๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:32:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 292151 ครั้ง)
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #270 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 10:46:48 AM »

ขอเป็นกำลังใจให้พี่ ๆ ทุกท่านครับ

kuntida
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #271 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 11:20:46 AM »

...เป็นpinอันเล็ก ๆ โลโก้ สพป.สามารถติดที่เนคไท ติดปกเสื้อ หรือติดที่กระเป๋าเสื้อก็ได้ครับ เดี๋ยววันจันทร์จะเอารูปมาให้รับชมกันครับ จะถ่ายมาลงหลายรอบแล้ว แต่ยังหาเวลาถ่ายไม่ได้ซักที่ครับ ไหว้
วันนี้โชว์โลโก้ก่อนนะครับ ผู้ออกแบบคือพี่ Ninja_19

..ใครมี อย่าลืมติดไปด้วยนะครับ..

แล้วคนที่ไม่มี ไปหาได้จากที่ไหนคะ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาเซ็นทรัล พระราม 2 หมายเลขบัญชี 1562406609 ชื่อบัญชี น.ส. กุลธิดา ชัยสงคราม
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #272 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 12:28:10 PM »

...เป็นpinอันเล็ก ๆ โลโก้ สพป.สามารถติดที่เนคไท ติดปกเสื้อ หรือติดที่กระเป๋าเสื้อก็ได้ครับ เดี๋ยววันจันทร์จะเอารูปมาให้รับชมกันครับ จะถ่ายมาลงหลายรอบแล้ว แต่ยังหาเวลาถ่ายไม่ได้ซักที่ครับ ไหว้
วันนี้โชว์โลโก้ก่อนนะครับ ผู้ออกแบบคือพี่ Ninja_19

..ใครมี อย่าลืมติดไปด้วยนะครับ..

แล้วคนที่ไม่มี ไปหาได้จากที่ไหนคะ
ใครไปศาลวันจันทร์ที่ 8 มีให้คนละ 1 อันครับ ไหว้
ขอบคุณพี่ visith ครับที่ถ่ายรูปมาลง ผมยังไม่ได้ถ่ายเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
smitxx2005'รักในหลวง'
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #273 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 07:53:44 PM »

ใครไปศาลวันจันทร์ที่ 8 มีให้คนละ 1 อันครับ ไหว้
ขอบคุณพี่ visith ครับที่ถ่ายรูปมาลง ผมยังไม่ได้ถ่ายเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าผมไม่ผลาด (มีงานด่วน) ท่านเลขา มีข้อสัญญา 2ข้อกับผมนะครับ (กับอีก1ขอความช่วยเหลือ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2010, 08:24:40 PM โดย smitxx2005'รักในหลวง' » บันทึกการเข้า
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #274 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 11:48:26 PM »

ขอเป็นกำลังใจในเบื้องต้นนี้ก่อนครับ....

สำหรับวันนัดสืบพยานโจทก์ครั้งแรก....ในวันที่ 8 พ.ย. 53 เวลา 13.30 น.  ผมกำลังหาทางลางานประจำไปรับฟังด้วยอีกคน 

ขอให้ระวังการเลื่อนคดีของฝ่ายจำเลยด้วยครับ  เพราะอัยการฯ ที่เป็นทนายจำเลย เท่าที่เคยพบมา...เอื้ออาทรกันไม่น้อย...พวกเราจะเสียเที่ยวไปเปล่า ๆ 

อย่างไรก็ตาม  ถ้าไปฟังกันมาก ๆ  น่าจะเป็นทางทำให้การเลื่อนคดีทำได้ไม่สะดวกใจนัก....

หวังว่าคงจะได้พบกันนะครับ 

ถึงจะเลื่อนนัด  ก็ไม่เสียหายหรอกครับ   แค่หมดสนุกนิดหน่อยเท่านั้น
เราไปแสดงตัวกันเพือสนับสนุนคำแถลงของโจทก์และทนายโจทก์ว่า   คดีนี้ยื่นฟ้องด้วยมติของสมาชิก สพป.  โจทก์จึงไม่อาจจะถอนฟ้องด้วยความต้องการของตนเองแต่เพียงลำพังได้
Prathet
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #275 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 08:36:32 AM »

ผมกำลังหาเรื่องไปราชการแถวนั้นอยู่ครับ Cheesy

A well regulated Militia, being necessary to the security of a free State, the right of the people to keep and bear Arms, shall not be infringed.(Second Amendment to the United States Constitution Article 2)
หมื่นขุนราม
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #276 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 09:30:31 AM »

เพิ่งเข้ามาติดตามข่าว หลังจากอยู่นอกเมืองมาซะนาน...ขอให้โชคดีมีชัย...รบชนะ........ด้วยความเคารพ

ก่อนที่จะเอามือล้วง..ปืนในกระเป๋ากางเกง ....จงเอื้อมมือลงไปผูกเชือกรองเท้าให้แน่นเสียก่อน....คริ  คริ
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #277 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 09:12:56 AM »

ผมกำลังหาเรื่องไปราชการแถวนั้นอยู่ครับ Cheesy

แ จ่ ม เ ล ย ค รั บ พี่ เ ป้ . . เยี่ยม  Grin Grin Grin
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #278 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:58:43 AM »

ขอสนับสนุนอีก1เสียงครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

TAMAGON
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #279 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 01:21:54 PM »

สิ่งที่ทำนั้นถูกต้องและดีแล้วครับ...ขอเป็นกำลังใจให้ประสบความสำเร็จดังปรารถนาครับผม ไหว้ ไหว้ ไหว้
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #280 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:31:55 PM »

ขอเป็นกำลังใจในเบื้องต้นนี้ก่อนครับ....

สำหรับวันนัดสืบพยานโจทก์ครั้งแรก....ในวันที่ 8 พ.ย. 53 เวลา 13.30 น.  ผมกำลังหาทางลางานประจำไปรับฟังด้วยอีกคน 

ขอให้ระวังการเลื่อนคดีของฝ่ายจำเลยด้วยครับ  เพราะอัยการฯ ที่เป็นทนายจำเลย เท่าที่เคยพบมา...เอื้ออาทรกันไม่น้อย...พวกเราจะเสียเที่ยวไปเปล่า ๆ 

อย่างไรก็ตาม  ถ้าไปฟังกันมาก ๆ  น่าจะเป็นทางทำให้การเลื่อนคดีทำได้ไม่สะดวกใจนัก....

หวังว่าคงจะได้พบกันนะครับ 

ถึงจะเลื่อนนัด  ก็ไม่เสียหายหรอกครับ   แค่หมดสนุกนิดหน่อยเท่านั้น
เราไปแสดงตัวกันเพือสนับสนุนคำแถลงของโจทก์และทนายโจทก์ว่า   คดีนี้ยื่นฟ้องด้วยมติของสมาชิก สพป.  โจทก์จึงไม่อาจจะถอนฟ้องด้วยความต้องการของตนเองแต่เพียงลำพังได้
ไหว้ นั้นสิครับ เราไปกันแยะ ๆ ถ้าจำเลยหนีหน้าไม่ยอมมาพบคงหมดสนุกกันนิดหน่อย แต่พวกเราก็ได้ร่วมกับออย่างที่ผู้การว่า เลิกศาลไว ๆ นั่งคุยกันก็ดีเหมือนกันครับ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
TOnaqua
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #281 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:41:12 PM »

วันนั้นคงไม่ได้ไปครับ .... แต่ขอเป็นกำลังใจให้สำเร็จครับ

ผมเองก็อยากจะมีไว้ครอบครองสักกระบอก เข้าสนามอาทิตย์ละครั้ง

แต่ทำใจไม่ได้ครับที่จะต้องจ่าย "ค่าธรรมเนียม"  5,000-10,000 บาท

ขอให้สำเร็จครับ

peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #282 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 08:00:12 PM »

ดีเลยครับ คุณเป้ ผมจะได้ติดรถไปด้วยคน  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
jongrak52
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #283 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 09:05:56 PM »

เสียดายจังอยู่ไกล  นครศรีธรรมราช  แต่ขอส่งกำลังใจไปช่วย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
jadsada2538
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #284 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:29:19 PM »

ขอเป็นกำลังใจเพิ่มให้อีกคนครับ  ถ้าติดขัดอะไรจะพยายามไปร่วมด้วยครับ  ผมทำงานอยู่นครสวรรค์ ไม่ไกลเท่าไหรครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 56
  พิมพ์