๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 11:13:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไร ปืน สมิท จะส่งเข้าบ้านเราครับ.  (อ่าน 1007 ครั้ง)
old boy
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 08:27:16 AM »

เมื่อไร ปืน สมิท จะส่งเข้าบ้านเราครับ.

เคย อ่าน ที่ พี่ๆ ว่า โรงงานสมิท มีปัญหากัน
แล้วทำให้ ส่งออก ปืนไม่ได้ ครับ

แล้ว ตอนนี้ไปถึงไหนแล้ว และส่งเข้ามาไทยหรือยัง ครับ
พอดี ป3 จะหมดอายุ จะเอา สมิท.38  ครับ

ขอบพระคุณครับ
ไหว้
FMJ
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 08:36:11 AM »

ก็คงต้องให้การสอบสวนภายใน บ.กับทางรัฐบาลUSAเสร็จสิ้นละมั้งครับ วันก่อน ผมไปจองปืน(ไม่ใ่ช่สมิท)ที่ร้านปืนร้านหนึ่งบอกว่า ทางร้านกำลังกว้านซื้อเอาจากตามร้านในUSส่งเข้ามาแทน แต่ก็ทำให้ราคาขึ้นมาเหมือนกัน ประมาณ5000บาท

อย่าให้ใครมาเป็นผู้นำทางความคิด โดยที่เราไม่คิดตามด้วยสติและเหตุผล
หน้า: [1]
  พิมพ์