๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:16:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 292137 ครั้ง)
sitcz
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #540 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 03:48:30 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ กะว่าจะไปด้วย แต่ติดอบรม SPD#15 พอดีเลยไม่ได้ไปด้วยขอเป็นกำลังใจให้ครับและรอผลสรุปครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #541 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 10:49:46 PM »

ในฐานะที่เคยทำงานอาสาและเป็นประธานหาตังค์ของชมรมมาก่อนเมื่อ 3 ทศวรรษที่แล้ว ก็เลยขออาสาอีกหน่อยครับ  ยิ้มีเลศนัย

ผมเห็นว่าการต่อสู้ครั้งนี้มีค่าใช้จ่ายสูงมาก เพราะมันยังคงจะไม่จบไม่ว่าจะออกมารูปไหน  ผมเชื่อว่าฝ่ายแพ้คดีต้องลากต่อถึง 3 ศาลแน่นอน  เพราะฉะนั้น  ถ้าใครคิดว่าการต่อสู้ของพี่ carbide ก็เสมือนการต่อสู้ของพวกเรา  ก็ช่วยเป็นกำลังใจให้หน่อยนะครับ   

คุณโทนครับ  มีพี่น้องจาก ชม. อยากจะช่วยสมทบทุนบ้างโทรมาคุยแต่เช้าเลยครับ  ส่งรายละเอียดนะครับ  เขาคิดเหมือนเราๆหลายคนครับ  การต่อสู้ของพี่ carbide ครั้งนี้  อาจจะทำให้ดุลยพินิจของท่านที่มีหน้าที่อนุญาต ให้มี/ใช้อาวุธปืน เข้ารูปเข้ารอยมากขึ้นครับ  เขาคิดว่าช่วยกันสู้ดีกว่าต้องมาให้เขา 3พัน - 5 พัน ทุกกระบอก ตลอดชาติ โดยที่ทั้งผิดกฏหมาย และ ไม่สมควรครับ

ผมจะโอนให้ 5000 บ อาทิตย์หน้าครับคุณโทน คิดว่าซื้ออีก 10 กระบอกไม่ต้องวิ่งใต้โต๊ะ  5 5 5 ขอบคุณครับ  ไหว้

ขอบคุณครับพี่  เดิมเรื่องกองทุกน้ำใจครั้งนี้ ทำการแบบเงียบๆในกลุ่มจึงไม่ได้เผยแพร่ประชาสัมพันธ์ออกไป   ซึ่งไม่ได้เกี่ยวกะการขาดแคลนปัจจัยของพี่ carbide แต่อย่างใด  

แต่พี่ carbide ลงทุนเปลืองตัวมาเป็นกองหน้าให้กะพวกเราชาวปืน  ยิ่งอยู่ต่างจังหวัด ได้รับแรงกดดันต่างๆนาๆ สาระพัด  ยอมเป็นกองหน้าให้  สมาชิกผู้ใหญ่หลายท่านจึงคิดระดมทุนเพื่อเป็นน้ำใจในการต่อสู้ครั้งนี้

รายละเอียดการโอนเงิน

บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย
ชื่อบัญชี นายเฉิดชาย  เจนจิรโฆษิต
เลขที่ 235  2  65486  0

โอนเงินตามนี้ใช่ไหมครับ (ถามก่อน)

ถูกต้องครับ
ถ้าไงผมจะโอนให้อย่างช้าภายในอาทิตย์นี้ครับ 1001.01 ครับ

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ช่วยกันต้าน...
Bluetooth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #542 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 09:32:37 AM »

ในเหตุการณ์ครานั้น ผมเสียใจเป็นอย่างยิ่งครับ ที่พลาดโอกาสไป  เศร้า

....พลาดโอกาสไปตอนเช้า ที่สนามหนองปลิง

หามาไว้ในครอบครอง  และหวังว่าจะไม่ต้องใช้    ...Airbag, เครื่องดับเพลิง, ปืน ...
tayaw
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #543 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 09:44:02 AM »

ร่วมเป็นกำลังใจครับ ไม่ได้เข้ารับฟังการสืบพยานด้วยหลายสาเหตุครับ ขอร่วมสมทบทุนทรัพย์ครับ บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย
ชื่อบัญชี นายเฉิดชาย  เจนจิรโฆษิต เลขที่ 235  2  65486  0  ถูกต้องใหมครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #544 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:05:09 AM »

ในเหตุการณ์ครานั้น ผมเสียใจเป็นอย่างยิ่งครับ ที่พลาดโอกาสไป  เศร้า

....พลาดโอกาสไปตอนเช้า ที่สนามหนองปลิง
ผมก็เช่นกันครับพี่...  แถมพลาดวันถัดไปอีกด้วย   งอน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #545 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:35:15 AM »

ผมก็เช่นกันครับพี่...  แถมพลาดวันถัดไปอีกด้วย   งอน
อิอิ วันตัดสินนัดรวมตัวกันก็ไม่สายนะครับ อิอิ คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #546 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:02:24 PM »

อิอิ วันตัดสินนัดรวมตัวกันก็ไม่สายนะครับ อิอิ คิก คิก
ต้องถามท่านเจ้าที่ก่อนดิ...
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #547 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:42:01 PM »

ผมถึงกำแพงตั้งแต่ 11 โมง นั่งรอนอนรอ ด้วยใจระทึก
ในใจยังคิดว่าถูกศาลหรือเปล่า
ดูแล้วเจ้าหน้าที่ศาลก็ตื่นเต้นไม่แพ้ผมเมื่อเห็นกลุ่มคนเสื้อเหลืองกลุ่มหนึ่ง มีดอกกุหลาบมาเป็นกำ
ผมอยู่ภายในศาลจึงได้ยินเสียงซุบซิบนินทาดาราอยู่บ้าง
ดูแล้วผมไม่ค่อยถูกใจลักษณะการพูดจาของพนักงานศาลกำแพงเท่าไหร่นัก
แต่ก็คงไม่ใช่ประเด็น
ไม่นานท่านผู้การก็มา ทักทายท่านเสร็จ ผมก็เดินออกมาสมทบกับเพื่อนสมาชิกที่หน้าศาล
เลยลืมเรื่องขอเข็มไปสนิทเลย ได้เจอพี่ท่านหนึ่งเดินทางมาจากเชียงใหม่ ยังคิดโอโห มาด้วยใจเกินร้อยจริง ๆ
ครั้งหน้าคงได้พบกันอีกครับ

ขอที่อยู่หลังไมค์ด้วยครับ จะส่งเข็มไปให้ครับ ไหว้

ขอบพระคุณครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #548 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 07:21:05 PM »

ร่วมเป็นกำลังใจครับ ไม่ได้เข้ารับฟังการสืบพยานด้วยหลายสาเหตุครับ ขอร่วมสมทบทุนทรัพย์ครับ บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย
ชื่อบัญชี นายเฉิดชาย  เจนจิรโฆษิต เลขที่ 235  2  65486  0  ถูกต้องใหมครับ

ถูกต้องเป็นที่สุดครับ... Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
chalie27
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #549 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 09:14:25 PM »

คอยติดตามเรื่องราวมานานแล้ว  วันที่ 23 ธ.ค.53 ถ้าปลีกตัวมาได้ จะรีบบึ่งไปรวมตัวด้วยคนครับ
carbide
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #550 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 06:57:26 AM »

รอบนี้มี.308 รออยู่ครับคุณchew
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

« ตอบ #551 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:04:53 AM »

รอบนี้มี.308 รออยู่ครับคุณchew
งั้นต้องไปนอนตั้งแต่วันที่ 21ธค. เลยมั้งครับพี่  หลงรัก หลงรัก

สงสัยฟังคดีนี้ คนจะไปสนามหนองปลิงมากกว่า  คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:07:49 AM โดย chew - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #552 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:37:10 AM »

ขอรายงานยอดก่อนครับ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม                                     5,000.00      บาท
หมอรุท                                                           400.11     
คุณหมายจันทร์                                                555.55     
คุณสมิธ                                                          100.00      บาท

ไหว้

....ตามล่า...อีตอแหล
carbide
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #553 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:29:06 AM »

งั้นต้องไปนอนตั้งแต่วันที่ 21ธค. เลยมั้งครับพี่  หลงรัก หลงรัก

สงสัยฟังคดีนี้ คนจะไปสนามหนองปลิงมากกว่า  คิก คิก
   สนามผมไม่ใช่หนองปลิง สนามหนองปลิงคือสนามที่คุณ teera77 หลงไป สนามผมเรียกสนามป่าช้าจีนหรือลนามยิงปืนจังหวัดครับ
tapig
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #554 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 01:31:00 PM »

เป็นกำลังใจ ทุกๆคนครับ   เรื่องแค่เริ่มต้น ขอให้ประสบความสำเร็จ   
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 56
  พิมพ์