๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 10:18:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 374687 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #390 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:27:34 PM »

พี่ๆท่านใดที่ไปค้างวันอาทิตย์บ่างครับ ผมกลัวไปแล้วจะเดียวดายครับ Grin ตอนแรก พี่วัฒน์(แก้วเดียวจุก)จะเดินทางไปกับผมด้วยแต่ ติดเหตุน้ำท่วมจึงไปไม่ได้
 งานนี้ผมไม่อยากเดียวดายครับ อิอิ ถ้าไม่มีใครค้างผมอาจจะออกตอนเช้าวันจันทร์ครับ( ประตูน้ำ)พี่ท่านใดที่ยังไม่มีรถผมรับได้อีก 1 ที่ครับ  ไหว้
 เอิง 0813553764 ไหว้

ผมกะคุณวายุจะไปค้าง  แต่คงไปถึงดึก

หาเพื่อนนอนอยู่ครับ... (ฟังดูแปลก ๆ แฮะ ... Grin)

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carbide
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #391 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 07:36:55 AM »

เพื่อนสมาชิกท่านใดอยู่อุบลบ้าง ช่วยแจ้งสถานการณ์นำท่วมด้วยครับ โดยเฉพาะอำเภอเดชอุดม เผื่อจำเลยอ้างเหตุนำท่วมจะได้มีข้อมูล ขอบคุณครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #392 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 11:02:41 AM »

พี่น้องที่จะไปจาก กทม. ช่วยกรุณาส่งชื่อ เบอร์ติดต่อ  และสถานที่ๆสามารถนัดได้มาทางPM อีกทีนะครับถ้าใครมีพาหนะด้วยก็กรุณาบอกด้วยนะครับ  เดี๋ยวผมจะลองดูว่า จน. คน ต่อพาหนะ ลงตัวหรือไม่ครับ  อันนี้พูดพวกที่เช้าๆไป  ค่ำๆกลับมาพร้อมๆกันนะครับ

ผมคงไม่ค้าง  ทั้งก่อนวันนัด และ คืนวันที่นัด., 8 พย 53, ครับ

ตอนนี้สาย กทม. มีรถ 2 คัน ครับ

1) ของผมออกจากอนุสาวรีย์ชัยฯ ประมาณ 8:30 โมง เผื่อไปทันกินเที่ยงกันตามนัด
ของผมมีคุณ ทศพร, คุณ หนึ่ง, คุณแทน  กับผม ยังเหลืออีก 2 ที่ เผื่อท่านเลขาฯจะไปก็บอกนะครับ

คุณ พัทธ์--รักในหลวง-- พึ่งแจ้งว่าติดน้ำท่วมทางใต้ครับ

คุณ Congto-รักในหลวง  ถ้าไปพร้อมผมหรือคุณเอิง(theera77-รักในหลวง) 
กรุณายืนยันทาง PM ก็ได้นะครับ  หลงรัก

ท่านใดมีรถจะขึ้นหรือมีกลุ่มจะให้ผมช่วยจัดรถตู้ให้ก็บอกนะครับ

๐๐๓
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก”
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #393 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 05:01:55 PM »

ทางเหนือ อากาศหนาว และลมหนาวพัดแรง เตรียม เสื้อกันหนาว หรือจะเป็น สูท ติดไปด้วยจะดีมากครับ เข้าไปในห้องพิจารณา ก็ดูสุภาพเรียบร้อย

และต้องกำชับ บอกเตือนกัน.. การพาอาวุธปืนติดตัวฯ ไปในทางสาธารณะ เป็นการกระทำที่ผิดกฎหมาย โปรดเลี่ยง อย่านำอาวุธปืน ติดไปด้วย  นะครับ.  Grin

ขอบคุณครับ คุณR@ad
ทางเหนือหนาวจริงๆ ครับ หนาวมาได้ราวหนึ่งสัปดาห์แล้ว
ที่กำแพงเพชรก็คงจะเริ่มเย็นเช่นกัน โดยเฉพาะในห้องพิจารณาคดี ถ้าเตรียมเสื้อหนาๆ หรือสูทไปจะช่วยได้มากครับ

เพื่อนสมาชิกท่านใดอยู่อุบลบ้าง ช่วยแจ้งสถานการณ์นำท่วมด้วยครับ โดยเฉพาะอำเภอเดชอุดม เผื่อจำเลยอ้างเหตุนำท่วมจะได้มีข้อมูล ขอบคุณครับ

สถานการณ์น้ำท่วมทางอุบลไม่มีข้อมูลครับ
แต่สภาพอากาศทางนั้นหนาวกว่าทางเหนือเล็กน้อย เป็นลักษณะหนาวๆ ร้อนๆ ครับ  คิก คิก

theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #394 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 07:49:33 AM »

ผมออกจากประตูน้ำผ่านวิภาวดี ประมาณเวลา 13.00น. ครับ จะได้ขับแบบสบายๆครับ คิก คิก ถ้ายังไง พี่ที่โทรหาผม โทรมายืนยันอีกได้นะครับ 081-3553764 เอิง

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #395 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 06:04:36 PM »

เดินทางพรุ่งนี้ครับ  ยิ้มีเลศนัย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #396 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 06:07:00 PM »

เดินทางพรุ่งนี้ครับ  ยิ้มีเลศนัย
เหมือนกันครับ ค้างกำแพงเพชร 1 คืน ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #397 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 06:44:07 PM »

แล้วเจอกันครับท่านเลขาฯ Grin

ค้างคืนวันจันทร์หรือครับ...

sab_ensave@รักในหลวง
จะทำร้ายกันไปทำไมสุดท้ายทุกคนก็ต้องตายอยู่ดี
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ เราก็ยังมีความหวัง

« ตอบ #398 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 08:50:52 PM »

เดินทางปลอดภัยทุกๆท่านนะครับจะรอติดตามข่าวต่อไปนะครับ

รักในหลวง
jine
รักชาติยิ่งชีพ
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #399 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 09:14:01 PM »

ใกล้แล้วนะครับ อย่างไรผมเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ ทางเหนือหนาวแล้วนะครับ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ   ไหว้  ไหว้  ไหว้

อย่างไรช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ ผู้ที่เป็นกำลังใจให้อยากทราบข่าวครับผม

"แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ....อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง........"
theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #400 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 09:15:15 PM »

ยืนยันการเดินทางครับ  ออกเดินทางจาก ประตูน้ำ เวลา 13.00น  ไปถึงประมาณเย็นครับ พี่ๆพักที่ไหนกันบ่างครับ
 ผม 1 theera77-รักในหลวง(เอิง) 081-3553764
      2 Super_man

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
smitxx2005'รักในหลวง'
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #401 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 10:52:38 PM »

ผมสมิทออก1300คงถึงคำๆ
cafeinetester
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #402 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:01:15 PM »

ท่านคือวีระบุรุษที่สละเลือดเพื่อลูกหลาน ประวิติศาสตร์เกิดจากเลือดพวกท่านเขียน  เยี่ยม
NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #403 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:36:27 PM »

พี่ครับ จะมีใครอัพข้อมูลสดหรือหลังพิจารณาคดีไหมครับ
ถึงไม่ได้ไปก็จะอยู่เป็นกำลังใจทางนี้รอฟังผลครับ
ถ้าพี่ท่านใดสะดวกวิธีไหน PM แจ้งผมได้ครับ

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ช่วยกันต้าน...
wanchalerm sutthanon
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #404 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 12:22:10 AM »

ขอเป็นกำลังใจให้กับพี่carbideครับ การกระทำของพี่ถือเป็นการเสียสละอย่างใหญ่หลวง
ขอให้สำเร็จ ขอให้ชนะคดีที่จะเป็นประวัติศาสตร์หน้าหนึ่ง ของวงการปืนไทยครับ
ขอให้พี่น้องที่เดินทางไปให้กำลังใจ เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 56
  พิมพ์