รวมพลคนรักในหลวง

<< < (4/18) > >>

JLB-รักในหลวง:
ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

winok:
 :)ภูมิใจที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย ในพระบรมโพธิสัมภารครับ ขอทรงพระเจริญ

paisit:
ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

too_muangphol:
ขอพระองค์ทรงพระเจิญยิ่งยืนนานครับ 

nice Sky:
อ้างจาก: เป็นต่อ (911) ที่ พฤศจิกายน 08, 2005, 03:05:55 PM

ใครจะว่าไงก็ช่างเถอะ..... บอกแบบอายไม่เขินเลย ผมเข้าโรงหนังทีไร ฟังเพลงสรรเสริญพระบารมี ที่เป็นเวอร์ชั่นอังกะลุง+ระนาด แล้วตื้นตัน น้ำตาออกมาคลอทุกที ซาบซึ้งมาก ไม่กล้าหันไปหาคนข้างๆเลย

คิดในใจว่า จนผมแก่เฒ่า เพลงนี้ก็คงเป็นเพลงที่ไพเราะอมตะตลอดไป ขอเทิดทูนไว้ให้ในหลวงอันเป็นที่รักของเราด้วยใจซาบซึ้งฯ

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ขอเดชะ

ใช่แล้วครับ หาที่เปรียบไม่ได้แล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว