๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:45:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลการสอบ (หน้า 9) การอบรมกฏกติกา IPSC วันที่ 25-26 ก.ย. 2553  (อ่าน 31687 ครั้ง)
kong รักในหลวง
เกิดใต้ธงไทยนั้น ปวงชนทุกคนคือไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 10:02:33 PM »

ตกใจ

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:22:23 AM »

ผลการตรวจคะแนนการสอบ ผุ้ที่ได้คะแนนสูงสุด อยู่ที่ 88% และต่ำสุดที่ 57% (มีเพียงอย่างละท่านเดียว) นอกนั้นอยู่ในระหว่าง 60%-80% สรุปแล้วคือให้ผ่านได้ทั้งหมดที่เข้าอบรม ซึ่งจะได้จัดทำประกาศนียบัตร พร้อมสมุดเก็บแต้มคะแนนการทำงานเป็น RO ให้แก่ทุกท่าน และหาทางส่งมอบให้ต่อไปครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 09:35:51 AM »

Grinพี่เล็กครับขออนุญาต
รับประกาศกับสมุด ของเพื่อนๆรุ่นที่แล้วที่ อบรมที่สยป.ตร.ด้วยนะครับ

รายชื่อ ตามนี้ครับ
นายทรงกฤษ โพธิ์พิทักษ์
นายหะริน หมั่นมานะ
น.ส.ปวริศา จึงสง่าสม
นายวราวุฒิ ไวสาลี
นายพฤกษ์ ชาญประสบผล
นายรัชศักดิ์ เตียวตระกูล
น.ส.ธมลวรรณ เลขะวณิช
นายบุญเรือน มะลิคำ       
นายวีรวิทย์  อภัยพลชาญ         
จ.ส.อ.ปรีชา ศรีวรรณเจริญ     
นายชิณวุฒิ เจตนานนท์   
น.ส.พาสินี พัฒนศิริ
นายสมุทร นาคปานเสือ
นายพหลเดช  เนาวพกาพรหม
นายกฤษกร ทรัพย์เงิน
นายสมพงศ์ อมรประสิทธิ์   
คุณพิมพ์ชนก เตียวตระกูล

ขอรับที่ศรภ.ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2010, 10:10:49 AM โดย golf » บันทึกการเข้า

g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 10:27:55 AM »

ขอด้วยครับ ไหว้

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 10:30:20 AM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่  ขอผมรุ่นที่แล้วยังไม่ได้สมุดเลยครับ  นาย วิศิษฏ์  โสมาภา   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Kirk Lazarus
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #125 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:09:30 AM »

ขอบคุณครับพี่  ไหว้

ผู้รู้ย่อมเห็นเอง
Eagle-43
อยากมีหลายกระบอก แต่ก็ไม่มีเวลายิง~
Jr. Member
**

คะแนน 6

"ความอยาก" ไม่เคยสิ้นสุด...

« ตอบ #126 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 12:35:21 PM »

ผลการตรวจคะแนนการสอบ ผุ้ที่ได้คะแนนสูงสุด อยู่ที่ 88% และต่ำสุดที่ 57% (มีเพียงอย่างละท่านเดียว) นอกนั้นอยู่ในระหว่าง 60%-80% สรุปแล้วคือให้ผ่านได้ทั้งหมดที่เข้าอบรม ซึ่งจะได้จัดทำประกาศนียบัตร พร้อมสมุดเก็บแต้มคะแนนการทำงานเป็น RO ให้แก่ทุกท่าน และหาทางส่งมอบให้ต่อไปครับ

ไหว้
ขอแสดงความยินดี กับผู้ร่วมอบรมทุกท่านครับ

ขอบคุณ พี่เล็ก พี่แป็ก (เขียนถูกหรือเปล่านี่) คุณโทนี่ และผู้ร่วมจัดทุกท่านครับ

คราวนี้ ก็รอว่า เมื่อไหร่จะได้มีโอกาศ ได้ไปสัมผัสการทำงานจริง...  Cool

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #127 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 02:04:10 PM »

รับประกาศกับสมุด ของเพื่อนๆรุ่นที่แล้วที่ อบรมที่สยป.ตร.ด้วยนะครับ

อยู่ท้ายรถผมมาตั้งแต่เดือน มิย แล้วคับพี่ Grin Grin Grin

เดี๋ยวมาติดต่อรับได้ที่ผมเลยนะครับ

We can either find the way or make one.
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #128 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 09:27:26 PM »

อยู่ท้ายรถผมมาตั้งแต่เดือน มิย แล้วคับพี่ Grin Grin Grin

เดี๋ยวมาติดต่อรับได้ที่ผมเลยนะครับ

ขอบคุณครับ วันอาทิตย์นี้คงต้องขอมาอยู่ท้ายรถผมนะครับ

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #129 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 08:26:12 AM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่  ขอผมรุ่นที่แล้วยังไม่ได้สมุดเลยครับ  นาย วิศิษฏ์  โสมาภา   ไหว้

เฉพาะสมุดเหลือง หรือรวมประกาศนียบัตรครับ เพราะทั้งหมดทั้งพี่แม้วและผมได้เซ็นไว้ อยู่กับโทนี่หมดแล้ว ติดต่อกับโทนี่ได้เลยครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #130 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 01:34:53 PM »

พี่โทนี่ครับ   ของหาดใหญ่อีกเล่มหนึ่ง คุณละมัย  สังฆพันธ์  ครับ
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #131 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2010, 06:55:10 PM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่  ขอผมรุ่นที่แล้วยังไม่ได้สมุดเลยครับ  นาย วิศิษฏ์  โสมาภา   ไหว้

เฉพาะสมุดเหลือง หรือรวมประกาศนียบัตรครับ เพราะทั้งหมดทั้งพี่แม้วและผมได้เซ็นไว้ อยู่กับโทนี่หมดแล้ว ติดต่อกับโทนี่ได้เลยครับ
       สวัสดีครับพี่เล็ก  ขอบคุณมากครับพี่   ไหว้  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #132 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 10:46:17 AM »

พี่โทนี่ครับ   ของหาดใหญ่อีกเล่มหนึ่ง คุณละมัย  สังฆพันธ์  ครับ

อยู่ที่ผมอยู่แล้วครับ มารับ วันอาทิตย์นี้ที่ห้อง STAT ได้ครับ

We can either find the way or make one.
golf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #133 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 10:51:43 AM »

Grin

kong รักในหลวง
เกิดใต้ธงไทยนั้น ปวงชนทุกคนคือไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 12:01:08 AM »

ไหว้

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10
  พิมพ์