ปืนรีวอลเวอร์.38 2 นิ้ว.....ช่วยเลือกกันหน่อยครับ

(1/7) > >>

jr_kut:
 ::014::
ปืนรีวอลเวอร์.38 2 นิ้ว.....ราคาไม่เกี่ยว...ช่วยเลือกกันหน่อยครับ 2 ยี่ห้อ :)

1)  เทารัส M85 SS ... (ที่เลือกเพราะ ดีอย่างไร)

2)  รูเกอร์ SP 101 ... (ที่เลือกเพราะ ดีอย่างไร)

steam.รักในหลวง:
        เทารัส M85 SS เป็นปืนดีและราคาไม่แรง รูปร่างสวยงาม ใช้งานง่าย บำรุงรักษาก็ง่ายครับ  ;D ;)

ณัฏฐ์:
ราคาไม่เกี่ยวก็ รูเกอร์ เอสพี 101 ครับ สวย ทน งานดีและแม่นไม่แพ้ใคร :VOV:

youngnoi7474:
                    สวัสดีครับท่าน Jr Kut ผมขออนุญาตร่วมสนทนาและออกความเห็นด้วยคนนะครับ
                    ถ้าจำกัดเฉพาะสองตัวนี้ ผมเลือกรูเกอร์ครับ เพราะแข็งแรงและชื่อเสียงครับ
                     (แต่ใจจริงผมชอบสมิทM60มากที่สุดครับ)
                    ขออวยพรให้ท่าน Jr Kut ได้ปืนที่ถูกใจและเหมาะมือครับ ถ้าได้มาเมื่อไรเอาภาพมาลงให้ดูบ้างนะครับ ::014::

chew - รักในหลวง:
.38 2" เลือก Ruger แต่รุ่น LCR ครับ ;)
.357 Mag ก็เลือก LCR เช่นกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป