๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 02:37:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Single Stack ในแมทช์ Level 3  (อ่าน 7578 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 05:40:39 PM »

ผมได้ติดต่อให้แล้วนะครับว่า Single Stack ถ้าจะแข่งใน Match Level 3 ให้แสดงตัวด่วนลงชื่อที่นี่เลยครับเดี๋ยวจะได้จัดการให้ถูกครับ แต่ต้องแจ้งให้ทราบก่อนว่าผู้ชนะจะไปรับถ้วยรางวัลตอนปลายปีพร้อมแจกถ้วย Top Gun เหมือนปีที่แล้วครับ ส่วนใน Match Level 3 จะแจกเฉพาะผู้ชนะ Over all ของแต่ละ Division ครับ....อย่าลืมครับต้องการอย่างต่ำ 5 ท่านครับและไม่รับสมัคร Class U นะครับ
ผมกำหนดเวลาไว้ 10 วันครับนับจากพรุ่งนี้เป็นต้นไปเพราะต้องเตรียมงานครับ...ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 05:44:58 PM »

Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 05:51:13 PM »

เข้ามาชูมือครับ Grin

พี่จะไม่ให้รายละเอียดการสมัครบ้างหรือครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 06:23:24 PM »

ลงชื่อให้อีกท่านหนึ่ง คุณ เปีย อยู่หัวหิน  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 06:30:09 PM »

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 07:37:28 PM »

Level III ต่างตรงที่ต้องสมัครล่วงหน้า  ไม่รับวันแข่ง

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 08:33:12 PM »

ยิ้มกว้างๆแบบนี้ลงแถวเดี่ยวด้วยกันมั๊ยครับ Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 08:51:38 PM »

รายละเอียดอา...ไรครับผมไม่เข้าใจ ผมต้องการชื่อด่วนแล้วก็จะแจ้งให้พี่ป้อมทราบเพื่อเตรียม Squad ให้อยู่ด้วยกันหลังจากนั้นจะให้โอนเงินเข้าไปเลยครับ...แข่ง Level 3 นั้นควรสมัครล่วงหน้าเพราะต้องพิมพ์ Sticker และใบส่งตัวให้ก่อนครับ ไม่งั้นไม่ทันแน่นอนเพราะนักกีฬาประมาณ 1,000 กว่าคน ตกใจ....นับกลับไปกลับมานะ Grin Grin...จริงๆแข่งกัน 100 กว่าคนทำตอนเช้าวันแข่งนั้นเป็นไปไม่ได้ครับ...ช่วยแจ้งชื่อ..นามสกุล..ทั้งไทยและอังกฤษ..ก็จะดีครับ.
ขั้นตอนคือสมัครล่วงหน้า..ชำระเงิน...เป็นไปได้ช่วยไปสนามแข่งวันที่ 2 รับใบส่งตัวพร้อม Sticker วันที่ 3 มาให้ทันเวลาแข่ง..ที่จริงควรมาก่อนเวลา เพราะจะไม่คอยพอนกหวีดดังทุกคนก็ขึ้นลุยไถ...ลุยลูกเดียว.อย่าพัง...อย่าโดน DQ เสียก่อนก็แล้วกัน....เหมือนเพื่อนผมบางคน..อุตสาห์ไปจากกรุงเทพถึงเชียงใหม่..สนามแรกเลย...กรรมการยังไม่เป่านกหวีด..ดั้นชักปืนก่อน...ทีนี้กรรมการเห็นเป็นเด็กน้อย.น้อยจริงๆ..ก็เลยหยวนให้ก่อน...แกขอบคุณกรรมการใหญ่เลย...ไม่งั้นเห็นคอขึ้นเอ็นแห๋งๆ..เพราะคงเถียงแหลกว่าได้ยินคำสั่งผิด..ใครรู้ตัวรีบรายงานตัวด่วน.. Grin Grin Grin
ถ้า Level3 ให้ระวังครับ...นิ้วออกใจไกระวังเคลื่อนตัว...แนวปืน 180 องศา..ปืนอย่าให้ผ่านส่วนใดของร่างกาย....คำสั่งถ้าไม่แน่ใจให้ถามใหม่..ไม่คิดตังค์...และรายละเอียดอื่นๆ...โชคดีทุกท่านครับ.. หลงรัก หลงรัก หลงรัก

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 08:56:52 PM »

ขอบคุณคร๊าบบบบ Grin

กรอกใบสมัครตรงไหนครับ Grin

จ่ายเงินยังไงครับ Grin

ผมจะประเดิมคนแรกครับ Grin

ท่านอื่นจะได้ตามมาครับ Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 09:20:15 PM »

พี่เฉลิมชัยครับ ผมยังไม่ได้รับบัตรสมาชิกเลยนะครับ :Smiley
ผมลงแถวเดี่ยวL3นี้ด้วยครับ  Wink

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 10:01:59 PM »

พี่เฉลิมชัยครับ ผมยังไม่ได้รับบัตรสมาชิกเลยนะครับ :Smiley
ผมลงแถวเดี่ยวL3นี้ด้วยครับ Wink

เดี๋ยวคงไปให้กับมือที่สนามมั้งครับ จะได้ไม่หายยยยย Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 10:29:53 PM »

ผมลงแถวเดี่ยวL3นี้ด้วยครับ Wink

เดี๋ยวคงไปให้กับมือที่สนามมั้งครับ จะได้ไม่หายยยยย Grin Grin Grin

ครับผม....จะรอครับ  Grin

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2005, 11:25:47 PM »

โห..........เอาจริงแฮะ  เจอวันนั้นตอนเช้า นึกจะเตือนอยู่แล้วกลัวติด เฮ้อเตือนไม่ทันจริงๆ.

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 04:05:56 PM »

ข่าวดีจ้า.....สยป.ตร. ไม่ลงแถวเดี่ยวตอนนี้ขาด 2 ท่าน Cry

ทำไงดีหว่า Huh ไม่ครบ 5 ท่าน อดยิงแถวเดี่ยวแน่เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2005, 04:26:38 PM »

ข่าวดีจ้า.....สยป.ตร. ไม่ลงแถวเดี่ยวตอนนี้ขาด 2 ท่าน Cry

ทำไงดีหว่า Huh ไม่ครบ 5 ท่าน อดยิงแถวเดี่ยวแน่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีแถวเดี่ยวให้อีกหนึ่งคนจ้า..จากเจียงใหม่เจ้า..อย่าร้อง...อย่าร้อง...เดี๋ยวจะพยายามหาให้อีกหนึ่ง....ลองถามที่ฟาร์มหรือยัง..มีอีกคนที่นั่น...ถ้าไม่งั้นก็3คน..หนึ่งใบก็แล้วกัน... Grin Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์