๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 11:37:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Single Stack ในแมทช์ Level 3  (อ่าน 7618 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 04:30:29 PM »

ที่ฟาร์มไม่รู้จักครับรบกวนท่าน Phoenix ด้วยครับ

ถ้าได้ที่ฟาร์มอีกท่านก็ครบ 5 พอดี  Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 05:07:00 PM »

สยป.ตร. ปืนแถวเดี่ยวไม่สมบูรณ์ครับ ยิงแล้วขัดลำบ่อยครั้ง เจ้าตัวเลยไปจัดหาเอสทีไอแทน  Wink
บางท่านต้องยืมแมกกาซีน เลยถอดใจครับ   
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 08:54:17 PM »

พี่เฉลิมชัยครับ ผมยังไม่ได้รับบัตรสมาชิกเลยนะครับ :Smiley
ผมลงแถวเดี่ยวL3นี้ด้วยครับ Wink

โห..........เอาจริงแฮะ เจอวันนั้นตอนเช้า นึกจะเตือนอยู่แล้วกลัวติด เฮ้อเตือนไม่ทันจริงๆ.

เรียน เฮียตี๋ที่รักของน้อง.....จะเตือนวันแข่งนวมินทร์วันนั้น....ฮ่า ฮ่า ฮ่า....ไม่ทันซะแล้วหล่ะคร้าบบบบบ...ผมมาถึงสนามพร้อมลงแล้ววววว อิ อิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 08:56:10 PM »

ที่ฟาร์มไม่รู้จักครับรบกวนท่าน Phoenix ด้วยครับ

ถ้าได้ที่ฟาร์มอีกท่านก็ครบ 5 พอดี Grin Grin Grin

ช่วยกันหน่อยนะ....ร่วมด้วยช่วยกันหาสมาชิกแถวเดี่ยว......เราจะได้ไม่ต้องมาแย่งถ้วย(เดียว)กันนะคุณวรกฤษ 5555

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 08:57:57 PM »

ถ้าได้ที่ฟาร์มอีกท่านก็ครบ 5 พอดี Grin Grin Grin

เอ! ว่าแต่คุ้นๆว่าตั้งกระทู้รวบรวมแล้วมีสมาชิกเหลือเฟือ(จ๊กม๊ก)นี่นา....ไหงกลับไม่ครบหล่ะเนี่ย?

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 09:05:29 PM »

เอ! ว่าแต่คุ้นๆว่าตั้งกระทู้รวบรวมแล้วมีสมาชิกเหลือเฟือ(จ๊กม๊ก)นี่นา....ไหงกลับไม่ครบหล่ะเนี่ย?

Cheesy ความแน่นอนคือความไม่แน่นอนครับ(อุ๊ย.... Cheesy เขียนแล้วงง หัวเราะร่าน้ำตาริน)

เหนื่อยใจครับหายากจริงๆครับนักกีฬาแถวเดี่ยวทั้งๆที่ปืนแถวเดี่ยวเต็มบ้านเต็มเมือง

อนาคตคงโตยากครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 09:15:14 PM »

Cheesy ความแน่นอนคือความไม่แน่นอนครับ(อุ๊ย.... Cheesy เขียนแล้วงง หัวเราะร่าน้ำตาริน)

เหนื่อยใจครับหายากจริงๆครับนักกีฬาแถวเดี่ยวทั้งๆที่ปืนแถวเดี่ยวเต็มบ้านเต็มเมือง

อนาคตคงโตยากครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมจะบอกให้นะ....แถวเดี่ยวนี่มันคือชีวิตจริงของเราเลยนะ ผมจะไม่พกสองแถวไว้ป้องกันตัวหรอก....แถวเดี่ยวนี่แหละ.....เสียเปรียบแค่เปลี่ยนแม็กบ่อยเท่านั้นเอง มันส์จะตายไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 10:55:17 PM »

รอวันเข้าก๊วนแถวเดี่ยว... :Smiley  Wink

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2005, 05:37:59 PM »

รอวันเข้าก๊วนแถวเดี่ยว... :Smiley Wink

อย่ามัวแต่รอครับ เวลาไม่คอยใครครับ...ลุยโลด

DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2005, 02:23:42 PM »

บางท่านต้องยืมแมกกาซีน เลยถอดใจครับ
ท่านนี้ ใช้ท่านที่ชอบแย่งผมยิงปืนอัดลมเปล่าครับ...

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2005, 10:37:34 PM »

ผมจะบอกให้นะ....แถวเดี่ยวนี่มันคือชีวิตจริงของเราเลยนะ ผมจะไม่พกสองแถวไว้ป้องกันตัวหรอก....แถวเดี่ยวนี่แหละ.....เสียเปรียบแค่เปลี่ยนแม็กบ่อยเท่านั้นเอง มันส์จะตายไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้านับเรื่องเปลี่ยน  ลูกโม่มันส์กว่าแยะ  Cheesy

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2005, 04:49:16 PM »

ถ้านับเรื่องเปลี่ยน ลูกโม่มันส์กว่าแยะ Cheesy

ครับผม.....ผมรอให้พี่อ๋องสอนลูกโม่อยู่เหมือนกันครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2005, 11:11:02 AM »

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2005, 12:14:40 PM »

ยอมให้คะแนนความพยายาม ที่อุตส่าห์ไปเอารูปจาก Global มา

I am dying... -*-

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์