๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 07:23:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จองเสื้อชมรม Thai Airgun Club พร้อมส่งมอบให้สมาชิกแล้วครับ รายละเอียดหน้า 7  (อ่าน 161513 ครั้ง)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #150 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 06:49:49 AM »

วันนี้ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วเช่นกันครับ แต่พอแกะดูแฟนถามว่าแล้วของเค้าล่ะ ผมเลยนึกขึ้นได้ว่าสั่งเผื่อไว้ให้แฟนด้วยเป็นสีดำ size M ผู้หญิง แต่หน้ากระทู้ที่คุณอู๋สรุปยอดเงินโอนมีแต่ M ผู้ชายของผม 2 ตัว ผมก็ลืมไป โอนเงินไปแค่ 2 ตัว เลยอยากถามคุณอู๋ว่าได้ทำสีดำ size M ผู้หญิงด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ได้ทำ มีสีดำ sizs S เหลือสักตัวมั้ยครับ

ติดต่อพี่โอ๋เลย...ครับ
เห็นบอกว่า สั่ง L แต่ของมา M ...ครับ... คิก คิก คิก คิก ไหว้

อยากได้ M(ผู้หญิง)  หรือถ้าไม่มีเป็น S(ผู้ชาย) ก็ได้ครับ
ตอนนี้เสื้อเหลือไซด์ xxl - xl -  l -  m สำหรับผู้ชายครับคุณนพ   Cheesy Cheesy

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 09:05:35 AM »

คุณ อู๋ ครับ
   ผมได้รับเสื้อชมรมฯสีขาวแล้วเมื่อวานนี้(ด่วนจากยะลา..มา กทม.) จึงรีบ...โอนเงินตอนเช้าวันนี้ 500.09฿ ตามสัณญาไว้ (ที่ได้เปลี่ยนไป)...เรียบร้อย ครับ

ปล...ดีจริงๆ..ผมจะได้สวมใส่ไปในงานพบปะสังสรรค์...ต้อนรับเลขาฯฝ่ายเหนือ...จากแดนไกล.. เจอกัน..ค่ำคืนวันศุกร์นี้ ( 29ตค.) เวลา โมงเย็น-ทุ่ม ณ.ร้าน"จิ้มจุ่ม"กม.6..เป็นกันเอง..ร้านไม่แอร์  " กินแหลก "(ท่านประธานฯฝากมาบอก) ครับ
                                                                                                               ขอบคุณ

rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #152 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:48:04 PM »

วันนี้ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วเช่นกันครับ แต่พอแกะดูแฟนถามว่าแล้วของเค้าล่ะ ผมเลยนึกขึ้นได้ว่าสั่งเผื่อไว้ให้แฟนด้วยเป็นสีดำ size M ผู้หญิง แต่หน้ากระทู้ที่คุณอู๋สรุปยอดเงินโอนมีแต่ M ผู้ชายของผม 2 ตัว ผมก็ลืมไป โอนเงินไปแค่ 2 ตัว เลยอยากถามคุณอู๋ว่าได้ทำสีดำ size M ผู้หญิงด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ได้ทำ มีสีดำ sizs S เหลือสักตัวมั้ยครับ

เห็นบอกว่า สั่ง L แต่ของมา M ...ครับ... คิก คิก คิก คิก ไหว้

อยากได้ M(ผู้หญิง)  หรือถ้าไม่มีเป็น S(ผู้ชาย) ก็ได้ครับ
ตอนนี้เสื้อเหลือไซด์ xxl - xl -  l -  m สำหรับผู้ชายครับคุณนพ   Cheesy Cheesy

ถ้าอย่างนั้นติดไว้คราวหน้าก็ได้ครับ(ถ้าได้ทำอีก) สำหรับ M(ผู้หญิง)

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #153 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 01:33:03 PM »

ถ้าอย่างนั้นติดไว้คราวหน้าก็ได้ครับ(ถ้าได้ทำอีก) สำหรับ M(ผู้หญิง)

ผมมีสีดำ M. 1ตัวครับมาผิดครับเอาไปก่อนใหมครับ เอาบอกได้ครับ
toey(OSK119) รักในหลวงครับ
คนเราถ้าไม่ลองทำสิ่งใหม่ๆ ก็ไม่มีการพัฒนา
Moderator
Sr. Member

คะแนน 101

« ตอบ #154 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 03:23:28 PM »

ในโอกาศนี้ผมส่งขอมอบเสื้อ polo จำนวน 10 ตัวไว้กับคุณตุ๊   เพื่อใช้ในกิจกรรมของชมรมต่อไป โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆครับ  ไหว้ ไหว้

เยี่ยมสุดยอดครับพี่อู๋ +1ให้ด้วยจากใจเลยครับ ไหว้

วันนี้ได้รับเสื้อแล้ว สวยมากครับพี่ ทำการโอนเงิน 1000.21 บาทเรียบร้อยครับ ขอโทษที่ทำการโอนให้ช้าครับน้องเพิ่งบินกลับมา ช่วงนี้หลับหูหลับตาบินขี้แทบแตกงานยุ่งมากนานๆได้เข้ามาดูเวปอัพเดทข้อมูลทีครับพี่ ไหว้

OSK119 (๓๙๗๘๒)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #155 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:09:52 PM »

ได้รับเสื่อแล้วครับคุณอู๋ สวยมากมาย เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนให้นะครับ ขอบคุณมากครับ ขออนุญาติ +1  เยี่ยม
konboran
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #156 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 07:27:24 PM »

ได้รับเสื้อแล้วครับ.....
สีขาว  สวยครับ
...........ขอบคุณครับ
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #157 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 03:38:23 PM »

โอนแล้วครับ 1,500.07 บาท 28/10/53
lookdok
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #158 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 08:15:01 PM »

วันนี้เพิ่งไปรับเสื้อที่ไปรษณีย์มาครับ ขอบคุณมากครับ  ขอ + 1 เพื่อเป็นกำลังใจให้กับคนทำงานเพื่อส่วนรวมครับ  ไหว้
chart1
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #159 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:05:25 PM »

ไปอบรมหลายวัน  เข้าบ้านมาเห็นเสื้อรออยู่
ขอบคุณครับ  +1
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #160 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:51:39 PM »

คุณนพครับ เสื้อที่คุณอู๋ส่งมาให้ผม10ตัว มีสีดำsize M ผู้หญิงครับ Grin

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #161 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 01:53:03 AM »

คุณนพครับ เสื้อที่คุณอู๋ส่งมาให้ผม10ตัว มีสีดำsize M ผู้หญิงครับ Grin
เข้าใจทำนะเรา......
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #162 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 06:50:42 AM »

ถ้ามี M ผู้หญิง ผมจอง 1 ตัวนะครับคุณตุ๊ ขอบคุณครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #163 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 01:16:54 PM »

ผมยังไม่ได้จ่ายครับ เดี๋ยวจะจ่ายให้หาเบอร์บัญชีก่อนครับ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #164 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 05:52:02 PM »

ผมยังไม่ได้จ่ายครับ เดี๋ยวจะจ่ายให้หาเบอร์บัญชีก่อนครับ

สถาณะการณ์น้ำท่วมที่บ้านเป็นยังไงบ้างครับพี่สิทธาิ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 20
  พิมพ์