๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:44:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมฟังการพิจารณาคดีศาลปกครองสูงสุดวันที่ 3 ก.ค.55  (อ่าน 375810 ครั้ง)
แพนด้า
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #210 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 05:11:22 PM »

Daftpunk....ขออนุญาต นำข้อมูล ไปเผยแพร่ ทางfacebookด้วยนะคับ ขอเป็นอีก 1เสียงให้พี่ๆทุกคนครับ

+ 1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2010, 05:14:42 PM โดย แพนด้า » บันทึกการเข้า
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #211 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 07:31:28 PM »

ถ้าว่างผมคงไปให้กำลังใจครับแต่คงรีบกลับเพราะต้องรับลูกที่โรงเรียนตอนเย็นครับ ยากนะครับที่จะหาคนสู้เพื่อกลุ่มคนรักปืนครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ 
ปล.หาจุดนัดพบกันก่อนก็ดีนะครับ
จะแจ้งให้ทราบอีกรอบครับ ขอให้ติดตามกระทู้นี้ครับ  ไหว้
ปล.คนพิดโลก หรือเปล่าครับ ผมก็คนพิดโลกเหมือนกัน ไหว้

คนพิดโลกครับ ไหว้  เดี๋ยวใกล้วันค่อยหาจุดนัดพบกันก่อนผมว่างานนี้คนไปเยอะครับ ไหว้

ผมก็คนพิดโลกมั๊ย ไม่แน่ใจครับ

นัดเจอกันที่ไหนครับ ใช้เส้นทางไหนครับ คนพิดโลก ผมจะได้ยืนโบกรถถูกครับ
ท่านจงไปตัดยางอยู่แถวพิดโลกนานรึยังครับ  สงสัยผมได้ไปแตสวนแน่เลย ฮ่าฮ่า

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #212 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 08:33:53 PM »

ถ้าว่างผมคงไปให้กำลังใจครับแต่คงรีบกลับเพราะต้องรับลูกที่โรงเรียนตอนเย็นครับ ยากนะครับที่จะหาคนสู้เพื่อกลุ่มคนรักปืนครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ 
ปล.หาจุดนัดพบกันก่อนก็ดีนะครับ
จะแจ้งให้ทราบอีกรอบครับ ขอให้ติดตามกระทู้นี้ครับ  ไหว้
ปล.คนพิดโลก หรือเปล่าครับ ผมก็คนพิดโลกเหมือนกัน ไหว้

คนพิดโลกครับ ไหว้  เดี๋ยวใกล้วันค่อยหาจุดนัดพบกันก่อนผมว่างานนี้คนไปเยอะครับ ไหว้

ผมก็คนพิดโลกมั๊ย ไม่แน่ใจครับ

นัดเจอกันที่ไหนครับ ใช้เส้นทางไหนครับ คนพิดโลก ผมจะได้ยืนโบกรถถูกครับ
ท่านจงไปตัดยางอยู่แถวพิดโลกนานรึยังครับ  สงสัยผมได้ไปแตสวนแน่เลย ฮ่าฮ่า

ผมมาปลูกอ้อยกับทำนาที่นี่ครับ

ผมมาทำงานที่นี่ได้เกือบ ๓ ปีแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #213 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 08:53:47 PM »

...อ่านแล้วผมอยากไปร่วมด้วยมากเลยครับ ติดแต่ต้องดูแลคุณแม่อย่างใกล้ชิดหลังจากคุณแม่ผมออกจากรพ. เที่ยวนี้ ยังไงผมขอส่งกำลังใจไปร่วมด้วยครับ...

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 08:55:00 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ จำเลยในคดีนี้คงได้พบทางสว่าง หลังจากหน้ามืดตามัว มองไรไม่ชัดมานาน
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #215 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 11:46:58 PM »

ลุยครับลุย

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Tunguska
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #216 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 12:36:27 AM »

เป็นกำลังใจให้ครับ...อยากให้ข้าร้าชการแย่ๆ หมดไปซะที  ไหว้
tre
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #217 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 12:56:36 AM »

ถ้าว่างต้องไปด้วยแน่ๆครับงานนี้

ขอเป็นกำลังใจให้คุณ carbide และทุกๆท่านที่ช่วยกันดำเนินการครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คดีตัวอย่าง อย่างนี้ สู้มาขนาดนี้ ยังไงก็ต้องสู้ให้ถึงที่สุดครับ เพื่อชาว อวป ทุกท่านครับ  ไหว้

ภาสกร
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #218 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 07:10:24 AM »

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
kenosis
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #219 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 07:27:11 AM »

สู้ๆครับ อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #220 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 07:56:46 AM »

สู้ๆครับ อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

คำนี้อาจแรงไปนิดครับ  ไหว้
ผมคิดว่าเรามาช่วยกันสร้างบรรทัดฐานของการใช้อำนาจและดุลพินิจของนายทะเบียนฯ  ในกรอบของกฎหมาย
มิได้มีความเคืองแค้นต่อบุคคล  Smiley

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #221 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:46:48 AM »

ผมคิดว่าเรามาช่วยกันสร้างบรรทัดฐานของการใช้อำนาจและดุลพินิจของนายทะเบียนฯ  ในกรอบของกฎหมาย
มิได้มีความเคืองแค้นต่อบุคคล  Smiley
เห็นด้วย อย่างยิ่งครับพี่  ไหว้
P>O>U>
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #222 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:52:59 AM »

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ....

" อลาโภ  ธมฺมิโก  เสยฺโย     ยญฺเจ  ลาโภ  อธมฺมิโก "

... ถึงไม่ได้แต่ชอบธรรม      ยังดีกว่าได้โดยไม่ชอบธรรม...
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #223 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 12:27:53 PM »

" การใช้อำนาจและดุลพินิจของนายทะเบียนฯ ในกรอบของกฎหมาย " 

ผมชอบคำนี้จัง  ฟังแล้วกระชับ  ได้ใจความ  ไม่ต้องแปล .. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม 
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #224 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 02:12:41 PM »

ประกาศจาก สพป.ครับ
ท่านที่ได้สมัคร สปพ.ไว้ช่วงนี้ หากท่านใดยังไม่ได้ยืนยันตนกับทาง อวป.รบกวนกรุณายืนยันตนด้วยครับ ตามกระทู้นี้
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ส่วนท่านใดยืนยันตนแล้ว และผมได้ส่งข้อความให้ยืนยันตนอีกไม่ต้องตกใจนะครับ คือผมใช้วิธีก๊อปข้อความแล้วส่งครับ จึงอาจจะซ้ำกันได้ Embarrassed และจากเดิมใช้ระยะเวลาประมาณ 15 วันจึงจะแจ้งให้ทราบ เป็นที่แน่นอนแล้วครับว่าคงต้องล่าช้ากว่า 15 วันครับ เพราะแค่ 2-3 วันมีผู้ยืนความประสงค์จะสมัคร 20 กว่าราย กรรมการจึงอาจจะใช้เวลาในการพิจารณานานซักนิดครับ(อาจใช้เวลาเพิ่มขึ้น 20-30 วันหรืออาจนานกว่านั้นอีกนิดหน่อย) เพราะต้องดูเป็นราย ๆ ไปและพูดคุยกันครับ
ขอบคุณครับ
Zeus

ปล.แต่ถ้าหากผู้ที่สมัครท่านใดเดินทางไปศาลกำแพงเพชร ก็จะพิจารณาง่ายขึ้นครับคือรับเป็นสมาชิกทันที
 ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 56
  พิมพ์