๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 09:54:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 292172 ครั้ง)
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #450 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 09:17:42 AM »

ตอนนี้้ยังอยู่ในกระบวนพิจารณาคดี
การวิพากษ์วิจารณ์ การแสดงความเห็น คงต้องขอให้ระมัดระวังนิดหนึ่งนะครับ

ขอบพระคุณครับพี่ที่เตือน จะระวังให้มากครับ  ไหว้

จอมยุทธไก่ป่า
ยามใดเมื่อไก่ขัน ศึกที่มานั้น หาได้กลัวเกรงไม่
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #451 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 09:37:21 AM »

ตอนนี้้ยังอยู่ในกระบวนพิจารณาคดี
การวิพากษ์วิจารณ์ การแสดงความเห็น คงต้องขอให้ระมัดระวังนิดหนึ่งนะครับ

ขอบคุณพี่ครับที่เตือน  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:09:49 AM โดย จอมยุทธไก่ป่า » บันทึกการเข้า

กระบี่อยู่ที่ใจ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #452 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 10:16:58 AM »

ท่านผู้ที่อยู่ต่อทานอาหารค่ำและเกี่ยวข้องกับคดีนี้มากๆ  ขณะนี้อยู่สนามยิงปืน  หรือระหว่างเดินทางกลับ  เดี๋ยวรอให้ท่านเหล่านี้มาร่ายต่อครับ  ยินดีที่ได้พบพี่น้องที่ขึ้นไปให้กำลังใจพี่ Carbide ครับ ถึงแม้บางท่านจะไม่ได้มีโอกาสได้พูดคุยกัน   ไหว้

ผมแค่เสียดาย ไปไม่ทันลอง .44 กับ .357 Sig เท่านั้นเอง   อ๋อย
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #453 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 10:25:07 AM »

ยินดีที่ได้พบพี่ๆน้องๆสมาชิกหลายๆท่านเช่นกันครับ  ไหว้  เสียดายที่เสร็จสิ้นกระบวนความกันมืดค่ำไปสักหน่อย
ต่างต้องแยกย้ายเพื่อเดินทางกลับ เลยไม่ได้สนทนาธรรมกันต่อ    Grin

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
Aunjai2548
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #454 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 10:54:26 AM »

มารอฟังผลด้วยคนครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #455 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:06:59 AM »

ยินดีที่ได้พบพี่ๆน้องๆสมาชิกหลายๆท่านเช่นกันครับ  ไหว้  เสียดายที่เสร็จสิ้นกระบวนความกันมืดค่ำไปสักหน่อย
ต่างต้องแยกย้ายเพื่อเดินทางกลับ เลยไม่ได้สนทนาธรรมกันต่อ    Grin
หลังจากที่แยก  สิ่งที่เสวนามีหลากหลาย  คิก คิก  แต่ไม่มีธรรมะ เลยครับ  อ้อ...มีเรื่องวัดที่เพชรบูรณ์ที่พี่ผู้การไปมา  เดี๋ยวรอรายละเอียดต่อครับ  เยี่ยม
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #456 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:27:18 AM »

หลังจากที่แยก  สิ่งที่เสวนามีหลากหลาย  คิก คิก  แต่ไม่มีธรรมะ เลยครับ  อ้อ...มีเรื่องวัดที่เพชรบูรณ์ที่พี่ผู้การไปมา  เดี๋ยวรอรายละเอียดต่อครับ  เยี่ยม

ครั้งหน้าคงจะเดินทางลงไปให้ทันมื้อเที่ยง ซะแล้วละครับ   Cheesy   
ติดใจบรรยากาศการสนทนาธรรมกับพี่ๆน้องๆ  ยิ้มีเลศนัย    ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
sopon7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #457 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 12:04:52 PM »

ผมมีงานเร่งด่วนต้องกลับเข้าสำนักงาน  ตอนสองทุ่มครึ่งผมนำกระยาสาทรที่เหลือไปให้ที่แพริมน้ำแล้วรีบกลับไปทำงานต่อ   เศร้า
ดีใจครับ  ที่ได้รู้จักท่านผู้การ พี่ธำรง และอีกหลายๆท่าน   

Bluetooth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #458 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:21:42 PM »

ไปให้กำลังใจมาแล้วครับ  ห้องพิจารณาคดีคนเต็ม สมาชิกเข้าฟังการสืบพยานได้ไม่หมด เลยต้องนั่งเม๊าท์กระจายกันหน้าห้องพิจารณาคดี 5

..ได้เข้ารับฟังครึ่งหลัง (หลังช่วงเบรก) เป็นการสืบพยานฝ่ายจำเลย  เป็นเจ้าหน้าที่ปกครอง(นางสาว)ระดับ 5 (ได้ยินไม่ถนัด)

โดยความเห็นส่วนตัวครับ ..ฟังคำให้การแล้วเป็นประโยชน์กับโจทย์มาก เพราะได้มีการตอบคำถามที่แสดงให้เห็นการกระทำสองมาตรฐานของจำเลยชัดเจน

.....เหล้าหมด หมดเรื่องเล่า  Grin  เดี๋ยวท่านอื่นมาเล่าต่อครับ

ปล. ได้เข็มกลัดมา 1 หน่วย  ขอขอบคุณและสวัสดีทุกท่านที่ได้พบกันครับ
ผมฟังเบรกแรกครับพี่ Grin  ของเราเป็นฝ่ายโจทย์แต่ทนายจำเลยกลับเรียกฝ่ายเราว่าเราเป็นจำเลย มั่วจริงๆ คิก คิก แล้วพี่ได้รับพระจากผมหรือเปล่าครับถ้ายัง pm ที่อยู่มาเดี๋ยวจัดส่งไปให้ Grin

ขอบพระคุณคร๊าบบบ ไหว้ (อยากได้ครับ  Grin)

หามาไว้ในครอบครอง  และหวังว่าจะไม่ต้องใช้    ...Airbag, เครื่องดับเพลิง, ปืน ...
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #459 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 01:29:11 PM »

สู้ๆ   ผมนี่ก็ย้ายหนีนายทะเบียนเหมือนกัน

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
carbide
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #460 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 02:41:49 PM »

นัดนี้อบอุ่นมากสมาชิกไปกันหนาตาจนล้นห้องขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านทีมาร่วมฟัง ขอให้เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพทุกๆท่านครับ
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #461 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 02:53:28 PM »

พี่ที่ไปก็มาเล่าด้วยนะครับ ผมนั่งรอลุ้นเต็มที่เลย
ผมได้แต่นั่งฟัง  และดูชุดลายสก๊อต คิก คิก  เรื่องเล่ารอผู้การฯมาเล่าดีกว่าครับผม   เยี่ยม

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
ปู่มอย-รักพระเจ้าอยู่หัวและพระราชินี
Jr. Member
**

คะแนน 4

''เสรีภาพ'' ทั้ง กายและใจ คือ สุดยอดแห่งความปราถนา

« ตอบ #462 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 04:06:17 PM »

สู้ๆ   ผมนี่ก็ย้ายหนีนายทะเบียนเหมือนกัน
แสดงว่าไม่สู้ ฮิๆๆ ล้อเล่นครับ

มารอฟังผลด้วยคนครับ
ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #463 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:10:20 PM »

พี่ที่ไปก็มาเล่าด้วยนะครับ ผมนั่งรอลุ้นเต็มที่เลย
ผมได้แต่นั่งฟัง  และดูชุดลายสก๊อต คิก คิก  เรื่องเล่ารอผู้การฯมาเล่าดีกว่าครับผม   เยี่ยม
ขอรอฟังด้วยคนครับ ไหว้

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #464 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 05:17:59 PM »

สามวันสองคืน ที่กำแพงเพชร ครับ  เยี่ยม ได้อะไรเยอะมากครับ กลับมาถึง กทม แล้วครับ  ไหว้

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 56
  พิมพ์