๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 06:11:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผังสนาม Match LevelIII ออกแล้วนะครับ  (อ่าน 32190 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 09:42:54 AM »

สนุกแน่ๆ Smiley

We can either find the way or make one.
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 10:32:20 AM »

...สเตจ "สไปเดอร์แมน" มีมุดยิงด้วย อิอิ   Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 10:55:39 AM »

...สเตจ "สไปเดอร์แมน" มีมุดยิงด้วย อิอิ   Grin
โอ้ว Stage นี้แปลกดีครับ แต่ผมกลัวว่าฉากหลังคาที่ให้นอนมันจะพังเพราะผมอ่า Tongue Tongue Tongue

Start position : Shooter lying on roof.   Both palms at mark.   Gun in ready condition at marker.
Procedure    : Upon signal, shoot all targets through  window  only.

...ผมว่าอาจจะพังตั้งแต่คุณโทนี่แล้วอ่ะ  Grin Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
MASINFO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 11:17:38 AM »

โหลดได้จากที่นี่เลยจ้า หลงรัก หลงรัก หลงรัก
http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/documents/TINC2005_Stage_Designs.zip
ทำไมโหลดได้แค่ 12 สนามเอง  Huh :Smiley
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 03:46:52 PM »

เนื่องจากผังสนามมีการเปลี่ยนแปลง สนามที่ถูกตัดออกก็คือสนามที่ถูกยกเลิก ผังสนามที่ตอนนี้จึงมี 12 สนามเจ้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2005, 03:48:44 PM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

I am dying... -*-

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 03:58:51 PM »

Cheesy แถวเดี่ยวสู้ได้สบายมาก Wink
เห็นพี่วรกฤษเปลี่ยนศูนย์หน้าเป็น Fiber Optic แล้วอะครับ :Smiley :Smiley :Smiley ทั้ง2ท่าน ฝีมือสูสีกัน เป็นคู่ชิงถ้วยเลย อิอิ Grin Grin Grin

แฮะ แฮะ พี่เปลี่ยนศูนย์หน้าเหมือนกัน เป็นไมเคิล โอเวน 555 เอามาแทนปีเตอร์ เคร้าซ์ Grin Grin Grin ตั้งแต่ซื้อมาเข้าทีมยังยิงไม่ได้เลย...เฮ้อ

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 04:42:40 PM »

Cheesy แถวเดี่ยวสู้ได้สบายมาก Wink
เห็นพี่วรกฤษเปลี่ยนศูนย์หน้าเป็น Fiber Optic แล้วอะครับ :Smiley :Smiley :Smiley ทั้ง2ท่าน ฝีมือสูสีกัน เป็นคู่ชิงถ้วยเลย อิอิ Grin Grin Grin

แฮะ แฮะ พี่เปลี่ยนศูนย์หน้าเหมือนกัน เป็นไมเคิล โอเวน 555 เอามาแทนปีเตอร์ เคร้าซ์ Grin Grin Grin ตั้งแต่ซื้อมาเข้าทีมยังยิงไม่ได้เลย...เฮ้อ
โอ้ว!! เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ฮ่าๆๆ เสียดายเรื่องบอลผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะคร๊าบ แต่มุขนี้ฮาสุดยอดจริงๆนะท่านพี่ผู้การสกาย Grin Grin Grin

มุขเยอะจริงๆ  Wink
ได้ยินมาว่าสเตจสไปเดอร์แมน จะมีการยิงแบบดับเบิ้ลทีม นายเก่งและนายโทนี่ขึ้นยิงพร้อมกัน
ถ้ายังไม่พังก็ให้มันรู้ไป  Cheesy Grin
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 04:43:37 PM »

เนื่องจากผังสนามมีการเปลี่ยนแปลง สนามที่ถูกตัดออกก็คือสนามที่ถูกยกเลิก ผังสนามที่ตอนนี้จึงมี 12 สนามเจ้าค่ะ

เอ้า เมื่อวานผมโหลดได้ครับ ต้องเข้าไปดูใหม่อีกแล้วซี  :Smiley
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 04:58:16 PM »

เอ้า เมื่อวานผมโหลดได้ครับ ต้องเข้าไปดูใหม่อีกแล้วซี  :Smiley

ถ้าของคุณภิมุขมี 18 สนามก็ต้องโหลดใหม่เจ้าค่ะ

I am dying... -*-

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 05:02:54 PM »

โอ้ว Stage นี้แปลกดีครับ แต่ผมกลัวว่าฉากหลังคาที่ให้นอนมันจะพังเพราะผมอ่า Tongue Tongue Tongue

Start position : Shooter lying on roof.   Both palms at mark.   Gun in ready condition at marker.
Procedure    : Upon signal, shoot all targets through  window  only.

...ผมว่าอาจจะพังตั้งแต่คุณโทนี่แล้วอ่ะ  Grin Grin
- -" อ่า.....ว่าแต่ ถ้าผมทำฉากพังต้องเสียเงินค่าซ่อมแซมฉากไหมเนี่ย กลัวอะ หุหุ Tongue Tongue Tongue

ไม่เสียค่าซ่อมครับแต่โดนน DQ หัวเราะร่าน้ำตาริน

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 05:07:46 PM »

เอาประกาศมาฝากครับ สำหรับผู้ที่ต้องการจะลงแข่ง ให้สมัครล่วงหน้านะครับผม ปิดรับสมัคร วันที่ 15 พย. ครับ ตามลิงค์ข้างล่างเลยครับ

กำหนดปิดรับสมัคร Thailand IPSC National Championship 2005

Click เพื่อสมัคร Online

เรียน สมาชิกสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย

เนื่องจากการแข่งขัน Thailand IPSC National Championship 2005 กำลังใกล้เข้ามาแล้ว  ท่านใดประสงค์ที่จะทำการแข่งขัน กรุณากรอกแบบฟอร์มที่แนบมากับ Email นี้แล้ว ส่งกลับมายังผมที่ Statdirector@gmail.com หรือ Fax 02-294-7019 

ในการแข่งขันจะไม่มีการรับสมัครในสนามแข่ง จะรับเฉพาะนักกีฬาที่สมัครล่วงหน้าเท่านั้น

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

วีระชัย วัฒนสมบัติ

Statdirector
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2005, 05:21:44 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 05:15:39 PM »

ถ้าของคุณภิมุขมี 18 สนามก็ต้องโหลดใหม่เจ้าค่ะ

เปลี่ยนแปลงสเตจ 2, 3, 7, 9, 10 และ 12 ขอรับ
MASINFO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2005, 08:49:18 AM »

อ่านข้อความนี้แล้ว ทำให้เข้าใจว่า ตอนนี้ thailand open ครั้งนี้มีเหลือแค่ 12 สนาม หรือเปล่า Huh ครับคุณ Bow
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2005, 09:23:10 AM »

การแข่งขันยืนยัน 18 สนาม (stages) ใช้กระสุนอย่างน้อย 295 นัด ไม่รวมโครโนกราฟและชู๊ตออฟ
ที่ขอสงวนสิทธิ์ให้ดาวโหลด 12 ไปก่อน เพราะอีก 6 ที่เหลือ Match Director ขอเปลี่ยนแปลงครับ

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2005, 09:26:35 AM »

...รับทราบครับ ท่านประธาน 18 สเตจ (เหนื่อย)สะใจดี  Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์