๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:11:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวหน้าหนึ่งวันนี้  (อ่าน 5295 ครั้ง)
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 05:43:20 PM »

เขาว่า เพื่อมนุษยธรรม

ผมว่า ไม่พูดออกมาเลยจะดีกว่า

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 07:01:31 PM »

เรื่องแบบนี้คนที่ไม่ดัง ไม่ใช่ดารา ทำกันจนเป็นปกติวิสัยดูได้จากสถิติการทำแท้ง คลีนิคเถื่อนมีเกลื่อนกลาด
 แต่สังคมก็เฉยๆ สื่อก็ไม่สนใจ สุดท้ายก็เป็นปัญหาสังคมเหมือนกันนั่นแหละ

กระทรวงหรือหน่วยงานราชการที่ดูแลปัญหานี้แก้ปัญหาทำให้มันจริงจังกันเถอะครับ ไม่งั้นเด็กไม่มีพ่อก็จะตามมาอีกหลายราย

ดาราชายหญิงคู่นี้อย่าไปมองว่าฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดไม่ดีเลยมันก็ทั้งสองคนนั่นแหละทั้งคู่ก็ไม่ใช่เด็กไร้เดียงสาย่อมรู้ดีว่าตกลงปลงใจ

ไปแอบทำอะไรกันผลที่ตามมาไม่ใช่เหนือสิ่งที่คาดคิดแต่อย่างใด อสุจิผู้ชายเจอกะไข่ที่สุกของฝ่ายหญิงการปฏิสนธิมันก็ตามมา

อย่ามาไขสือเมื่อพร้อมใจสนุกด้วยกันมันก็ต้องรับผลที่ตามมาให้ได้ ถ้าจะมองว่ามันไม่ดีผมก็มองว่า มันก็พอๆกันทั้งคู่ใครไปบังคับใครให้ต้องฝืนใจทำหรือก็เปล่า

ผมล่ะเอียนตั้งแต่แหม่มเบนโลมาแล้ว อะโธ่ ไม่ใช่เด็กแล้วอะไรๆรู้กันอยู่มันไม่ใช่น้ำเต้าหู้นะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 07:06:50 PM »

ผมล่ะเอียนตั้งแต่แหม่มเบนโลมาแล้ว อะโธ่ ไม่ใช่เด็กแล้วอะไรๆรู้กันอยู่มันไม่ใช่น้ำเต้าหู้นะ

ผิดหวังถึงขนาดอกหักดังเปาะเลยเหรอบัง   ยิ้มีเลศนัย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 18, 2010, 07:42:44 PM »

ผิดหวังถึงขนาดอกหักดังเปาะเลยเหรอบัง   ยิ้มีเลศนัย

อ๋าย.....อย่างแหม่มน่ะเหรอ....เอื้อมไม่ถึงระดับผมหรอกลุงปู หงส์กับกามันไม่คู่ควรกันอยู่แล้ว
เรามันหงส์เขามันกา ไปกันไม่ได้หรอก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 11:16:15 AM »

ก็ข่าวมันขายได้นี่ครับ...

ขอโทษนะครับแล้วไอ้คนอย่างในเว็บนี้น่ะ..

อืม....คนที่ไม่ค่อยสนใจดาราน่ะ  ผมว่ามันน้อย  ถึงน้อยมาก
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์