๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 11:02:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผังสนาม Match LevelIII ออกแล้วนะครับ  (อ่าน 32207 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #135 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 09:29:06 AM »

ยังไงๆ ขอเน้นเรื่องพยายามไปลงทะเบียนกันตั้งแต่วันที่ 2 กันเยอะๆหน่อยนะครับ ให้เหลือเช้าวันแข่งที่ 3 น้อยๆหน่อย เพราะต้องแข่งแต่เช้า 8.00 น. จะได้ไม่ขลุกขลักลงทะเบียนไม่ทันกัน มาไม่ได้ก็ฝากตังกับเพื่อนฝูง มารับใบส่งตัวแทนกันก็ได้

อันนี้สำคัญเจ้าค่ะ Smiley

I am dying... -*-

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #136 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 09:33:47 AM »

ช่วยกันหน่อยครับ...ไม่งั้นเจ้าหน้าที่แย่แน่ๆครับ...ส่งเงินรับใบวันที่ 2 ไปไม่ได้ฝาก้พื่อนไปรับแทนครับ วันที่ 3 จะได้มีเวลาครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #137 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 08:39:36 PM »

ช่วยกันหน่อยครับ...ไม่งั้นเจ้าหน้าที่แย่แน่ๆครับ...ส่งเงินรับใบวันที่ 2 ไปไม่ได้ฝาก้พื่อนไปรับแทนครับ วันที่ 3 จะได้มีเวลาครับ

ผมฝากเลขาผมไปแทนแล้วครับ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #138 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 08:50:41 PM »

ยังไงๆ ขอเน้นเรื่องพยายามไปลงทะเบียนกันตั้งแต่วันที่ 2 กันเยอะๆหน่อยนะครับ ให้เหลือเช้าวันแข่งที่ 3 น้อยๆหน่อย เพราะต้องแข่งแต่เช้า 8.00 น. จะได้ไม่ขลุกขลักลงทะเบียนไม่ทันกัน มาไม่ได้ก็ฝากตังกับเพื่อนฝูง มารับใบส่งตัวแทนกันก็ได้

อันนี้สำคัญเจ้าค่ะ Smiley

ช่ายยครับ

จำได้ว่า level III คราวที่ภูเก็ต นักกีฬา HK มากันเร็วมากครับ ผมไปถึงสนาม 8.15 น. เค้าพร้อมยิงแล้ว

จำได้ว่ารีบแต่งตัวแทบแย่ พอมา Level III ที่ นวมินทร์ เลยชวนพี่ Carrera มาถึงตั้งแต่ หกโมงกว่าๆ เกือบ 7 โมงเช้า

ปรากฎ มากันอยู่สองคนครับ RO ยังมาไม่ถึง เร็วไปอีกนิ๊ดดดด

เลยให้นักกีฬาไปประมาณ 7.15 น่าจะกำลังดีครับ มีเวลาดูสนามกับเตรียมตัวครับ Grin

We can either find the way or make one.
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #139 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 11:48:17 PM »

ผมฝากเลขาผมไปแทนแล้วครับ Grin Grin

...ผมฝากด้วยได้ป่ะครับ  ไม่อยากวุ่นตอนเช้าวันเสาร์  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #140 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2005, 07:44:18 AM »

...ผมฝากด้วยได้ป่ะครับ ไม่อยากวุ่นตอนเช้าวันเสาร์ :Smiley

เดี๋ยวโทร.บอกครับพี่

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #141 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2005, 09:48:55 AM »

นับถอยหลังไม่ถึง 24 ชม. เดี๋ยวก็ได้เจอโจโฮแล้ว เย้! Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #142 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2005, 03:49:12 PM »

นับถอยหลังไม่ถึง 24 ชม. เดี๋ยวก็ได้เจอโจโฮแล้ว เย้! Grin

แหวะ.. Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #143 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2005, 06:10:37 PM »

แหวะ.. Grin

Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #144 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2005, 10:57:12 PM »

......... Grin..แอบไปชมมาแบบแวบๆ ครับ.. เห็นแล้วอยากลงแข่งบ้างจัง... หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #145 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 01:27:44 AM »

ทุกท่านครับเหลือแค่ 2 วันเตรียมตัวขึ้นลุยไถได้แล้วครับ.........ขอให้นักกีฬาทุกท่านโชคดีครับ

พี่ครับวันที่ 2 ลงทะเบียนผมต้องเอาเครื่องไถไปด้วยหรือเปล่าครับ

มีที่ให้ลองไถหรือเปล่าครับจะได้ไถคุ้นเคยไว้ก่อน Grin Grin Grin

เอาคันไถติดไว้ในรถเลยครับ ไม่ต้องคิดมาก

โชคดีจริงๆครับที่เอาคันไถไปก่อนวันแข่งหนึ่งวันไม่งั้นวันเเข่งเจ๊งหมดทุกสนามแน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน เรื่องมีอยู่ว่าผมดันไปเปลี่ยนล็อคสไลด์ของวินสันโดยไม่ได้ปาดแต่งอะไรคือใส่เข้าไปเดิมๆปรากฏว่าใส่แม็กแล้วปลดแม็กไม่ออกยิงแล้วสไลด์ไม่ค้างพาลเอาคาบปลอกอีกดีนะที่รู้ก่อน
เลยกลับมาเปลี่ยนของเก่าใส่ยิงได้ปกติดีแต่อีกอย่างที่รู้ไม่ทันคือการเอาลำกล้องมาหยอดลูกทีละนัดเพื่อเช็คว่าลูกไหนบวมแต่วิธีนี้ผมรู้ช้าไปเพราะลูกปืนผมบวมเกือบทั้งลัง ตกใจ 2 วันเลยยิงไปปลอกคารังเพลิงไปไม่งั้นได้เฮ หัวเราะร่าน้ำตาริน แหม..ยิงแล้วมันเสียอารณ์จริงๆ
ก็เลยเตือนเป็นอุธาหรณ์ไว้สำหรับนักกีฬาที่ไม่รู้ครับก่อนแข่งให้เช็คการทำงานของปืนแล้วก็ไม่ต้องไปเปลี่ยนชิ้นส่วนอะไร Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #146 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 05:08:49 AM »

ยิงเสร็จอยากเปลี่ยนปืน Huh

ยินดีกับวรกฤษแชมป์ SS ด้วยครับ Cheesy

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #147 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 10:09:04 PM »

รูปมาแล้วจ้า ดูที่นี่เลยนะครับผม

ภาพการแข่งขัน Thailand Open Championship Level III

We can either find the way or make one.
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #148 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2005, 02:32:19 PM »

ภาพสวยๆ ทั้งนั้นเลยเจ้าค่ะ ต้องขอบคุณตากล้องท่านสองท่านของเรา Cheesy

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #149 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2005, 02:43:11 PM »

ภาพสวยๆ ทั้งนั้นเลยเจ้าค่ะ ต้องขอบคุณตากล้องท่านสองท่านของเรา Cheesy

คือ ภาพในส่วนที่ผมเอามา Post เนี่ย ต้องขอบคุณท่านตุ้มครับ เพราะว่ามาจากกล้องพี่เค้าครับ Grin พันกว่าภาพ

ภาพที่ผมถ่ายเนี่ย พอเที่ยบกับภาพจากกล้องพี่เค้าเลยต้องพับเก็บไว้ในลิ้นชักครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์