ราคาปืนมือสอง

<< < (2/4) > >>

boonda:
 :)อยากรู้ราคาปืน.38ลูกโม่ สมิท มือหนึ่งและมือสอง  :) ::014::

dunkmakmak:
ถ้าสภาพดี 90% ขึ้นไปล่ะครับ :VOV:

santi.smith:
ราคาปืนเก่า จะคล้ายกับราคาพระเครื่อง ถ้าถูกใจ :VOV: และผู้ซื้อมีความต้องการสูง แต่ของมีน้อยหายากราคาก็จะสูงตาม แต่จะจบลงตรงที่มีความพอใจกันทั้งสองฝ่าย ::014::

kon tung kru 91_รักในหลวง:
              แล้วแต่สภาพของปืนด้วยครับ ว่าใช้งานมามากหรือน้อยเพียงใด การดูแลเอาใจใส่
ของเจ้าของเดิม ดีแค่ไหน โดยเฉพาะถ้าสภาพไม่ดีด้วย แล้วอัพราคาด้วย ก็เล่นปืนใหม่ดีกว่าครับ  ;D

rute - รักในหลวง:
อ้างจาก: dunkmakmak ที่ สิงหาคม 12, 2010, 03:37:34 PM

ขอเรียนถามท่านสมาชิกว่าราคามือสองของปืนเหล่านี้ควรจะเป็นเท่าไหร่ครับ
Colt series 80 ขนาด .45
Colt series 70 ขนาด .45
Colt US Army ขนาด .45
Sig Sauer P220 ขนาด .45
Sig Sauer P222 สีเงิน ขนาด 9มม
Kimber stainless target II ขนาด .45

ซิก พี ๒๒๒ นี่ไม่รู้จักครับ...

ขอชมภาพหน่อยสิครับ...  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว