๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 10:36:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จองเสื้อชมรม Thai Airgun Club พร้อมส่งมอบให้สมาชิกแล้วครับ รายละเอียดหน้า 7  (อ่าน 161429 ครั้ง)
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #255 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:44:07 PM »

ยังเหลือไหมครับ อยากได้สีดำครับ

มีครับ....ยังเหลือไซด์...M 3  ตัว / L 2  ตัว  / XXL 2 ตัวครับ

m ดำ 1 ตัวครับ   ยิ้มีเลศนัย

จัดให้ครับ..น้องจุก...
เอา +1 ให้ด้วย... หลงรัก หลงรัก

ผมรักในหลวง...ครับ
Jakkrit Panwiwat
ให้เกียรติผู้อื่น เคารพตนเอง เป็นคนดีของสังคม
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #256 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 08:46:00 PM »

จองด้วยครับ Jakkrit ขนาด xl
AJ_6080
Hero Member

คะแนน 1600

« ตอบ #257 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:40:04 PM »

ตอนนี้เหลือแค่...M 2  ตัว / L 2  ตัว  / XXL 2 ตัวครับ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #258 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 12:18:27 PM »

ตอนนี้เหลือแค่...M 2  ตัว / L 2  ตัว  / XXL 2 ตัวครับ
เหลือแค่นี้ ต้องออกรุ่นใหม่แล้ว
เอาแบบpoloเดิม  หรึอสมาชิกอยากได้ เสื้อยึดt-shirt สกรีน logo สวยๆใส่สบายใส่ซะตัวครับ
คุณหน่อง ลองให้ โหวดกันดูนะครับ อยากได้แบบไหน เอามีกำไรนิดหน่อยให้ชมรมฯ
AJ_6080
Hero Member

คะแนน 1600

« ตอบ #259 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 12:36:12 PM »

เหลือแค่นี้ ต้องออกรุ่นใหม่แล้ว
เอาแบบpoloเดิม  หรึอสมาชิกอยากได้ เสื้อยึดt-shirt สกรีน logo สวยๆใส่สบายใส่ซะตัวครับ
คุณหน่อง ลองให้ โหวดกันดูนะครับ อยากได้แบบไหน เอามีกำไรนิดหน่อยให้ชมรมฯ

ยังไม่รู้ว่า...มีเครดิตเหลือให้ เพื่อนๆ พี่ๆ สมช.คนรักปืนลม...ไว้ใจอีกหรือป่าวครับ..พี่วานิช..  เศร้า เศร้า

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #260 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 03:19:03 PM »

ตอนนี้เหลือแค่...M 2  ตัว / L 2  ตัว  / XXL 2 ตัวครับ
เอาแบบpoloเดิม  หรึอสมาชิกอยากได้ เสื้อยึดt-shirt สกรีน logo สวยๆใส่สบายใส่ซะตัวครับ

ยังไม่รู้ว่า...มีเครดิตเหลือให้ เพื่อนๆ พี่ๆ สมช.คนรักปืนลม...ไว้ใจอีกหรือป่าวครับ..พี่วานิช..  เศร้า เศร้า

หน่องไม่ต้องท้อถอย...สู้ๆ..

เสื้อคราวนี้ ได้แก้ตัวแน่ๆ เพราะ...
เสื้อเป็นผ้าเนื้อดี สีดำ
ใช้ระบบสกรีน 2-3 สี เท่านั้น (ไม่เอาแล้ว แบบเก่า-ระบบ รีดๆ ที่ทำให้อีหน่องโดนด่าเละ ไม่มีชิ้นดี)

ข้อสำคัญ เราไม่ได้มุ่งหวังเอากำไร หรึอค้ากำไรมากมายแต่อย่าง
แต่เราอยากได้ให้คนที่เป็นสมาชิกของเรา ได้ใส่เสื้อชมรมคนรักปืนอัดลม ที่ไม่มีขายที่ไหนในโลกใบนี้อีกนี้
เราจะผลิตตามขนาด ผลิดจำกัดจำนวนตามจอง รุ่น limited
 (เผื่อไว้นิดหน่อยมอบให้กับผู้หลักผู้ใหญ่และมอบให้แก่สปอนด์เซอร์ที่มีพระคุณแก่ชมรมฯบ้างเท่านั้น)

ใครสนใจไปกระทู้นี้ครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=99927.0
[/b]

ดูแบบไปก่อนก็ได้
เด๋วถ้าเรา ok ก็เปิดกระทู้จองใหม่...
ระยะนี้รอปืนนาน ก็ใส่เสื้อ ดี สวย ภูมิใจพวกเรา ยึดอกเต็ม แก้เซ็งรอปืน ไปก่อน
[/b][/i]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2011, 10:34:05 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #261 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:04:14 PM »

ยังไม่รู้ว่า...มีเครดิตเหลือให้ เพื่อนๆ พี่ๆ สมช.คนรักปืนลม...ไว้ใจอีกหรือป่าวครับ..พี่วานิช..  เศร้า เศร้า

หน่องไม่ต้องท้อถอย...สู้ๆ..

เสื้อคราวนี้ ได้แก้ตัวแน่ๆ เพราะ...
ใช้ระบบสกรีน 2-3 สี เท่านั้น (ไม่เอาแล้ว แบบเก่า-ระบบ รีดๆ ที่ทำให้อีหน่องโดนด่าเละ ไม่มีชิ้นดี)

ข้อสำคัญ เราไม่ได้มุ่งหวังเอากำไร หรึอค้ากำไรมากมายแต่อย่าง
แต่เราอยากได้ให้คนที่เป็นสมาชิกของเรา ได้ใส่เสื้อชมรมคนรักปืนอัดลม ที่ไม่มีขายที่ไหนในโลกใบนี้อีกนี้
เราจะผลิตตามขนาด ผลิดจำกัดจำนวนตามจอง รุ่น limited
 (เผื่อไว้นิดหน่อยมอบให้กับผู้หลักผู้ใหญ่และมอบให้แก่สปอนด์เซอร์ที่มีพระคุณแก่ชมรมฯบ้างเท่านั้น)

ดูแบบไปก่อนก็ได้
เด๋วถ้าเรา ok ก็เปิดกระทู้จองใหม่...
ระยะนี้รอปืนนาน ก็ใส่เสื้อ ดี สวย ภูมิใจพวกเรา ยึดอกเต็ม แก้เซ็งรอปืน ไปก่อน

...ออกแบบได้เท่ส์มาก ท่านประธานฯ
ขอ+1ให้เลย 55555
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #262 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:34:11 PM »

ผมขอจองคนแลกเลยครับ

1.knight2512           คอกลม         สี ดำ       ไซร์      L      จำนาน     2 ตัว
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #263 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:48:36 PM »

1.knight2512           คอกลม         สี ดำ       ไซร์      L      จำนาน     2 ตัว
ไม่มีใครสังเกตุ"สะกดผิดเลยรึนี่

CORNER  / CONNER  อีหน่องเกือบซวยซ้ำ2 (ประธาน วางยา)
มีหวัง     "ฆ่ากูเลยดีกว่า"
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #264 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:52:43 PM »

ไม่มีใครสังเกตุ"สะกดผิดเลยรึนี่

CORNER  / CONNER  อีหน่องเกือบซวยซ้ำ2 (ประธาน วางยา)
มีหวัง    "ฆ่ากูเลยดีกว่า"

ช่วยไม่ได้จริงๆครับ คือว่าผมอ่านไม่ออก5555
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #265 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 09:25:03 PM »

แบบพิมพ์ผิดจะเป็นเอกลักษณ์ครับท่านประธาน ถ้าพิมพ์ถูกจะเหมือนกันทุกรุ่น  Grin  ไหว้

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
FTman.
Full Member

คะแนน 159

« ตอบ #266 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 10:48:18 AM »

Grin Grin  แบบเสื้อใหม่ ให้เต็มสิบเลยครับ......

ตกใจ................แต่ตัวสะกด ต้องให้ 11 ....ให้เยอะๆ ไว้ก่อน เผื่อไว้อุดรูรั่วของท่านประธานเรา....  Grin หลงรัก
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #267 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 11:14:15 AM »

ช่วยไม่ได้จริงๆครับ คือว่าผมอ่านไม่ออก5555

แบบพิมพ์ผิดจะเป็นเอกลักษณ์ครับท่านประธาน ถ้าพิมพ์ถูกจะเหมือนกันทุกรุ่น  Grin  ไหว้

Grin Grin  แบบเสื้อใหม่ ให้เต็มสิบเลยครับ......

ตกใจ................แต่ตัวสะกด ต้องให้ 11 ....ให้เยอะๆ ไว้ก่อน เผื่อไว้อุดรูรั่วของท่านประธานเรา....  Grin หลงรัก
แหะ แหะ...ขอหาเวลาแก้
เด๋วจะรีบลงให้ใหม่
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #268 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 07:31:18 PM »

พี่หน่องครับ ไหว้ ไหว้

ผมจอง L  1 ตัว 
และ S ผู้หญิง  1 ตัวครับ

หมายเหตุ :  S ผู้หญิง   ร้านตัดเสื้อเค้าจะรู้ครับ คือเอวเข้ารูป...แขนเสื้อจะเล็กๆครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #269 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 11:50:35 AM »

เอาวัตถุประสงค์ของการทำเสื้อตัวนี้มาลงหน่อย
 ไหว้ ไหว้

แต่ เราอยากได้ให้คนที่เป็นสมาชิกของเรา ได้ใส่เสื้อชมรมคนรักปืนอัดลม ที่ไม่มีขายที่ไหนในโลกใบนี้อีกนี้
เราจะผลิตตามขนาด ผลิดจำกัดจำนวนตามจอง (รุ่น limited ว่างั้น)

ทำเผื่อ ไว้นิดหน่อยมอบให้กับผู้หลักผู้ใหญ่และมอบให้แก่สปอนด์เซอร์ที่มีพระคุณแก่ ชมรมฯบ้างเท่านั้น

หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20
  พิมพ์