รวมพลคนรักในหลวง

<< < (17/18) > >>

ทิดเป้า:
อ้างจาก: peedta ที่ ธันวาคม 15, 2005, 08:31:37 PM

:D ยังมีใครต้องการสติ๊กเกอร์ " เรารักในหลวง " อยู่อีกหรือเปล่าครับ  ?
     พอดีผมได้มา จำนวน 12 แผ่น ใครต้องการ pm แจ้งชื่อที่อยู่มาครับ
     ผมจะจัดส่งให้ 12 ท่านแรกครับ  :D
   ( แบบเดียวกับของคุณ zumo ครับ )

:Dผมขอแผ่นนึงครับ :D~

วิธ:
รักในหลวง  ห่วงลูกหลาน  ร่วมต้านยาเสพติด  ครับผม.. :D :D

SP-14 LTD:
อ้างจาก: PU45 ที่ พฤศจิกายน 08, 2005, 03:16:41 PM

อ้างจาก: เป็นต่อ (911) ที่ พฤศจิกายน 08, 2005, 03:05:55 PM

ใครจะว่าไงก็ช่างเถอะ..... บอกแบบอายไม่เขินเลย ผมเข้าโรงหนังทีไร ฟังเพลงสรรเสริญพระบารมี ที่เป็นเวอร์ชั่นอังกะลุง+ระนาด แล้วตื้นตัน น้ำตาออกมาคลอทุกที ซาบซึ้งมาก ไม่กล้าหันไปหาคนข้างๆเลย
คิดในใจว่า จนผมแก่เฒ่า เพลงนี้ก็คงเป็นเพลงที่ไพเราะอมตะตลอดไป ขอเทิดทูนไว้ให้ในหลวงอันเป็นที่รักของเราด้วยใจซาบซึ้งฯ
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ขอเดชะ

สำหรับผมก็ถือว่าเพลงสรรเสริญพระบารมีเป็นเพลงที่มีคุณค่าสูงทั้งเนื้อร้องทำนองและมีค่าทางจิตใจมากๆเช่นกันครับ

จริงๆครับ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ขอเดชะ

witthaya *รักในหลวง*:
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

poppy:
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ   ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว