๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:01:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบไรเฟิล.....ที่สุพรรณฯ ครับ  (อ่าน 22553 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #135 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 01:42:12 PM »

[[/quote]
 Cry
จ่ะเอ้ย....
ผมว่ากระทู้นี้ ผมดูอยู่เงียบๆ เฉยๆ แล้วนา.....
ยังโดนอีกเหรอเนี่ย
โธ่......
อ้างถึง

รู้สึกว่า ผมยังไม่ได้พูดถึง ท่านซับฯเลยสักคำนะ

อาการออกเลย Tongue

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
softsteel
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 01:47:30 PM »

นึกเล่นๆถ้ามีคนเมาเดินเข้ามาหาเรื่อง มาเห็นปืนกองอยู่บนโต๊ะขนาดนั้นท่าจะสร่างเลยนะครับเนี่ย..ยังกะคลังแสงแน่ะ... Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #137 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 03:13:41 PM »

[
Cry
จ่ะเอ้ย....
ผมว่ากระทู้นี้ ผมดูอยู่เงียบๆ เฉยๆ แล้วนา.....
ยังโดนอีกเหรอเนี่ย
โธ่......
อ้างถึง

รู้สึกว่า ผมยังไม่ได้พูดถึง ท่านซับฯเลยสักคำนะ

อาการออกเลย Tongue
[/quote]

อืม...ม......
ค้าบ..บ...
ผมมันร้อนตัวไปเอง....
ฮึ...ไปแล้ว....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #138 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 06:30:47 PM »

คุณซับนี่คนไหนครับ....ได้ยินกิตติศัพท์เรื่อง"งู"มานาน Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #139 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 06:51:13 PM »

คุณซับนี่คนไหนครับ....ได้ยินกิตติศัพท์เรื่อง"งู"มานาน Grin
Grin คนยืนซ้ายสุด Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #140 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 08:20:24 PM »

สังเกตุตาดูด้วยครับ

เมาม้า แหงๆ Grin Grin Grin ท่าน buck ระวังไว้นะครับ มีลูกบอกลูก มีหลานบอกหลาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2004, 08:23:06 PM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #141 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 08:24:06 PM »

สังเกตุตาดูด้วยครับ
เมาม้า แหงๆ Grin Grin Grin ท่าน busk ระวังไว้นะครับ มีลูกบอกลูก มีหลานบอกหลาน

5555 Grin Grin Grin เห็นด้วย
...แต่ผมชอบมาดคุณโทนครับ ตอนยิงกับไม่ยิง มาดเหมือนกันเด๊ะ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #142 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 08:27:14 PM »

สังเกตุตาดูด้วยครับ  เมาม้า แหงๆ Grin Grin Grin ท่าน buck ระวังไว้นะครับ มีลูกบอกลูก มีหลานบอกหลาน

........... Grin...อ้าว..ผมมีอยู่รูปหนึ่งครับ ช่วยๆ กันลงไปเลย.. :Smiley

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #143 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:12:58 PM »

ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยชี้เป้าครับ Grin Grin Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #144 เมื่อ: กันยายน 29, 2004, 09:29:52 PM »

ก็ว่ากันไป...ท่านพลายแก้วจะมีเบอร์ข้าน้อยได้ยังไง ไม่เคยเจอตัว ไม่เคยให้เบอร์เสียหน่อย
Grinรุ่นพี่พลายของผมเขาไม่โทรให้เสียเวลาหรอกครับ Grinใช้วิธีเข้าฝันเอาง่ายกว่าตั้งแยะ Grin Grin
อ้างถึง

รุ่นเข้าฝันได้นี่ ไม่ธรรมดา รุ่นใหญ่นี่ครับ  Grin Grin Grin นับถือ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #145 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 09:09:02 AM »

ก็ว่ากันไป...ท่านพลายแก้วจะมีเบอร์ข้าน้อยได้ยังไง ไม่เคยเจอตัว ไม่เคยให้เบอร์เสียหน่อย
Grinรุ่นพี่พลายของผมเขาไม่โทรให้เสียเวลาหรอกครับ Grinใช้วิธีเข้าฝันเอาง่ายกว่าตั้งแยะ Grin Grin
อ้างถึง

รุ่นเข้าฝันได้นี่ ไม่ธรรมดา รุ่นใหญ่นี่ครับ  Grin Grin Grin นับถือ

Grin Grin Grin Grin

KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #146 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 09:42:22 AM »

แหม    ท่านซับหล่อมากเลยครับ Grin Grin
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #147 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 09:46:50 AM »

แต่ท่านโทนหล่อกว่าท่านซับครับ       Shocked Shocked Shocked
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #148 เมื่อ: กันยายน 30, 2004, 11:51:33 AM »

อ้างถึง

ฝันถึงอย่างเดียวนะเจ้าคะ....อย่า.........................................................."ขอหวย" เพราะข้าน้อยให้ไม่เป็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2004, 11:53:27 AM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

I am dying... -*-

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #149 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 11:15:24 PM »

มีการพบปะกันหลายครั้งหลายสถานที่  ผมว่าครั้งนี้สุดยอดครับ   สถานที่สวยงาม  มิตรภาพชุ่มฉ่ำ   น้ำใจเหลือล้น  กว้างดั่งมหาสมุทร  โดยเฉพาะเจ้าบ้านอย่างครูดำ.....   ดีใจมากที่ได้ไปร่วมสังสรร   แม้จะไม่ได้ยิง  ไปดูเพื่อน ๆ พี่ ๆ ยิง   งานนี้โดนพี่มะขิ่นแซว  หาว่ามาเพื่อซื้อกระสุน   พอ ๆ กับพี่สติง  มาเพื่อขายกระสุน  เสร็จแล้วเราก็ไปนั่งกินข้าวต้มด้วยกัน  แล้วก็ขับรถกลับบ้าน  สนุกครับ Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11
  พิมพ์