๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 12:41:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวสมาชิกเรื่องราคากระสุนซุแนวในเขตอีสานบ้านเฮา  (อ่าน 118433 ครั้ง)
คนตรวจรถ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 06:57:47 PM »

ร้านปืนธนิน อยู่หม่องใด๋ครับ ใกล้ที่ว่าการอำเภอบ้อหน่อ หลงรัก หลงรัก ได้ยินหมู่เว่าให้ฟัง
แมนครับผม
ไหว้ขอบคุณครับที่ซ่อยตอบให้พอดีผมบ่ออยู่ กลับไปสารคามบ้านแม่เฒ่า Grin
อยากได้ลูก .22 แม็กนั่ม หัวบอลธรรมดาครับ หัวฮู มันหมุ่นครับ  สิฝากไผซื้อได้แหน่ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ไหว้ลูก 22 แม็กนั่มอยู่ร้อยเอ็ดมีตะหัวรูครับ เดียวผมสิลองตามข่าวให้เบิ่งว่าหม่องใด๋เพิ่นมีครับ ไหว้

ขอเป็นข้าในพระบาท ทุกชาติไป
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 09:05:57 AM »

ร้านปืนธนิน อยู่หม่องใด๋ครับ ใกล้ที่ว่าการอำเภอบ้อหน่อ หลงรัก หลงรัก ได้ยินหมู่เว่าให้ฟัง
แมนครับผม
ไหว้ขอบคุณครับที่ซ่อยตอบให้พอดีผมบ่ออยู่ กลับไปสารคามบ้านแม่เฒ่า Grin
อยากได้ลูก .22 แม็กนั่ม หัวบอลธรรมดาครับ หัวฮู มันหมุ่นครับ  สิฝากไผซื้อได้แหน่ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ไหว้ลูก 22 แม็กนั่มอยู่ร้อยเอ็ดมีตะหัวรูครับ เดียวผมสิลองตามข่าวให้เบิ่งว่าหม่องใด๋เพิ่นมีครับ ไหว้
บ่เป็นหยังครับผม ยินดีครับผม   

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:01:54 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ไปร้อยเอ็ด ถามราคาปืนลูกซอง เรย์ 870 พานท้ายไม้ให้แน่เด้อครับ ราคาเท่าได  โควต้าร้อยเอ็ด หรือ จังหวัดอื่นครับ อ้ายกับน้อง ตำรวจ สภ.ท่าอุเทน อยากได้ครับ  ตำรวจอยากได้ปูนพัดมายากนำครูว่าหนิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 12:32:58 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ไปร้อยเอ็ด ถามราคาปืนลูกซอง เรย์ 870 พานท้ายไม้ให้แน่เด้อครับ ราคาเท่าได  โควต้าร้อยเอ็ด หรือ จังหวัดอื่นครับ อ้ายกับน้อง ตำรวจ สภ.ท่าอุเทน อยากได้ครับ  ตำรวจอยากได้ปูนพัดมายากนำครูว่าหนิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตำรวจมามาถามหาปืนนำครู  ฮ้วย...ไม้เรียวตีจัก 3 เทื่อก่อนเด้อค่อยบอกเพิ่น

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 12:43:54 PM »

... ฮ้านเพิ่น ...  452 ... 455 .... ราคาถ่อได๋ฮู้ บ่ คับ ...  Grin Grin Grin

.... พี่ st2511 ... อยู่ร้อยเอ็ด ติคับ ...  ไหว้
ไหว้ จูบบบบอยู่กาฬสินธุ์ครับ ว่าสิตอบแล้วแต่พอกดไปกลายเป็นว่าไปตั้งกระทู้ใหม่ หัวเราะร่าน้ำตาริน ราคา 455 แม็กนั่มจะอยู่ประมาณ 33kครับ แต่โตแอลอาร์ผมบ่อได้ถามเพิ่นครับ
452 ราคาอยู่ 29kครับ ไหว้
ร้านปืนร้อยเฮ็ดบ้อครับ แล้วลูกซอง เรย์ 870 ด้ามไม้อยู่ที่ราคาเท่าได๋ครับ  อ้ายฮัก  กับน้องชายอยู่ สภ.ท่าอุเทน  อยากได้  ตำรวจอยากได้ปืนกะอยากนำครู  น้องชาย 9  มม.ชาโดว์กะให้สมาชิกไปตัดอยู่กรุงเทพฯให้แล้ว  เห็นอ้ายได้ลูกซองกะพัดอยากได้

ไหว้ขอโทษหลายๆครับเข้ามาตอบซ้าพอดีกลับไปบ้านแม่เฒ่า บ่ได้เอาคอมไปนำ เรย์ 870 ด้ามไม้ราคาเพิ่นแจ้งอยู่  30 k แต่ต่อรองได้อยู่ ไหว้ถ้าอ้ายเพิ่นสิเอาอีหลีผมสิลองต่อรองราคาให้ครับ ไหว้

... ราวไปตอบผิดกะทู้ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:11:55 PM »

ไหว้สมาชิกท่านใด๋มีราคามาใหม่ๆก็เอามาอัพเดตนำแหน่เด้อ::014::
ราคาร้านปืนร้อยเอ็ดเด้อครับร้านปืนธนินขอนแก่นนำ ราคาเดียวกัน
ลูก 22      อีเลย์sport                280
                cci                           280
                cciเร็วสูง 40 เกรน     325     
                เรมิงตันกล่องเขียว    250
                อาร์มสกอร์               240
                ลูกซ้อม  9               825
                ลูกจริงลืมถามครับ
                ลูกซ้อม 11              900
                ลูกจริง                  1,700
                ลูกซองบ่ได้ถามครับย้อนจะของยังหลายอยู่ครับ  ส่วนราคา cz455 โตแอลอาร์ผมบ่ได้ถามครับส่วนโตแม็กนั่มเลาว่า 30k กว่าๆน่าจะ 33 ส่วนโต 452 ราคา 29k ครับ ไหว้
 Grinเพิ่มเติมอีกเด้อครับ
                ลูก 32 ออโตไทยอาร์ม      2,000  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                ลูก 32 ลูกโม่ ไทยอาร์ม     2,500  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                ลูก 22 แม็กนั่ม ซุยี่ห้อ        1,250 ไหว้

1,700 คับ ไทยอาร์ม , บุลเล็ต

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:13:33 PM »

เอ้า...สองสอง อาม คือสิแพงแท่ละ มันร้อยหกสิบบ่แหม่นตี้
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:27:26 PM »

เอ้า...สองสอง อาม คือสิแพงแท่ละ มันร้อยหกสิบบ่แหม่นตี้

กรุงเทบ กะ 165-170 แล้วเด้อ   กะให่เพิ่นขายเอากำไรแนหละเนาะ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:56:42 PM »

ลูกปืนมีแต่ขึ้นเนาะครับ  จักหน่อยสิปั้นดินดาก เป็นก้อนกลมๆ ตากแดดไว้ยิงหนังสะติ๊กเอาดอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 02:13:14 PM »

คริๆๆ

คนตรวจรถ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 02:50:03 PM »

ไหว้ตอนนี้เรย์ 870 ด้ามไม้อยู่ร้อยเอ็ดเหมิดครับ ของสิมาโควต้าใหม่ต้นปีครับ ราคาด้ามไม้ 30 k ตอนนี้เหลือตะด้ามยาง 29 k
... ฮ้านเพิ่น ...  452 ... 455 .... ราคาถ่อได๋ฮู้ บ่ คับ ...  Grin Grin Grin

.... พี่ st2511 ... อยู่ร้อยเอ็ด ติคับ ...  ไหว้
ไหว้ จูบบบบอยู่กาฬสินธุ์ครับ ว่าสิตอบแล้วแต่พอกดไปกลายเป็นว่าไปตั้งกระทู้ใหม่ หัวเราะร่าน้ำตาริน ราคา 455 แม็กนั่มจะอยู่ประมาณ 33kครับ แต่โตแอลอาร์ผมบ่อได้ถามเพิ่นครับ
452 ราคาอยู่ 29kครับ ไหว้
ร้านปืนร้อยเฮ็ดบ้อครับ แล้วลูกซอง เรย์ 870 ด้ามไม้อยู่ที่ราคาเท่าได๋ครับ  อ้ายฮัก  กับน้องชายอยู่ สภ.ท่าอุเทน  อยากได้  ตำรวจอยากได้ปืนกะอยากนำครู  น้องชาย 9  มม.ชาโดว์กะให้สมาชิกไปตัดอยู่กรุงเทพฯให้แล้ว  เห็นอ้ายได้ลูกซองกะพัดอยากได้

ไหว้ขอโทษหลายๆครับเข้ามาตอบซ้าพอดีกลับไปบ้านแม่เฒ่า บ่ได้เอาคอมไปนำ เรย์ 870 ด้ามไม้ราคาเพิ่นแจ้งอยู่  30 k แต่ต่อรองได้อยู่ ไหว้ถ้าอ้ายเพิ่นสิเอาอีหลีผมสิลองต่อรองราคาให้ครับ ไหว้

... ราวไปตอบผิดกะทู้ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ไหว้สมาชิกท่านใด๋มีราคามาใหม่ๆก็เอามาอัพเดตนำแหน่เด้อ::014::
ราคาร้านปืนร้อยเอ็ดเด้อครับร้านปืนธนินขอนแก่นนำ ราคาเดียวกัน
ลูก 22      อีเลย์sport                280
                cci                           280
                cciเร็วสูง 40 เกรน     325     
                เรมิงตันกล่องเขียว    250
                อาร์มสกอร์               240
                ลูกซ้อม  9               825
                ลูกจริงลืมถามครับ
                ลูกซ้อม 11              900
                ลูกจริง                  1,700
                ลูกซองบ่ได้ถามครับย้อนจะของยังหลายอยู่ครับ  ส่วนราคา cz455 โตแอลอาร์ผมบ่ได้ถามครับส่วนโตแม็กนั่มเลาว่า 30k กว่าๆน่าจะ 33 ส่วนโต 452 ราคา 29k ครับ ไหว้
 Grinเพิ่มเติมอีกเด้อครับ
                ลูก 32 ออโตไทยอาร์ม      2,000  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                ลูก 32 ลูกโม่ ไทยอาร์ม     2,500  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                ลูก 22 แม็กนั่ม ซุยี่ห้อ        1,250 ไหว้

1,700 คับ ไทยอาร์ม , บุลเล็ต
ไหว้ขอบคุณครับ
แมนอยู่ครับ Grin
ลูกปืนมีแต่ขึ้นเนาะครับ  จักหน่อยสิปั้นดินดาก เป็นก้อนกลมๆ ตากแดดไว้ยิงหนังสะติ๊กเอาดอก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ขำก๊าก ขำก๊ากแม่นอยู่ครับอ้าย ตะก่อนยิงซุขนาด ตอนนี้ยิงตะ 22 กับอัดลม หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอเป็นข้าในพระบาท ทุกชาติไป
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 02:55:58 PM »

แมนครับผม

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 10:58:27 AM »

ผมไปสนาม ทุกอาทิตย์ครับ  ยิง 9 มม. บ่เกิน 12 นัด  ผมสิยิงชุดละ 3 นัดครับ  11 กะคือกัน  ส่วนมากสิซัด หมอ .22 นี่แหละครับ อาทิตย์ ละ 2-3 กล่องครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:57:17 PM »

ผมไปสนาม ทุกอาทิตย์ครับ  ยิง 9 มม. บ่เกิน 12 นัด  ผมสิยิงชุดละ 3 นัดครับ  11 กะคือกัน  ส่วนมากสิซัด หมอ .22 นี่แหละครับ อาทิตย์ ละ 2-3 กล่องครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  อาทิตย์สิฮอดขอยิงนำจักกล่องแหน่เด้อครับ คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 01:49:14 PM »

จัดไป บ่ให้เสียครับ  ปลากะฟ้าวไปปล่อย แล้วฟ้าวมาลุง  อาทิตย์มื้อกี้จนหมู่สิกลับเหมิดแล้ว เกือบบ่ทัน 308 เฮียศักดิ์เนาะ ผมกะซัด ไป 2 นัด  ให้สมาชิกใหม่ๆยิงครับ เรียกแขกเข้าสนาม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 34
  พิมพ์