๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:56:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 292165 ครั้ง)
sitcz
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 02:49:56 PM »

ท่าน Zeus-รักในหลวง ครับผมจะสมัคร สมาชิก สพป. ไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ หรือเป็นสมาชิกใน WEB นี้แล้วยืนยันตัวตนเท่านั้นใช่หรือไม่ครับช่วยตอบทาง PM ก็ได้ครับจะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ของสมาชิกครับขอขอบคุณมากครับ

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 04:31:55 PM »

ท่าน Zeus-รักในหลวง ครับผมจะสมัคร สมาชิก สพป. ไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ หรือเป็นสมาชิกใน WEB นี้แล้วยืนยันตัวตนเท่านั้นใช่หรือไม่ครับช่วยตอบทาง PM ก็ได้ครับจะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ของสมาชิกครับขอขอบคุณมากครับ
ขออนุญาตตอบตรงนี้ครับจะได้ทราบโดยทั่ว ๆ กัน
 ก่อนอื่นผมต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ PM ไปหา กะว่าดึก ๆ จะ PM ไปครับ  ไหว้
ในการสมัครสมาชิก สพป.นั้น
1.เพียงท่านส่งชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ เบอร์โทร อาชีพ อีเมล มาให้ผมทางข้อความส่วนตัวครับ

2.ผมจะส่งเรื่องให้คณะกรรมการพิจารณา ส่วนใหญ่จะใช้เวลาในการพิจารณาประมาณ 15 วัน (อย่างช้าคือประมาณ 20 วัน) แต่ตอนนี้ผมคาดว่ากว่าจะพิจารณากันเสร็จก็คงหลังวันที่ 8 พ.ย. ครับเนื่องจากยอด ณ ปัจจุบัคือมีผู้สมัครในช่วงนี้เกือบ ๆ 30 ท่าน จึงบอกว่าหากท่านใดสะดวกเดินทางไปคงจะพิจารณารับทันที่

3.ผมจะแจ้งให้ท่านทราบว่า คณะกรรมการพิจารณารับ หรือไม่รับท่านเข้า สพป. หากไม่รับไม่รับเพราะอะไร

4. สพป.เราขอความร่วมมือกับผู้ที่จะสมัคร กรุณายืนยันตนกับทางเวบ อวป. เพราะทั้ง คณะกรรมการ และสมาชิก สพป.ก็คือสมาชิกของเวบ อวป. ดังนั้นเราควรให้ความร่วมมือกับทางเวบ
 ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Karen
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 07:13:39 PM »

เอาใจช่วยด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ..พื้นที่ใกล้เคียงกัน หวังว่าหลังกรณีนี้การขอ ป.3 จะได้สะดวกขึ้นครับ
kung13kunpon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 09:47:26 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้ครับทุกท่านผมสนับสนุนเต็มที่กับการทำดีเพื่อสังคมครั้งนี้ ถ้าว่างผมขอติดรถไปด้วยคนนะครับไปเองคงลำบาก พอดีกำลังทำเรื่องจบนะครับยังไงก็ขอลองดูเวลาอีกที   ผมก็เบื่อเต็มทีกับระบบราชการแบบนี้ที่ต้องมีเงินใต้โต๊ะ

ด้วยสองมือสองเท้าที่ก้าวมั่น
 จะสร้างฝันด้วยแรงอันแข็งขืน
 จะคว้าจันทร์งามยามค่ำคืน
 จะหยัดยืนปีนไปให้ถึงดาว
John smith
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #259 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 12:57:05 AM »

สู้ๆครับ พี่ Carbide พวกเราจะเป็น Coolant ให้ครับพี่ Grin

รักครอบครัว ไม่ต้องกลัวใคร
mai2
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #260 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 10:18:05 AM »

...เอาใจช่วยครับ  เยี่ยม ถ้าผมไม่ติดอะไร 8 พ.ย.53 (ยังไม่ทราบว่าวันนั้นจะติดงานหรือไม่)  จะไปให้กำลังใจครับ... ไหว้
fireyen
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #261 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 12:33:40 PM »

ขอเป็นกำลงใจให้อีกหนึ่งเสียงครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #262 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:50:08 PM »

วันนี้ว่างเอาหนังสือ อวป.เล่ม 422 เดือน ธ.ค.52 มาอ่านเล่น เจอหน้ากฎหมายอาวุธปืน หน้า 110-111 ซึ่งเนื้อหาเป็นที่มาที่ไปของเรื่องนี้ ใครอยากทราบลองไปค้นหามาอ่านดูนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
19green
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #263 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 03:00:24 PM »

ไปด้วยครับ
อยากเสนอให้ทำเครื่องหมายบอกฝ่าย แจกให้ผู้เข้าร่วมฟัง
แสดงว่าสมัครใจเป็นสมาชิกร่วมเครือข่าย เฉพาะกิจ
คงไม่ต้องถึงกับเป็นเสื้อทีม หรืออื่นใด
อาจเป็นสติ๊กเกอร์ชิ้นเล็กๆ แปะตรงที่เห็นง่าย
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #264 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 04:17:01 PM »

ไปด้วยครับ
อยากเสนอให้ทำเครื่องหมายบอกฝ่าย แจกให้ผู้เข้าร่วมฟัง
แสดงว่าสมัครใจเป็นสมาชิกร่วมเครือข่าย เฉพาะกิจ
คงไม่ต้องถึงกับเป็นเสื้อทีม หรืออื่นใด
อาจเป็นสติ๊กเกอร์ชิ้นเล็กๆ แปะตรงที่เห็นง่าย

เตรียมการล่วงหน้าไว้ตั้งแต่ปี 2549 แล้วครับ(โม้ซะเลย55+) Grin
ปัญหาสำคัญคือขอรื้อดูก่อนว่าอยู่ตรงไหนของบ้าน เนื่องจากย้ายบ้านมัน 4 -5 รอบใน 4 ปีที่ผ่านมาครับ เศร้า ผมหอบย้ายบ้านไปด้วยเสมอ Grin
เป็นpinอันเล็ก ๆ โลโก้ สพป.สามารถติดที่เนคไท ติดปกเสื้อ หรือติดที่กระเป๋าเสื้อก็ได้ครับ เดี๋ยววันจันทร์จะเอารูปมาให้รับชมกันครับ จะถ่ายมาลงหลายรอบแล้ว แต่ยังหาเวลาถ่ายไม่ได้ซักที่ครับ ไหว้
วันนี้โชว์โลโก้ก่อนนะครับ ผู้ออกแบบคือพี่ Ninja_19

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #265 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 09:35:47 PM »

ไปด้วยครับ

เตรียมการล่วงหน้าไว้ตั้งแต่ปี 2549 แล้วครับ(โม้ซะเลย55+) Grin
ปัญหาสำคัญคือขอรื้อดูก่อนว่าอยู่ตรงไหนของบ้าน เนื่องจากย้ายบ้านมัน 4 -5 รอบใน 4 ปีที่ผ่านมาครับ เศร้า ผมหอบย้ายบ้านไปด้วยเสมอ Grin
เป็นpinอันเล็ก ๆ โลโก้ สพป.สามารถติดที่เนคไท ติดปกเสื้อ หรือติดที่กระเป๋าเสื้อก็ได้ครับ เดี๋ยววันจันทร์จะเอารูปมาให้รับชมกันครับ จะถ่ายมาลงหลายรอบแล้ว แต่ยังหาเวลาถ่ายไม่ได้ซักที่ครับ ไหว้
วันนี้โชว์โลโก้ก่อนนะครับ ผู้ออกแบบคือพี่ Ninja_19

อยากได้ครับ ทำไว้เยอะมั๊ยอะ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
rathawit21 @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 131

« ตอบ #266 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 11:27:23 AM »

ขอบคุณและขอเป็นกำลังใจนะครับ

SPD # 17 silver
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #267 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 12:48:55 PM »

...เป็นpinอันเล็ก ๆ โลโก้ สพป.สามารถติดที่เนคไท ติดปกเสื้อ หรือติดที่กระเป๋าเสื้อก็ได้ครับ เดี๋ยววันจันทร์จะเอารูปมาให้รับชมกันครับ จะถ่ายมาลงหลายรอบแล้ว แต่ยังหาเวลาถ่ายไม่ได้ซักที่ครับ ไหว้

..ใครมี อย่าลืมติดไปด้วยนะครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
TOR158
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #268 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 03:57:27 PM »

ร่วมเป็นกำลังใจด้วยคนครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #269 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 04:42:54 PM »

ถามพี่ธำรง   ไหว้

ถ้ามีใบรับรองแพทย์อีก ศาลท่านจะออกหมายจับหรือครับ เพราะเป็นข้าราชการชั้นผู้ใหญ่
        กรณีสือมวลชนในกำแพงเพชร   คาดว่ารู้เรื่องทุกฉบับแล้วแต่คงไม่มีใครเล่นด้วย  ถ้าเป็นสือจากจังหวัดอื่นจะดีกว่า

ขออนุญาตออกความเห็นซักนิดครับ ผมมองว่าเรื่องสื่ออย่าเพิ่งให้ตื่นครับ เดี๋ยวจำเลยจะไม่ยอมมาศาล อดดูอะไรดี ๆ ครับ เยาะเย้ย
เอ๋หรือว่าจะทำสกู๊ปลง อวป.ดีมั๊ยครับ ไปกันให้แยะ ๆ ถ่ายรูปลง อวป.กัน  Grin

นู๋ขอจองหน้ากลางคู่กับพี่คนที่จะเป็นนางแบบฉบับต่อไปฮับ คริคริ
คงต้องเรียนกับพี่ตรง ๆ ว่า ข้ามศพผมไปก่อนครับ เยาะเย้ย
และท่าทางจะเป็นศพซะด้วยถ้าเมียมาอ่านข้อความนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เกรงว่าจะมีสองศพครับท่าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมดคู่แข่งไป ๒ คริๆๆๆๆ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 56
  พิมพ์