๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 11:54:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาปืนสวัสดิการ  (อ่าน 31412 ครั้ง)
pwisanu
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 04:03:55 PM »

รับ sr9c มาครับ ที่ปลัดพูดแปลกๆคือ ลองเอาปืนสวัสดิการที่ซื้อมากับปืนหน้าร้านเปรียบเทียบกัน  ท่านบอก ปืนสวัสดิการยิงได้หมื่นนัด  50นัดx200กล่อง เท่ากับหมื่นนัด เลยไม่รู้ปืนหน้าร้านยิงเกินหมื่นนัดหรือเปล่าแล้วหลังการยิงหมื่นนัดแล้ว สภาพของปืน สวดกกับหน้าร้านเป็นอย่างไรไม่ทราบเหมือนกันครับ กล็อคมีการพิสูจน์ ที่การยิงแสนนัด
ผมว่าปืนอะไรก็แล้วแต่ ถ้ายิงได้หมื่นนัดก็โอเคทั้งนั้นแหละครับ อย่าคิดมากครับ
shooter 1
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 11:01:10 AM »

น่าจะตอบ ปลัด ไปว่าสงสัยจะจริง ก็เลยว่าจะขอสำรอง อีกกระบอก เพื่อปืนชำรุด จะได้มีเหตุผลชึแจ้งนายทะเบียน
น่าจะบอกปลัดว่า ขอเพิ่มอีก 2 กระบอกจะได้มั้ย
pglock19 "รักในหลวง"
I love THAILAND
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 11:51:21 AM »

น่าจะตอบ ปลัด ไปว่าสงสัยจะจริง ก็เลยว่าจะขอสำรอง อีกกระบอก เพื่อปืนชำรุด จะได้มีเหตุผลชึแจ้งนายทะเบียน
น่าจะบอกปลัดว่า ขอเพิ่มอีก 2 กระบอกจะได้มั้ย
เห็นด้วยครับ
โอ_อุดร - รักในหลวง
อยากสูงให้เขย่ง อยากเก่งให้ขยัน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

มีปืน ต้องมีสติ

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:00:51 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ทำไมกลัวปืนดีราคาถูก ( กว่าหน้าร้าน ) ล่ะครับ

จงเชื่อในสิ่งที่ทำ      และจงทำในสิ่งที่เชื่อ

คนชั่วได้พบกับชัยชนะ    ก็เพราะคนดีนิ่งเฉย
RSR
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:37:04 PM »

ผมคนนึงละที่ไม่เชื่อครับ ผมว่าไม่ต่างแน่ๆ ต่างที่ราคาถูกกว่าท้องตลาดเท่านั้นแหละ

บริษัท ผู้ผลิตต่างประเทศ เค้ามีชื่อเสียงที่ต้องรักษา มีมาตรฐานในการผลิต เค้าไม่ทำลายตัวเองหรอกครับ

และ เราสั่งของจำนวนมากราคาก็ต้องถูกลงอยู่แล้ว แล้วที่สำคัญราคาปืนเมืองนอกถูกมากๆ ครับ กระบอกละหมื่นกว่าๆ เอง
GLADIATOR
Newbie
*

คะแนน 1

เด็ดขาดและเข้มแข็ง แต่คงไว้ซึ่งคุณธรรม

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 12:39:22 PM »

นายทะเบียนบ้านผมยังพูดว่าใช้วัสดุคนละแบบเลย ก็ได้แต่ฟังเฉยๆ
ยังไงถ้ามีโครงการอีกก็จะซื้ออีก
(รู้ไม่จริง+จำเค้ามาพูดครับ)

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์