๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:57:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 292134 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #375 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 02:22:36 PM »

ผมมีงานกฎหมายต้องจัดการ ร่วมกิจกรรม ครั้งนี้ไม่ได้ ต้องขออภัยด้วยครับ และขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่าน และทุกคัน นะครับ.. 
อยากให้ มีกิจกรรมเสริมสำรองไว้กับการเดินทาง ไป-กลับ ๙๐๐ กม + การให้กำลังใจ เมื่อจบจากศาล โดยกระบวนการแล้ว ๑.๓๐ ชม +/- เท่านั้น 

แต่การได้พบกัน ควรมีอะไรได้มากกว่าเดินทางไปเพื่อความสามัคคี และให้กำลังใจ เพื่อนคอปืนด้วยกัน
จะโดยเที่ยวชมเมืองเก่า แวะไหว้พระ รับทานอาหารร่วมกัน.. กำหนดได้จากสิ่งที่น่าสนใจ หรือร้านอาหารในเส้นทาง ไม่ควรต้องรีบเดินทางกลับทันที นะครับ..   Cheesy

SOROT VIP
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #376 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 08:45:51 PM »

มาเป็นกำลังใจให้ครับ สู้สู้ครับ เดินทางไปกลับโดยสวัสดิ์ภาพนะครับ
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #377 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 11:27:30 PM »

ผมไปไม่ได้แล้วครับ  เนื่องจากคุณแม่กับน้องชายไปต่างประเทศ กลับ 14 พ.ย. ..... เศร้า ผมเลยต้องมาอยู่เฝ้าบ้านแทน ผิดแผนแบบไม่คาดคิด.....  เศร้า ยังไงผมขอส่งกำลังใจไปให้แทนนะครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2010, 11:29:11 PM โดย เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง » บันทึกการเข้า

smitxx2005'รักในหลวง'
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #378 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 09:54:53 AM »

พี่ๆท่านใดที่ไปค้างวันอาทิตย์บ่างครับ ผมกลัวไปแล้วจะเดียวดายครับ Grin ตอนแรก พี่วัฒน์(แก้วเดียวจุก)จะเดินทางไปกับผมด้วยแต่ ติดเหตุน้ำท่วมจึงไปไม่ได้
 งานนี้ผมไม่อยากเดียวดายครับ อิอิ ถ้าไม่มีใครค้างผมอาจจะออกตอนเช้าวันจันทร์ครับ( ประตูน้ำ)พี่ท่านใดที่ยังไม่มีรถผมรับได้อีก 1 ที่ครับ  ไหว้

เอิง 0813553764 ไหว้

แล้วพบกันครับ
Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #379 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:45:04 AM »

ห่างบอร์ดไปหลายวัน ขออัพเดทหน่อยครับ

สายเหนือ มีท่านใดจะร่วมเดินทางก็ยินดีนะครับ

ผมจะออกจากเชียงใหม่เย็นวันอาทิตย์ที่ ๗ พ.ย. หรืออย่างช้าเช้ามืดวันที่ ๘ พ.ย. ครับ เสร็จธุระกลับเย็นวันนั้นถึงเชียงใหม่ดึกๆ ไม่เป็นไร

เส้นทาง เชียงใหม่ - ลำพูน - ลำปาง - ตาก - กำแพงเพชร

ขับรถไปเองครับ ถ้ามีเพื่อนเยอะจะเอาตู้ไป รับได้ถึง ๑๒ ที่นั่ง

ท่านใดจะร่วมเดินทาง ขอแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ จะได้จัดรถให้เหมาะสม

โทรศัพท์ o๘๑-๘๘๕ ๖๙๖๙ ครับ

หมายเหตุ : กำหนดการอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสม แต่จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนเสมอ  Grin

เดินทางพร้อมกันครับ  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
ไก่เฮง รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 169

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #380 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 11:15:22 AM »

...จะเข้ามารอฟังข่าวครับ  ไปไม่ได้ครับวันที่8ติดราชการที่พะเยา  ขอส่งกำลังใจไปแทนก็แล้วกันนะครับ..และขอให้เดินทางกลับด้วยความปลอดภัยทุกท่านนะครับ....อ้อ  ถ้านำพาปืนไปด้วยระวังด่านตรวจที่ ต.ทรงธรรมด้วยนะครับ....

...ชีวิตทุกชีวิตมีคุณค่า    ใช่รอชะตาวาสนานำไป
ความรู้ทุกคนเรียนทันกันได้  สุดแต่สนใจ  ทุนทรัพย์ สติปัญญา
Bluetooth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #381 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 11:37:00 AM »

จะไปด้วยคนครับ

ทุกท่านที่เคารพครับ  สิ่งที่ติดตัวไป ..หากคาดว่าอาจก่อให้เกิดปัญหาในการเดินทาง ก็เก็บไว้บ้านนะครับ เพราะเรื่องนี้เขาปิดกันให้แซด Grin
ด้วยความปรารถนาดีครับ

หามาไว้ในครอบครอง  และหวังว่าจะไม่ต้องใช้    ...Airbag, เครื่องดับเพลิง, ปืน ...
suntorn muangsangsri
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #382 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 11:38:42 AM »

..........ผมเอาใจช่วย ทุกๆท่านที่ไปครับ ขอแสดงความนับถือที่ทุกท่านไปทำหน้าที่แทน คนรักปืนทุกคน รวมทั้งผมด้วย ...... ไหว้ ไหว้ ไหว้....
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #383 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 11:46:21 AM »

สวัสดีครับ.......
         ผมไม่ได้ไปร่วมฟัง   ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ  ไหว้
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #384 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 01:16:44 PM »

จะไปด้วยคนครับ

ทุกท่านที่เคารพครับ  สิ่งที่ติดตัวไป ..หากคาดว่าอาจก่อให้เกิดปัญหาในการเดินทาง ก็เก็บไว้บ้านนะครับ เพราะเรื่องนี้เขาปิดกันให้แซด Grin
ด้วยความปรารถนาดีครับ
มาจากทางไหน  ไปยังไงครับผม  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #385 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 03:26:30 PM »

ทางเหนือ อากาศหนาว และลมหนาวพัดแรง เตรียม เสื้อกันหนาว หรือจะเป็น สูท ติดไปด้วยจะดีมากครับ เข้าไปในห้องพิจารณา ก็ดูสุภาพเรียบร้อย

และต้องกำชับ บอกเตือนกัน.. การพาอาวุธปืนติดตัวฯ ไปในทางสาธารณะ เป็นการกระทำที่ผิดกฎหมาย โปรดเลี่ยง อย่านำอาวุธปืน ติดไปด้วย  นะครับ.  Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #386 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 04:24:04 PM »

ทางเหนือ อากาศหนาว และลมหนาวพัดแรง เตรียม เสื้อกันหนาว หรือจะเป็น สูท ติดไปด้วยจะดีมากครับ เข้าไปในห้องพิจารณา ก็ดูสุภาพเรียบร้อย

และต้องกำชับ บอกเตือนกัน.. การพาอาวุธปืนติดตัวฯ ไปในทางสาธารณะ เป็นการกระทำที่ผิดกฎหมาย โปรดเลี่ยง อย่านำอาวุธปืน ติดไปด้วย  นะครับ.  Grin

ผมก็ชักจะลืม ๆ แล้วครับ ขึ้นศาลนี่ห้ามใส่กางเกงยีนส์ ใช้หรือเปล่าครับ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

« ตอบ #387 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 05:24:27 PM »

ผมก็ชักจะลืม ๆ แล้วครับ ขึ้นศาลนี่ห้ามใส่กางเกงยีนส์ ใช้หรือเปล่าครับ ไหว้

ไม่ห้ามครับ..  เว้นแต่ เป็นทนาย หรืออัยการ การใส่บลูยีนส์ ว่าความ ดูแล้วไม่ค่อยสุภาพ 

ที่ห้าม คือพับ หรือถลก แขนเสื้อ ใส่รองเท้าแตะ ใส่หมวก ใส่แวนดำ ..
และไม่เปิดเสียงโทรฯ หรือคุยกันในห้องพิจารณา ... ถ้าเผลอใส่แตะ ต้องถอดแล้วเดินเท้าเปล่า ครับ  Grin

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #388 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 07:16:05 PM »

อิ อิ  ของผมเตรียมไว้...เป็นสูทดำตัวเก๋า+เก่า....ลงอาคม  คิก คิก  ติดเข็มสพป.ครับ  Cheesy

smitxx2005'รักในหลวง'
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #389 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 09:02:52 PM »

อิ อิ  ของผมเตรียมไว้...เป็นสูทดำตัวเก๋า+เก่า....ลงอาคม  คิก คิก  ติดเข็มสพป.ครับ  Cheesy

เห็นเข็มสพปแล้วท่านเลขาครับอย่าลีมสัญญานะครับ
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 56
  พิมพ์