๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 08:58:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Glock Gen 4 เข้ามาเมืองไทยรึยังครับ  (อ่าน 2090 ครั้ง)
Nuixx
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 05:57:46 PM »

ตอนนี้กำลังสนใจ Glock 17 อยู่ครับไม่ทราบว่าเข้ามาเมืองไทยแล้วรึยัง  แล้วถ้ายังจะเข้ามาเมื่อไหร่ครับ

แล้วตอนนี้ในตลาดปืนเมื่องไทยเป็นGlock Gen ไหนอยู่ครับ ราคาGen 4 มันจะขยับขึ้นไปมากมั้ยครับ

***ปล. ในนิตยสารอวป.เล่มล่าสุด430 รีวิวปืน Sig P226 blackwater  มีขายในเมืองไทยมั้ยครับ  น่าสนมากเลยรุ่นนี้ กำลังหา 9 มม.อยู่ครับ

ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้
• WALKING TALL •
• Don't try to understand everything in life. Because something doesn't happen, let us understand. •
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

สยป.ตร.#80,#18 SPD#16, PPD#2

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 08:09:59 PM »

ผมรอตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ

เป็นการง่ายยิ้มได้ไม่ต้องฝืน เมื่อชีพชื่นเหมือนบรรเลงเพลงสวรรค์ แต่คนที่ควรชมนิยมกัน ต้องใจมั่นยิ้มได้เมื่อภัยมา ...พลตรีหลวงวิจิตรวาทการ...
Nuixx
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 08:57:34 PM »

ผมรอตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ
มีร้านไหนสั่งมาจำหน่ายบ้างหรือยังครับ  ตอนนี้ได้แต่รอ ๆ ๆ ๆ 
หน้า: [1]
  พิมพ์