเลยนะครับ
สยองแทน ตกใจ

สบายดี.........
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2010, 10:06:23 AM »

Shocked Shocked ตกใจ ตกใจ มาได้ไงเนี่ยพี่ ใหญ่ซะะะะะ  ตกใจ ตกใจ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์