๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:18:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืนบางบัวทอง  (อ่าน 33592 ครั้ง)
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:33:30 AM »

3

* 3.jpg (123.66 KB, 750x501 - ดู 2201 ครั้ง.)

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
winthai ยาวแค่ไหน ก็ต้องมีปลายสุดเสมอ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

ไม่มีความคิด ใดๆ ในโลกนี้ ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:34:05 AM »

4

* 6.jpg (115.47 KB, 600x800 - ดู 1251 ครั้ง.)

ทุกสิ่งทุกอย่างปรับเปลี่ยนได้ด้วยความคิดของเราเอง

มองโลกให้เป็นอย่างที่เราเห็น อย่ามองโลกให้เป็นอย่างที่เราหวัง
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 12:28:49 PM »

พี่ไม่ถ่ายรูปใหม่บ้างหรือครับ

ผมเห็นมาอย่างน้อย3ครั้งแล้วรูปชุดนี้^^

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 01:04:09 PM »

ผมเห็นมาอย่างน้อย3ครั้งแล้วรูปชุดนี้^^

ไม่มีกล้องครับ รูปภาพพวกนี้เพื่อนถ่ายให้ครับ เคยถ่ายแล้ว แต่ออกมาไม่มีดีเลยครับ
รูปก็มีเท่านี้ครับ ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรกับคำพูดวันนั้นมากเท่าไหร่ครับ แต่อ่านจากหลายๆ กระทู้ ที่เคยใช้บริการมา แต่ผมงงว่าทำไม ผมไม่รู้สึกแบบนั้นเท่าันั้นเอง และก็อาจจะเป็นเพราะว่า ผมอาจจะไปเจอคนพรรค์นั้นเอง มันเป็นเรื่องของความโชคไม่ดีของตัวผมเองหล่ะมั้ง ไว้วันจะลองไปใหม่ อาจจะได้รับการบริการ ดังที่เพื่อนหลายคนได้รับมา

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 06:57:13 PM »

ไม่มีกล้องครับ รูปภาพพวกนี้เพื่อนถ่ายให้ครับ เคยถ่ายแล้ว แต่ออกมาไม่มีดีเลยครับ
รูปก็มีเท่านี้ครับ ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรกับคำพูดวันนั้นมากเท่าไหร่ครับ แต่อ่านจากหลายๆ กระทู้ ที่เคยใช้บริการมา แต่ผมงงว่าทำไม ผมไม่รู้สึกแบบนั้นเท่าันั้นเอง และก็อาจจะเป็นเพราะว่า ผมอาจจะไปเจอคนพรรค์นั้นเอง มันเป็นเรื่องของความโชคไม่ดีของตัวผมเองหล่ะมั้ง ไว้วันจะลองไปใหม่ อาจจะได้รับการบริการ ดังที่เพื่อนหลายคนได้รับมา

เยี่ยม ปืนเรายังไงก็เป็นปืนของเราครับพี่

คนที่พูดอาจจะอิจฉาพี่ก็ได้ครับคิดบวก ปั้นX อย่าไปใส่ใจเลยครับพี่ หลงรัก

แล้วโครงการ Glock ไปถึงไหนแล้วครับ Wink   

GA (น้องพลอย)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

GA เขาเขียว

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 08:27:41 PM »

ผมไปทุกวันอาทิตย์
สนาม 50 เมตร ช่วงบ่ายเงียบดียิง....บางครั้งเจอพี่ๆบ้างก็ได้รับคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์วิธีการซ่อมและวิธีการยิง
โอ้.....ดีมากผมเก่งขึ้นจากสนามนี้......ทุกอาทิตย์ผมมีลูกสาวไปยิงเป็นเพือนด้วยระยะหลังมีโอกาสไปยิงในไร่ที่ต่างจังหวัดนายพรานแถวนั้นเริ่มอาย......
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 214

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:46:44 PM »

เยี่ยม ปืนเรายังไงก็เป็นปืนของเราครับพี่

คนที่พูดอาจจะอิจฉาพี่ก็ได้ครับคิดบวก ปั้นX อย่าไปใส่ใจเลยครับพี่ หลงรัก

แล้วโครงการ Glock ไปถึงไหนแล้วครับ Wink  

ตอนนี้ได้แค่ฝันครับ มีแค่นี้ยังไม่มีปัญญาจะไปซ้อมเลยครับ

ต้องจ่ายเยอะเลยครับ เดือนๆ นึง ไม่ได้ใช้เงินเท่าไหร่เลยครับ

จ่ายหมด อดเหล้า ไร้สตรี ชีวิตมันเหงาครับ

พูดถึงแล้วเซงสุดๆ เลยครับ

ปล.ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้นะครับ ดูแล้วพี่น่าจะ(...) กว่าผมนะครับ (ละไว้เป็นที่เข้าใจนะครับ อิิิอิ)

แปลกใจจังทำไมยังจำเรื่องโครงการ Glock ของผมได้ 

JoeyTank2k
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 01:14:24 AM »

ขอโทษ ครับ ลืมบอกขนาด    ลูก 9 มม.ครับท่าน  1800 บาท ไทยอาม

ขอบคุณมากครับ
.

Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 05, 2010, 11:05:07 PM »

วันอาทิตย์ที่ 29 สิงหาคม ไปซ้อมยิงที่สนามตอนประมาณ 4 โมงเย็น ยิงเสร็จก็ให้เด็กล้างปืนให้
เห็นน้องเขาหันรีหันขวางก้มหากุญแจ 6 เหลี่ยมไม่เจอ ผมเลยล้วงเอาในกระเป๋าถือให้น้องเขาไข
ไกด์ร็อดออก พอดีมีเพื่อนนำเครื่องมือสื่อสาร(ที่ตกลงซื้อ-ขายกัน)มาส่งมอบที่โต๊ะด้านหน้า เลยไป
นั่งคอยที่ด้านนอก
    พอน้องเขาล้างเสร็จแล้วก็นำปืนมาคืนและจ่ายเงินค่าล้างไป 40 บาทแล้ว จึงชวนกันเดินทางกลับ
อยุธยา วันนี้นึกอยากเปลี่ยนสปริงไกด็ร็อดแบบยาว เพราะยิงได้แต่ลูกแรงๆ และพักหลังจะยิงลูกซ้อม
บ่อย เลยจะเอาสปริงสั้นใส่แทน
    นึกขึ้นได้ว่าวันนั้น น้องเขาไม่ได้เอากุญแจ 6 เหลี่ยมมาคืนด้วยนี่หว่า ผมเคยซื้อแบบเป็นชุดมาแต่
ใช้ไม่ได้เพราะเป็นเกลียวมิล ไกด์ร็อดของอเมริกาใช้เป็นเกลียวหุน

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
thelek0059
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:08:30 PM »

ต้องอายุเท่าไหร่หรอคับถึงเป็นสมาชิคได้
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:30:45 PM »

ต้องอายุเท่าไหร่หรอคับถึงเป็นสมาชิคได้
ติดต่อหรือโทรไปสอบถามเลยครับ ผมเองไม่ทราบเหมือนกันว่าเขากำหนดอายุสมาชิกหรือเปล่า
สนามยิงปืนบางบัวทอง

ดำเนินงานโดย สมาคมกีฬายิงปืนจังหวัดนนทบุรี

เลขที่ 119 หมู่ 13 ถนนกาญจนาภิเษก ตำบลบางบัวทอง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี

โทร 02-922-7004-5 แฟ๊กซ์ 02-571-2315

เวลาทำการ  09.00- 17.30 น.

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
thelek0059
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:58:37 AM »

............
• WALKING TALL •
• Don't try to understand everything in life. Because something doesn't happen, let us understand. •
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

สยป.ตร.#80,#18 SPD#16, PPD#2

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 02:19:27 AM »

อยากสอบถามครับ
เมื่อไหร่จะมีอบรมการยิงปืนลูกซองเบื้องต้น และลูกซองระบบต่อสู้ครับ
หาที่เรียนไม่ได้เลยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

เป็นการง่ายยิ้มได้ไม่ต้องฝืน เมื่อชีพชื่นเหมือนบรรเลงเพลงสวรรค์ แต่คนที่ควรชมนิยมกัน ต้องใจมั่นยิ้มได้เมื่อภัยมา ...พลตรีหลวงวิจิตรวาทการ...
JoeyTank2k
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 10:19:37 PM »

ไปลองมาแล้ว สนามใช้ได้เลย
เจ้าหน้าที่อัธยาศัยดี น่ารัก
รอกไฟฟ้า.....แหล่ม
.

nop53
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 02:34:02 AM »

วันนี้จะแวะไปสมัครเลยครับคุณดี้   แต่กระทู้ของเวปนี้หายากน่าดูครับ  ปนๆกันยังไงก็ไม่รู้ ดูแล้งตาลายมึนครับ

บ.อีต้าคอม(ประเทศไทย)จำกัด รับสร้างบ้านพร้อมสระว่ายน้ำ บ้านรังนกนางแอ่น โรงงาน โรงแรม รีสอร์ต งานต่อเติมทุกประเภท (งานเล็กๆงานน้อยรับหมดครับ ) นพพร 081-7001233  ,   nop168@gmail.com
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์