๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 10:23:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สลดลูกสาวทูตมะกัน-ตกตึก25ชั้น!  (อ่าน 6147 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 12:50:11 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 12:52:55 PM »

เสียใจกับครอบครัวจอห์นครับ

ปีนี้ไม่ใช่ปีของครอบครัวนี้เลยจริงๆ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 01:48:06 AM »

RIP
เมกามีปัญหาเรื่องเ็ด็กแอบดื่มเหล้า  เด็กนักเรียนใน วิทยาลัย และ มหาวิทยาลัย ก็เช่นกัน  ตายทุกปีเมาตาย ตกหอตาย
รถชนตาย ขับรถชนเค้าตาย  น่าเสียดายกว่าจะโตขึ้นมา  ขนาดมีการรณรงค์กันนะยังไม่วาย
http://www.madd.org/

บ้านเราตอนนี้ก็เละตุ้มเป๊ะครับพี่ เด็กอายุสิบกว่าปี กินเหล้า กินเบียร์ เหล้าปั่น เกลื่อนเมือง ร้านเหล้าสำหรับขายเด็กวัยรุ่นเต็มไปหมด

ผมก็สงสัย แล้วจะเรียนหนังสือกันยังไง ถ้าอบายมุขเกลื่อนเมืองแบบนี้ สงสารพ่อ-แม่สมัยนี้ครับ หาเงินส่งเรียนยังไม่พอ ต้องหาค่าเหล้ายาให้ลูกด้วย  อ๋อย

เนี่ยแหละครับ...บ้านเรา ผมเลยไม่ไปกินเหล้านอกบ้านซ่ะเท่าไหร่
กลัวนั่งกินอยู่วัยรุ่นเห็นหน้า หาว่าเปรี้ยวตีน เดี๋ยวโดนมันเตะ ซวยผมอีก

คำเตือน : การดื่มสุรา ควรดื่มในเขตที่เรารู้จักเส้นทาง และมีเพื่อนไปด้วยทุกครั้ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมว่าตรงข้ามมากกว่านะท่านมะเอ็ม  วัยรุ่นมันจะฉี่แตกมากกว่า อิอิอิ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 01:54:02 AM »

RIP
เมกามีปัญหาเรื่องเ็ด็กแอบดื่มเหล้า  เด็กนักเรียนใน วิทยาลัย และ มหาวิทยาลัย ก็เช่นกัน  ตายทุกปีเมาตาย ตกหอตาย
รถชนตาย ขับรถชนเค้าตาย  น่าเสียดายกว่าจะโตขึ้นมา  ขนาดมีการรณรงค์กันนะยังไม่วาย

บ้านเราตอนนี้ก็เละตุ้มเป๊ะครับพี่ เด็กอายุสิบกว่าปี กินเหล้า กินเบียร์ เหล้าปั่น เกลื่อนเมือง ร้านเหล้าสำหรับขายเด็กวัยรุ่นเต็มไปหมด

ผมก็สงสัย แล้วจะเรียนหนังสือกันยังไง ถ้าอบายมุขเกลื่อนเมืองแบบนี้ สงสารพ่อ-แม่สมัยนี้ครับ หาเงินส่งเรียนยังไม่พอ ต้องหาค่าเหล้ายาให้ลูกด้วย  อ๋อย

เนี่ยแหละครับ...บ้านเรา ผมเลยไม่ไปกินเหล้านอกบ้านซ่ะเท่าไหร่
กลัวนั่งกินอยู่วัยรุ่นเห็นหน้า หาว่าเปรี้ยวตีน เดี๋ยวโดนมันเตะ ซวยผมอีก

คำเตือน : การดื่มสุรา ควรดื่มในเขตที่เรารู้จักเส้นทาง และมีเพื่อนไปด้วยทุกครั้ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมว่าตรงข้ามมากกว่านะท่านมะเอ็ม  วัยรุ่นมันจะฉี่แตกมากกว่า อิอิอิ

เห็นด้วยครับ เห็นพี่มะเอ็ม ถ้ามันยังกล้าเปรี้ยว มันคงเมายาจนขาดสติครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 07:54:15 AM »

อ้างจาก: .40 S&W รักพ่อหลวงและพระเทพ. link=topic=90220.msg2775472#msg2775472
[/quote

[/quote]

เห็นด้วยครับ เห็นพี่มะเอ็ม ถ้ามันยังกล้าเปรี้ยว มันคงเมายาจนขาดสติครับ  Grin
[/quote]

คิก คิก คิก คิก คิก คิก พี่เจต ท่านเบิ้ม ก็......ผมก็กลัวน่ะครับ(กลัวทำใจไม่ได้ต้องใช้สื่อ หัวเราะร่าน้ำตาริน)....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:34:50 AM »

RIP
เมกามีปัญหาเรื่องเ็ด็กแอบดื่มเหล้า  เด็กนักเรียนใน วิทยาลัย และ มหาวิทยาลัย ก็เช่นกัน  ตายทุกปีเมาตาย ตกหอตาย
รถชนตาย ขับรถชนเค้าตาย  น่าเสียดายกว่าจะโตขึ้นมา  ขนาดมีการรณรงค์กันนะยังไม่วาย

ผมก็สงสัย แล้วจะเรียนหนังสือกันยังไง ถ้าอบายมุขเกลื่อนเมืองแบบนี้ สงสารพ่อ-แม่สมัยนี้ครับ หาเงินส่งเรียนยังไม่พอ ต้องหาค่าเหล้ายาให้ลูกด้วย  อ๋อย

กระทู้โดนขุดมาหรอกรึ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2012, 07:52:27 AM โดย นายกระจง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:37:53 AM »

กรรม   กระทู้ตั้งสองปีแล้ว    แบร่

vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 08:12:56 AM »

ผมไม่ใด้ขุดกระทู้แต่ผมไม่เชื่อว่าตกตายเองอาจโดนวางยาก็ใด้. เศร้า
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 02:55:18 PM »

ผมว่าไอ้พวกเกลียดตัว กินไข่ มันทำ
จะให้เอ่ยชื่อไหม?  อักษรย่อ...

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 05:41:43 PM »

ผมว่าไอ้พวกเกลียดตัว กินไข่ มันทำ
จะให้เอ่ยชื่อไหม?  อักษรย่อ...

็Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่ Sig home pro  อ่ะ ฮา

เอาเลย เอาเลย  ยายชอบ "เสี้ยม"  อ่ะ ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 02:56:46 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ปล.วอดก้าทิงแดงคงดังขึ้นในหมู่อเมริกันชนแน่ๆ
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 06:42:14 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Pragmatism
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 08:37:39 PM »

กระทู้เก่าครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:29:33 PM »

ไหน ๆก็ขุดมาแล้ว
เอนักศึกษานี่เขาชอบเหมือน ๆ กันเนาะ
เหล้าขาวผสมกระทิงแดง  สมัยผมเรียนก็เช่นกันครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 08:16:16 AM »

ญาติเอ็งหรือไง อ๋อย

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์