๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 10:43:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 374895 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #525 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:27:46 AM »

คุณโทน  ข้อความจากน้อง ชม. ครับ  ไหว้ 

เย็นนี้จะโอนเงิน ๕,๐๐๐ เข้า บ/ช เพื่อสบทบทุนครับพี่ ไปเป็นกำลังใจให้ไม่ทัน เพราะเพิ่งทราบข่าวจากพี่  นับถือในน้ำใจของทุกท่านครับ  เยี่ยม

น้องเขาขี้อายไม่ประสงค์ออกนาม  อยากเสียตังค์เท่านั้นครับ   5 5 5 แต่ถามชื่อได้หลังไมค์นะครับ  ยิ้มีเลศนัย

ปล. ถึงน้องผู้เสียเงิน ไม่ใช่เอาตังค์ค่า ลูก .40 ไปบริจาคนะครับ  คิก คิก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #526 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 12:53:24 PM »

ผมติดภารกิจต้องเดินทางครับ...ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมด้วย...

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #527 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:31:10 PM »

ผมติดภารกิจต้องเดินทางครับ...ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปร่วมด้วย...
มาถึงแล้วหรือครับ   ไม่มีสาวๆฟิจิ(ไม่ใช่พิจิตรนะ)... มาฝาก มีโดน
แอร์สายการบินฟิจิ...ไม่อาววว 
vboaw1
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #528 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:04:34 PM »

ผมไม่ได้ไป เข้ามาให้กำลังใจขอให้ชนะคดีนะครับ
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #529 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 07:29:29 PM »

มาถึงแล้วหรือครับ   ไม่มีสาวๆฟิจิ(ไม่ใช่พิจิตรนะ)... มาฝาก มีโดน
แอร์สายการบินฟิจิ...ไม่อาววว 

นับเวลาเดินทางกลับทั้งหมด24ชม....น้อครอบพอดีครับ......Suva => Nadi => Auckland => BKK.....สลบ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
sab_ensave@รักในหลวง
จะทำร้ายกันไปทำไมสุดท้ายทุกคนก็ต้องตายอยู่ดี
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ เราก็ยังมีความหวัง

« ตอบ #530 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:22:22 PM »

ขอให้ทุกอย่างจบแบบที่เราหวังไว้นะครับ

รักในหลวง
NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #531 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 03:44:43 AM »

ในฐานะที่เคยทำงานอาสาและเป็นประธานหาตังค์ของชมรมมาก่อนเมื่อ 3 ทศวรรษที่แล้ว ก็เลยขออาสาอีกหน่อยครับ  ยิ้มีเลศนัย

ผมเห็นว่าการต่อสู้ครั้งนี้มีค่าใช้จ่ายสูงมาก เพราะมันยังคงจะไม่จบไม่ว่าจะออกมารูปไหน  ผมเชื่อว่าฝ่ายแพ้คดีต้องลากต่อถึง 3 ศาลแน่นอน  เพราะฉะนั้น  ถ้าใครคิดว่าการต่อสู้ของพี่ carbide ก็เสมือนการต่อสู้ของพวกเรา  ก็ช่วยเป็นกำลังใจให้หน่อยนะครับ   

คุณโทนครับ  มีพี่น้องจาก ชม. อยากจะช่วยสมทบทุนบ้างโทรมาคุยแต่เช้าเลยครับ  ส่งรายละเอียดนะครับ  เขาคิดเหมือนเราๆหลายคนครับ  การต่อสู้ของพี่ carbide ครั้งนี้  อาจจะทำให้ดุลยพินิจของท่านที่มีหน้าที่อนุญาต ให้มี/ใช้อาวุธปืน เข้ารูปเข้ารอยมากขึ้นครับ  เขาคิดว่าช่วยกันสู้ดีกว่าต้องมาให้เขา 3พัน - 5 พัน ทุกกระบอก ตลอดชาติ โดยที่ทั้งผิดกฏหมาย และ ไม่สมควรครับ

ผมจะโอนให้ 5000 บ อาทิตย์หน้าครับคุณโทน คิดว่าซื้ออีก 10 กระบอกไม่ต้องวิ่งใต้โต๊ะ  5 5 5 ขอบคุณครับ  ไหว้

ขอบคุณครับพี่  เดิมเรื่องกองทุกน้ำใจครั้งนี้ ทำการแบบเงียบๆในกลุ่มจึงไม่ได้เผยแพร่ประชาสัมพันธ์ออกไป   ซึ่งไม่ได้เกี่ยวกะการขาดแคลนปัจจัยของพี่ carbide แต่อย่างใด  

แต่พี่ carbide ลงทุนเปลืองตัวมาเป็นกองหน้าให้กะพวกเราชาวปืน  ยิ่งอยู่ต่างจังหวัด ได้รับแรงกดดันต่างๆนาๆ สาระพัด  ยอมเป็นกองหน้าให้  สมาชิกผู้ใหญ่หลายท่านจึงคิดระดมทุนเพื่อเป็นน้ำใจในการต่อสู้ครั้งนี้

รายละเอียดการโอนเงิน

บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย
ชื่อบัญชี นายเฉิดชาย  เจนจิรโฆษิต
เลขที่ 235  2  65486  0

โอนเงินตามนี้ใช่ไหมครับ (ถามก่อน)

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ช่วยกันต้าน...
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #532 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:25:32 AM »

ในฐานะที่เคยทำงานอาสาและเป็นประธานหาตังค์ของชมรมมาก่อนเมื่อ 3 ทศวรรษที่แล้ว ก็เลยขออาสาอีกหน่อยครับ  ยิ้มีเลศนัย

ผมเห็นว่าการต่อสู้ครั้งนี้มีค่าใช้จ่ายสูงมาก เพราะมันยังคงจะไม่จบไม่ว่าจะออกมารูปไหน  ผมเชื่อว่าฝ่ายแพ้คดีต้องลากต่อถึง 3 ศาลแน่นอน  เพราะฉะนั้น  ถ้าใครคิดว่าการต่อสู้ของพี่ carbide ก็เสมือนการต่อสู้ของพวกเรา  ก็ช่วยเป็นกำลังใจให้หน่อยนะครับ   

คุณโทนครับ  มีพี่น้องจาก ชม. อยากจะช่วยสมทบทุนบ้างโทรมาคุยแต่เช้าเลยครับ  ส่งรายละเอียดนะครับ  เขาคิดเหมือนเราๆหลายคนครับ  การต่อสู้ของพี่ carbide ครั้งนี้  อาจจะทำให้ดุลยพินิจของท่านที่มีหน้าที่อนุญาต ให้มี/ใช้อาวุธปืน เข้ารูปเข้ารอยมากขึ้นครับ  เขาคิดว่าช่วยกันสู้ดีกว่าต้องมาให้เขา 3พัน - 5 พัน ทุกกระบอก ตลอดชาติ โดยที่ทั้งผิดกฏหมาย และ ไม่สมควรครับ

ผมจะโอนให้ 5000 บ อาทิตย์หน้าครับคุณโทน คิดว่าซื้ออีก 10 กระบอกไม่ต้องวิ่งใต้โต๊ะ  5 5 5 ขอบคุณครับ  ไหว้

ขอบคุณครับพี่  เดิมเรื่องกองทุกน้ำใจครั้งนี้ ทำการแบบเงียบๆในกลุ่มจึงไม่ได้เผยแพร่ประชาสัมพันธ์ออกไป   ซึ่งไม่ได้เกี่ยวกะการขาดแคลนปัจจัยของพี่ carbide แต่อย่างใด  

แต่พี่ carbide ลงทุนเปลืองตัวมาเป็นกองหน้าให้กะพวกเราชาวปืน  ยิ่งอยู่ต่างจังหวัด ได้รับแรงกดดันต่างๆนาๆ สาระพัด  ยอมเป็นกองหน้าให้  สมาชิกผู้ใหญ่หลายท่านจึงคิดระดมทุนเพื่อเป็นน้ำใจในการต่อสู้ครั้งนี้

รายละเอียดการโอนเงิน

บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย
ชื่อบัญชี นายเฉิดชาย  เจนจิรโฆษิต
เลขที่ 235  2  65486  0

โอนเงินตามนี้ใช่ไหมครับ (ถามก่อน)

ถูกต้องครับ

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #533 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:01:37 PM »

ขอให้ทุกอย่างจบแบบที่เราหวังไว้นะครับ
จะจบแบบใด ก็แล้วแต่กระบวนการยุติธรรมครับ ถูกหรือผิดศาลท่านจะวินิฉัย ถ้าจบได้อย่างที่หวังก็มีกำลังใจกัน แต่ถ้าไม่ก็มิได้โลกทั้งโลกจะพังทลายลง ไม่มีหมดกำลังใจครับ ถึงวันนี้เราได้แสดงให้เห็นว่า พวกเรามีความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน พวกเราไม่ยอมก้มหัวให้ความอยุติธรรมของผู้มีอำนาจ ไม่ว่าจบลงอย่างไรคนร่วมกันสู้ในครั้งนี้(ไม่ว่าจะสมทบทุนหรือเดินทางไปให้กำลังใจ) ก็ไม่นึกเสียใจครับ เพราะได้ทำในสิ่งที่คิดว่าถูกต้อง
 ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #534 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:17:07 PM »

จะจบแบบใด ก็แล้วแต่กระบวนการยุติธรรมครับ ถูกหรือผิดศาลท่านจะวินิฉัย ถ้าจบได้อย่างที่หวังก็มีกำลังใจกัน แต่ถ้าไม่ก็มิได้โลกทั้งโลกจะพังทลายลง ไม่มีหมดกำลังใจครับ ถึงวันนี้เราได้แสดงให้เห็นว่า พวกเรามีความเป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน พวกเราไม่ยอมก้มหัวให้ความอยุติธรรมของผู้มีอำนาจ ไม่ว่าจบลงอย่างไรคนร่วมกันสู้ในครั้งนี้(ไม่ว่าจะสมทบทุนหรือเดินทางไปให้กำลังใจ) ก็ไม่นึกเสียใจครับ เพราะได้ทำในสิ่งที่คิดว่าถูกต้อง
 ไหว้

เยี่ยม  เยี่ยม      ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
จอมยุทธไก่ป่า
ยามใดเมื่อไก่ขัน ศึกที่มานั้น หาได้กลัวเกรงไม่
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #535 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:20:33 PM »

ไหว้

+1 ครับพี่

กระบี่อยู่ที่ใจ
ไตรเชียงใหม่ ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #536 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 03:48:11 PM »

ขอร่วมเป็นกำลังใจด้วนคนนะครับ  ไหว้
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #537 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 03:51:38 PM »

ไหว้

เขียนได้เยี่ยมมากครับ ท่านเลขา โดนใจจริงๆๆ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  + ให้ครับ  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #538 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 07:25:10 PM »

ได้รับเงินบ้างส่วนจากเพื่อนสมาชิกแล้วครับ  เดี๋ยวว่างจะมารายงานให้ทราบ
 ไหว้ ขอบคุณมากครับ  ไหว้

....ตามล่า...อีตอแหล
kamon boonpat
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #539 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:42:45 PM »

...ขอร่วมเป็นกำลังใจด้วนคนนะครับ...และรอลุ้น..ให้เป็นจริง.... 
หน้า: 1 ... 33 34 35 [36] 37 38 39 ... 56
  พิมพ์