Colt m4 .22 มีขายร้านไหนบ้างครับราคาเท่าไร

(1/3) > >>

P19:
อยากทราบปืนM4 .22 CQBลำกล้องยาว8.5นิ้วมีขายร้านไหนบ้างราคาอยู่ประมาณเท่าไรครับ

kan3113:
รอฟังคับ

Narongsak Kwan:
ตอนที่ผมจะซื้อปืนผมเปิดหนังอาวุธปืนดูหน้าที่โฆษณาร้านปืนครับแล้วโทรไปถามเกือบทุกร้านเลยครับแล้วคุณจะได้ราคาที่แตกต่างกันในแต่ละร้านครับถ้าได้ราคาแล้วอย่าลืมเอามาลงด้วยนะครับ ด้วยความเคารพ

oneholeshot - รักในหลวง:
มีอยู่หลายร้านเลยครับแถวหลังวังลองเดินดูครับเจอแน่นอนไม่ต่ำกว่า 5 ร้านทั้งฝั่งดิโอสยามและฝั่งรอบนอก  ::002::
เพิ่งได้เอกสารครบพรุ่งนี้ว่าจะไปขอ ป.3 ครับแต่ผมเล็ง M16A2 .22LR ไว้ครับ  :D~

P19:
จัดมาแล้วครับ1กระบอกเมื่อวานนี้ตัวM4 CQBลำกล้องยาว8.5นิ้วแถวร้านปืนจังหวัดชุมพรค่าตัวอยู่ที่59,000บาทแถมกระสุน100นัด+นำ้ยาล้างปืน+แส้ ไม่ทราบว่าราคาเป็นอย่างไรบ้างครับทีแรกก็เริ่มที่จะนอกใจไปเล่นตัวOPSแต่ก็อดใจไม่ไหวเลยจบที่CQBต่อไปก็กำลังมองหากล้องเล็งจุดแดงไม่ทราบว่าทางสมาชิกมีคำแนะนำบ้างไหมครับว่ารุ่นไหนน่าเล่นและราคาประมาณกี่พัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป