๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:31:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เท็จจริงแค่ใหนครับงูพิษกลัวกลิ่นน้ำมันโซล่า  (อ่าน 25905 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:25:33 PM »

ทุกบ้านต้องมีกะละมังใช่ไหมครับ  กะละมังนั่นแหละอาวุธปราบงูอย่างดี  เจองูก็โยนครอบตัวมันเลย  รับรองไปไหนไม่ได้  พื้นต้องเรียบนะครับ  จากนั้นก็เลื่อนไถลกะละมังที่มีงูออกไปนอกบ้านซะ  รึจะเอาไบก้อนต่อหลอดเล็กๆที่เตรียมมาแดใส่ก็ได้ 10นาทีตายแหงแก๋  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:28:23 PM »

เกี่ยวกับการจัดการงู(จริงๆ) เชิญที่กระทู้อสรพิษได้ครับ หน้า1-50 ต่อจากนั้นมีบ้างประปรายแต่ส่วนมากจะเป็นหัวงูซะเป็นส่วนใหญ่  Grin

MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:30:52 PM »

ผมเคยใช้แต่น้ำมันเบนซิน ไล่งูเห่า ออกจากรูหนู ใต้ยุ้งข้าว
งูตายคารู  คนไล่งู โดนไม้ขัดหม้อข้าวไปครึ่งโหล
  Grin

** เด็กสมัยนี้จะรู้จักกันไหม? ไม้ขัดหม้อข้าว ?

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:35:59 PM »

เคยมีงูเห่าอยู่ตัวนึงหลบอยู่ในซอกกำแพง ทำยังไงก็ไม่ออกผมก้เลยเอาดินเหนียวไปอุดพอกไว้จนเต็ม  ยังไม่ได้ไปแกะดูเลยจนป่านนี้สองปีละ   Grin

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:40:09 PM »

เคยมีงูเห่าอยู่ตัวนึงหลบอยู่ในซอกกำแพง ทำยังไงก็ไม่ออกผมก้เลยเอาดินเหนียวไปอุดพอกไว้จนเต็ม  ยังไม่ได้ไปแกะดูเลยจนป่านนี้สองปีละ   Grin

...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 02:52:12 PM »

โทรเรียกอีตากวางไปกินเหล้าที่บ้านบ่อย ๆ ครับ เผลอแป๊บเดียว งูก็จะหมดเพราะลงกะทะหมด แต่ห้ามเชิญพ่อใหญ่แป๋งไปนะครับ เพราะท่านเป็นพญางู คิก คิก
กราบลาเป็นการด่วนครับเดี๋ยวพญางูจะฟาดก้านคอผมสลบ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 03:00:53 PM »

โทรเรียกอีตากวางไปกินเหล้าที่บ้านบ่อย ๆ ครับ เผลอแป๊บเดียว งูก็จะหมดเพราะลงกะทะหมด แต่ห้ามเชิญพ่อใหญ่แป๋งไปนะครับ เพราะท่านเป็นพญางู คิก คิก
กราบลาเป็นการด่วนครับเดี๋ยวพญางูจะฟาดก้านคอผมสลบ ไหว้
ตั้งแต่ลุงแป๋งเข้าบ้านงูยิ่งชุมจริงๆครับ ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 03:11:08 PM »

ตั้งแต่ลุงแป๋งเข้าบ้านงูยิ่งชุมจริงๆครับ ยิ้มีเลศนัย

แกพาลูกสมุนมาด้วย   คิก คิก

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์