๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:03:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งใจอย่างแรง! อยากจะยิง IPSC มีที่ไหนสอนบ้างครับ?  (อ่าน 13449 ครั้ง)
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 02:23:59 PM »

มาให้ไวครับ เล่นก่อน ซ้อมก่อน เก่งก่อน จนก่อน ครับ Grin Grin

บร๊า.......... ชอบเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นเรื่อยเลยยยยยยย Grin Grin Grin

กอล์ฟพูดอะไรน่ะ
พี่คาร์ยิงมาตั้งนานแล้ว แต่ไม่เห็นจนซะทีเลย
ขนหน้าแข้งเยอะกว่าก่อนเริ่มยิงซะอีกนะกอล์ฟ

นี่พี่พยายามยิงเยอะๆอยู่เนี่ย เผื่อจะรวยอย่างพี่คาร์มั่ง ขำก๊าก

ป.ล. พี่คาร์เค้าประหยัดได้ตรงค่าล้างปืนนี่แหละ เห็นว่าสองเดือนล้างที  คิก คิก

พี่ครับ ดูถูกแกมากเลยนะครับ

แก 6 เดือนล้างต่างหาก Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 03:55:40 PM »

มาให้ไวครับ เล่นก่อน ซ้อมก่อน เก่งก่อน จนก่อน ครับ Grin Grin

บร๊า.......... ชอบเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นเรื่อยเลยยยยยยย Grin Grin Grin

กอล์ฟพูดอะไรน่ะ
พี่คาร์ยิงมาตั้งนานแล้ว แต่ไม่เห็นจนซะทีเลย
ขนหน้าแข้งเยอะกว่าก่อนเริ่มยิงซะอีกนะกอล์ฟ

นี่พี่พยายามยิงเยอะๆอยู่เนี่ย เผื่อจะรวยอย่างพี่คาร์มั่ง ขำก๊าก

ป.ล. พี่คาร์เค้าประหยัดได้ตรงค่าล้างปืนนี่แหละ เห็นว่าสองเดือนล้างที  คิก คิก

พี่ครับ ดูถูกแกมากเลยนะครับ

แก 6 เดือนล้างต่างหาก Grin Grin Grin

นี่ก็เกินไป 6 เดือนนนนน

เดี๋ยวนี้พัฒนาแล้วย่ะ Grin Grin Grin จากสองเดือนครั้งเป็นเดือนละครั้งแล้วกันท่าน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
barring
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:50:31 PM »

ผมก็อยากเล่นบ้างครับอยู่ปทุมทีไหนมีสนามใกล้ๆแล้วพี่ๆใจดีให้คำปรึกษาบ้างครับ ไหว้
tua cz
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 05:45:35 PM »

ผมก็อยากเล่นบ้างครับอยู่ปทุมทีไหนมีสนามใกล้ๆแล้วพี่ๆใจดีให้คำปรึกษาบ้างครับ ไหว้
    บางบัวทองครับ Smiley
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:52:53 PM »

บางบัวทองครับ Smiley

ยินดีต้อนรับครับ Grin Grin Grin สงสัยอะไรถามได้นะครับ เพื่อนๆเยอะแถวนี้

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 10:52:06 PM »

ผมก็สนใจมากครับพี่ ๆ ... ช่วยสอนด้วยนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Pepe
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 01:09:36 AM »

มีซ้อมกันที่ราบ 11 ทุกวันพฤหัสช่วงบ่ายครับ มีทั้งมือแก่ เอ้ย มือเก่าและมือใหม่ ถึงใหม่มาก มาซ้อมด้วยกันได้ครับ ยินดีให้คำแนะนำ ค่าใช้จ่ายมีแค่ค่าสมาชิกรายปี 1 พันบาท ใหม่ๆ ขออย่างเดียว ยิงให้ปลอดภัยครับ
barring
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 01:55:31 PM »

แล้วต้องเอาปืนไปเองหรือมีให้เช่าครับผมมีแต่.45ครับเล่นได้เปล่าขอความรู้ครับ ไหว้
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 03:37:56 PM »

แล้วต้องเอาปืนไปเองหรือมีให้เช่าครับผมมีแต่.45ครับเล่นได้เปล่าขอความรู้ครับ ไหว้

มีซองก็เล่นได้แล้วครับ Grin Grin Grin เรื่องปืนไปเล่นก่อน ถ้าคิดว่าไม่พร้อมค่อยเปลียน ค่อยเพิ่มได้ครับ

INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:19:21 PM »

ปกติผมจะเข้าไปซ้อมยิงปืนที่สนามนวมินทร์ฯบ่อยๆครับ...แต่เวลาแข่ง IPSC ใช้สนามนี้แข่งเลย หรือว่ามีสนามอื่นอีก(เพราะเห็นในหนังสือจะมีโฆษณาจัดแข่งบ่อยๆ)  เพราะเห็นสนามเล็กๆ  เลยสงสัยครับ....  อยากจะขอเข้าไปดูเพื่อศึกษามั่ง

ตอนนี้กำลังจะไปรับเจ้าชาโดว์...เห็นพี่ๆเอาเงินมาถลุงกันแล้วชักจะสนใจ ^^
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 09:50:00 PM »

ปกติผมจะเข้าไปซ้อมยิงปืนที่สนามนวมินทร์ฯบ่อยๆครับ...แต่เวลาแข่ง IPSC ใช้สนามนี้แข่งเลย หรือว่ามีสนามอื่นอีก(เพราะเห็นในหนังสือจะมีโฆษณาจัดแข่งบ่อยๆ)  เพราะเห็นสนามเล็กๆ  เลยสงสัยครับ....  อยากจะขอเข้าไปดูเพื่อศึกษามั่ง

ตอนนี้กำลังจะไปรับเจ้าชาโดว์...เห็นพี่ๆเอาเงินมาถลุงกันแล้วชักจะสนใจ ^^

สนาม ipsc ของนวมินทร์ อยู่ด้านในครับ ไม่ใช่สนามยิงปืนที่ติดถนนทางเข้าค่าย Grin Grin Grin

Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:06:37 PM »

สนาม ipsc ของนวมินทร์ อยู่ด้านในครับ ไม่ใช่สนามยิงปืนที่ติดถนนทางเข้าค่าย Grin Grin Grin

ด้านหลังสนามหน้ามีช่องยิง IPSC ใช้ซ้อมได้นะ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 04:25:44 PM »

มีซ้อมกันที่ราบ 11 ทุกวันพฤหัสช่วงบ่ายครับ มีทั้งมือแก่ เอ้ย มือเก่าและมือใหม่ ถึงใหม่มาก มาซ้อมด้วยกันได้ครับ ยินดีให้คำแนะนำ ค่าใช้จ่ายมีแค่ค่าสมาชิกรายปี 1 พันบาท ใหม่ๆ ขออย่างเดียว ยิงให้ปลอดภัยครับ
เดี๋ยวนี้ยังซอมอยู่หรือเปล่าครับ สนใจครับ  จะลองเข้าไปดูศึกษาก่อนครับ   เออว่าแต่สนามมันเข้าทางไหนครับทางอู่รถเมย์ตรงบางเขนเลยหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
TA881
Hero Member

คะแนน 157

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 04:30:32 PM »

ซอมวันไหนบ้าง ผมอยู่หนองจอก PM บอกด้วยนะครับ จะลองเข้าไปดุหน่อยครับ  ว่าแต่ Glock 19 เนี่ยใช้ได้ไหมครับสำหรับ IPSC ไหว้
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 04, 2011, 09:27:35 AM »

ปืน Glock 19 ใช้ได้ครับ จริงๆ มีปืนอะไรก็มาเล่นได้ครับ เอาซองพกนอกนอกที่มี มาใช้ก่อนได้เลยครับ

We can either find the way or make one.
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์