๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:43:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งผลการแข่งขันรายการ แชมป์บางบัวทอง (รณยุทธ)  (อ่าน 29747 ครั้ง)
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 08:53:37 AM »

ยินดีด้วยครับ  Grin
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 09:21:09 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับและต้องขอชมเชยเฮียตี๋ว่าจัดงานได้ดีมากๆครับสถานที่สวยและสะดวกด้วยครับผม
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 10:57:05 AM »

ยินดีด้วยครับ Grin  Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 11:22:17 AM »

...ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัล  ขอแสดงความยินดีกับเฮียตี๋ด้วยครับ

...ปีหน้าจะพยายามไม่พลาดครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 11:50:07 AM »

THREE-GUNS

ที่ 1 สิทธิชัย                              ศรัทธานนท์               12 คะแนน

ที่ 2 อมร                                    กิจสวัสดิ์                    6  คะแนน
                   และ                                                                                                                 เท่ากัน
                                  ที่3 สิทธา                                  จิ๋วใจธรรม                  6 คะแนน

ที่ 4 ภิญโญ                               แก้วภิญโญ                 5 คะแนน
                   และ                                                                                                                 เท่ากัน
                                  ที่ 5 มานิต                                 เจียรวนาลี                  5 คะแนน

เฮียตี๋ผมขอแก้อันดับหน่อยสิ เพราะ คะแนนเท่ากัน ผมว่าอันดับมันน่าจะเป็นอย่างนี้
                                  ที่ 1 สิทธิชัย                              ศรัทธานนท์               12 คะแนน
                                  ที่ 2 อมร                                    กิจสวัสดิ์                    6  คะแนน
                                  ที่ 2 สิทธา                                  จิ๋วใจธรรม                  6 คะแนน

ที่ 4 ภิญโญ                               แก้วภิญโญ                 5 คะแนน
                                  ที่ 4 มานิต                                 เจียรวนาลี                  5 คะแนน

ผิดถูกอย่างไรแล้วแต่เฮียตี๋

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 11:54:43 AM »

HAND GUN

OPEN   M+A
                                     ที่ 1 นาย ศาศวัต                ศิริสรรพ์                       100     %

ที่ 2 นาย ประสิทธิ์ศักดิ์        ทองชุม                        92.20  %

ที่ 3 นาย วัฒน์                    ศรีจินตอังกูร                 94.69 %
พิมพ์ผิดใช่ไหมครับ ทีสามสูงกว่าที่สอง

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 12:00:40 PM »

STD-PDT B+C

ที่ 1  นาย วรกฤษ                    สันติคงสุข               69.68 %

ที่ 2  นาย เอกชัย                    เหล่าเทพพิทักษ์       57.23 %

ที่ 3  นาย อมร                        กิจสวัสดิ์                  56.07 %

SHOT GUN

OPEN
                                     ที่ 1 นาย ขจรภัทรณ์                  อนะธรรมสมบัติ          100 %   

ที่ 2 นาย อมร                            กิจสวัสดิ์                84.76 %

ที่ 3 นาย ภิญโญ                        แก้วภิญโญ            82.54 %
        RIFLE
                            A
                                     ที่ 1 นาย อรม                              กิจสวัสดิ์                 81.00 %

ที่ 2 นาย ธนชล                          อุดมลาภ                  67.17%

ที่ 3 นาย สิทธา                          จิ๋วใจธรรม                63.79%
        THREE-GUNS

ที่3 สิทธา                                  จิ๋วใจธรรม                  6 คะแนน

ที่ 5 มานิต                                 เจียรวนาลี           

มีคำถามสงสัยครับ พี่อมร กิจสวัสดิ์ ได้ ที่  3 ที่ 2 ที่ 1  แล้วคะแนนทรีกัน ทำไมได้แค่  6 ครับ เพราะที่ 1 ได้  5 คะแนนไม่ใช่เหรอครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 12:08:06 PM »

ขอบคุณคร๊าบบบบ

ที่ 1 จริงๆด้วย....เย้...เย้  Grin Grin  Grin

แถวเดี่ยวสู้ๆ...... Cheesy

แจ๋วจริงๆ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 12:09:32 PM »

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่านนะครับ Grin

เช่นกันคราบบบบ ยินดีกับทุกท่าน  Grin Grin Grin พี่เสือ คุณหนุ่มด้วยยยย  Grin Grin Grin โอ้ยยย อีกหลายคนเรียกไม่หมด

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 02:53:02 PM »

....ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ  (  คุณเสือวุฒิ ได้มา 2 รางวัล นี่ขนาดบอกว่าร่างกายไม่ค่อยไหว เหนื่อยแฮ่ก ขาสั่น   หลงรัก )

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 03:19:15 PM »

Smileyขอแสดงความยินดีกับทุกท่าน ๆ น่ะครับ เก่งมากครับ Wink

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 03:25:35 PM »

....ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ ( คุณเสือวุฒิ ได้มา 2 รางวัล นี่ขนาดบอกว่าร่างกายไม่ค่อยไหว เหนื่อยแฮ่ก ขาสั่น หลงรัก )

ขอบคุณครับพี่.... ก่อนออกจากบ้าน วางแผนไว้ว่า ก่อนลงแข่งต้องวอร์ม-อัพ ก่อน ยืดเส้น ยืดแข้ง - ขา  แต่ไปสนามแล้ว มัวดูแต่สนามยิง เลยลืมวอร์มกลับบ้านวันแรก ขาตึงไปหมดเลย.... วันที่ 2  อาศัยใจสู้ครับ....เพราะอยากแข่ง..... ก็กระโดดสมัคร โปรดักชั่น  คลาส U ครับ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2005, 03:27:16 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 03:29:14 PM »

ยินดีกับนักกีฬาที่ชนะการแข่งขันทุกท่านด้วยครับ Cheesy
เสียดาย............................................ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 04:42:31 PM »

Grinขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัล
และทุกท่านที่ได้ร่วมแข่งขันครับ Grin

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 04:49:55 PM »

ขอแสดงความอิจฉาผู้ที่ได้รางวัลทุกท่าน

แห้วเลยเรายิงเกินไปร้อยนัดเอง

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์