๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:17:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 9-10 ต.ค. 53 - เชิญแข่งยิงปืนการกุศลชิงถ้วย ผบ.มณฑลทหารบกที่ 41 จ. นครศรีฯ  (อ่าน 7805 ครั้ง)
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 10:41:10 AM »

ไปเป็นขบวนเลยนะครับ  เริ่มจากโกลกไปเลยครับ

นัด..กัน..ก่อน เข้า..นครฯ..นะ..น้องชาย..

จะ  ได้..สุม..หัว..กานที่..เดี่ยว..อิอิ

รวมตัวสนามโกลกวันที่2ตุลาคมนี้เลยดีป่าวครับโก.............เพ้ง

เตรียม..ที่...พัก..ให้ด้วย..ละ..กาน...น้อง..
ที่.....พัก......อย่าง......เดียว......ไม่รับขนมจีบซาลาเปาเพิ่มเหรอครับโก.........เพ้ง อิอิ

logo maker" border="0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 02:28:24 AM »

วันที่3นี้เจอกันที่สนาม อำเภอสุไหงโกลก แล้ววันที่8 ตุลาเจอกันที่นครนะคร้าบบบบบบ

wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 09:10:05 PM »

ผมอยากจะจัดลูกซอง i.pเหมือนกันเพราะตัวเองก็เล่นอยู่แต่ติดขัดไม่มีสนาม   ค่อยให้แกร่งกว่านี้จัดแน่ครับผม ถ้าพี่น้องนักกีฬาภาคใต้ช่วยผม

พ.ท. วัลลภ  บุญถนอม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 12:59:36 PM »

เหลืออีกสามวันแล้วนะครับ

noini
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 12:12:03 AM »

ไปคับอยากรู้จักทีมงานอ.ว.ป.คับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 12:31:24 AM »

ล้อหมุนพรุ่งนี้ครับแล้วเจอกัน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 03:00:47 AM »

เพิ่งกลับถึงบ้านแหมบๆๆครับ  รายการแข่งขันครั้งนี้ถึงจะมีประเภทปืนน้อยแต่ก็อบอุ่นด้วยมิตรไมตรีจากพี่น้องชาวปืนครับ  นักกีฬาที่เข้าร่วมการแข่งขันทั้งหมด90ท่านมาจากใต้สุดคือ อำเภอเบตง และเหนือสุดก็คือ จังหวัดชุมพร   จังหวัดที่มีนักกีฬามาเยอะสุดคือ จังหวัดสุราษฐธานี นำทีมโดย โกบุ้น   เหมือนรวม14จังหวัด ภาคใต้ไว้ที่นี้เลย ขอขอบคุณ นายสนาม พ.ท วัลลภ บุญถนอม นายหัวโป้ง เมืองคอน  และเจ้าหน้าทีจัดการแข่งขันทุกท่าน มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ  อาหารอร่อย ถ้วยสวย จัดใหม่ครั้งหน้า ไปแน่นอน ขอบคุณครับ

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 07:52:44 AM »

มีความเห็นเช่นเดียวกับท่าน neunang-รักในหลวง  ครับ   หลงรัก     สนุกสนานและอบอุ่นมากๆ   หลงรัก     

และขออนุญาตแก้ข่าวนิดนึงครับ  ไหว้  ไหว้   นักกีฬาสุราษฎร์ฯนำทีมไปโดยท่านประธานสนามฯ  คือ ท่าน พ.ท.ปองเชษฐ์  พูนช่วย   และท่าน ผ.ช.นายสนามฯ คือท่าน จ.ส.อ.ณรงคฤทธิ์   อินทแพทย์      ซึ่งได้ให้การสนับสนุนทีมนักกีฬาที่เดินทางไปแข่งขันมาโดยตลอด     ไหว้

แม็ทช์หน้าค่อยพบกันครับท่าน  หลงรัก
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 08:53:05 PM »

มี..รูป..บรรยากาศมา ฝาก..พี่ วัลลภ  ครับ เยี่ยม

สายชล  มาไกล จากภูเก็ต  ที่1 สปีด  ออโต

ยิงเคาะสนิม... 3 นัด..

โกจ้อง +ลุงน้อย..เหยียบมิดคันเร่ง มา..ช่วยงาน

ปั้น เป้า..น้องชาย..ปัตตานี  ที่ 1..

ทีม จาก..ปะเหลียน น้องใหม่...ไฟแรง

น้องสมควร ได้ ที่ สองสปีด..

น้องหนุ่ม เถ้าแก่ ร้านทอง  สปีด ที่3  เหง..บอกว่า อยากได้ ลูกซอง..อีก..

อันนี้..จำ มะได้..วาน พี่โป้ง..มา..บอก ต่ออีกที..

แล้ว..ค่อยเอา..บรรยากาศ รวมๆ..มา  ฝาก..นะครับ.. หลงรัก

งาน..จัดได้..อบอุ่น..ดี ครับ..ต้อนรับ..ดี..มาก..ขอบคุณครับ  เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 08:57:37 PM โดย shotgun_trang » บันทึกการเข้า

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 09:39:49 PM »

ขออนุญาตตอบแทนนายหัวโป้งนะครับโกเพ้ง ท่านนี้คือคุณ กฤษณะ บวรศุภศรี จากจังหวัด ตรัง ชนะเลิศที่1   ประเภทปืนออโตเมติก ระยะ15เมตรแล้วก็25เมตรครับ

* DSCF2560.jpg (118.37 KB, 640x480 - ดู 543 ครั้ง.)

AngleLoveGun
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 10:02:28 PM »

สนามจัดการแข่งขันได้ดีมากค่ะ แต่ใช้คลิปหนีบผ้ามาหนีบเป้ายิงดูแปลกๆๆไปหน่อย แต่ก็เก๋ดีค่ะไม่เหมือนที่ไหนดี  สนามนี้เป็นแค่ผู้ชมถ้ามีโอกาสสนามเข้าร่วมแข่งขันแน่นอนค่ะ ขอบคุณค่ะ
wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 06:52:03 PM »

ขอบคุณครับขอบคุณด้วยความจริงใจที่เพื่อนๆนักกีฬามาช่วยกันตั้ง๙๐ท่านเงินรายได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้วมอบเป็นทุนการศึกษาเด็กเรียบร้อยแล้วเมื่อวันนี้เอง(๑๒ต.ค.๕๓)
ปีหน้าคิดว่าน่าจะจัดอีกประมาณต.ค.นี้แหละ   ต้องขอโทษด้วยที่ปีนี้เอาช้างมาชนกันในระยะ๑๕เมตรหนุกหนานปีหน้ามือโปรมีแน่มากันเยอะๆนะครับ
                                                                                 ขอบคุณอีกครั้ง  ขอให้ทุกท่าน อายุวัณโณ สุขขังพลัง

พ.ท. วัลลภ  บุญถนอม
PEM
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 06:19:59 PM »

ขอใบสรุปผลรางวัลด้วยครับ
wallop_add
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 05:53:11 PM »

ผลการแข่งขัน พรุงนี้ลงให้นะครับ ส่วนถ้วยรางวัล ๒๕ เมตรกำลังสั่งทำหากเสร็จแล้วจะจัดส่งทันทีมิชักช้าหรือจะให้นำไปให้ที่พัทลุงในเดือนพ.ค.๕๔ก็ได้นะครับไม่ขัดขืน
                                               พ.ท. วัลลภฯ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์