๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:47:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .. ทดสอบ S&W Mp9c ...(ทดสอบใหม่หน้า 4 ค่ะ)  (อ่าน 41284 ครั้ง)
***หนอนหมาจู***
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 12:34:11 PM »

Grin Grin สวยทุกกระบอกเลยครับ โดยเฉพาะ  Mp9c  ปืนในฝัน แต่ราคาคนอย่างผมเอื้อมไม่ถึงเพราะไม่ใช้ข้าราชการ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หาแฟนที่เป็นข้าราชการเลยครับ

Grin Grin Grin Grin คงหาไม่ได้แล้วครับ เพราะลูก 3 แล้วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นคนโหดได้ แต่อย่าชั่ว.....
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 10:14:33 AM »

Grin Grin สวยทุกกระบอกเลยครับ โดยเฉพาะ  Mp9c  ปืนในฝัน แต่ราคาคนอย่างผมเอื้อมไม่ถึงเพราะไม่ใช้ข้าราชการ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin Grin คงหาไม่ได้แล้วครับ เพราะลูก 3 แล้วครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก  งั้นให้ลูกทำงานราชการก็ได้ค่ะ...

***หนอนหมาจู***
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 04:43:10 PM »

Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก  งั้นให้ลูกทำงานราชการก็ได้ค่ะ...

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย งั้น รออีกสัก 10 ปี จะได้ยิงมั้ยน้อ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เกิดเป็นคนโหดได้ แต่อย่าชั่ว.....
Direak
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 02:25:26 PM »

หนังสือ กันเวิล ฉบับนี้ ยังมีเหลือให้ซิ้อมาอ่านเล่นบ้างหรอเปล่าครับ
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 05:42:05 PM »

หนังสือ กันเวิล ฉบับนี้ ยังมีเหลือให้ซิ้อมาอ่านเล่นบ้างหรอเปล่าครับ

หนังสือเล่นนี้ผลิตมาน้อยเป็นรุ่นลิมิเต็ดมีแค่เล่มเดียว....แถมไม่ได้ขายด้วยค่ะ พิมพ์ไว้ดูเอง  Grin     

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์