๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:55:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมียร์แคต ที่สวนสัตว์ดุสิตครับ  (อ่าน 5808 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 08:08:48 PM »

เลนส์ 55-250IS ของแคนนอนครับ ระยะที่ถ่ายผมว่าน่าจะสัก 6-7 เมตรโดยประมาณครับ

ขอบคุณครับ อือม์ น่าสนใจๆๆ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 08:10:42 PM »

น่ารักจังค่ะ...เพิ่งทราบว่าสวนสัตว์ดุสิตมีตัวนี้ด้วย... Cheesy

ขอบคุณครับ บวก ๑

ที่คุณโจ๊กถ่ายนี่ระยะเท่าไหร่ครับ?

ใช้เลนส์ที่มากับกล้องเลยใช่ไหม?
เอายังคะน้องต๊อก.... Grin
...ทำท่าง้างนกแล้ว แต่ยังไม่เหนี่ยว  Grin
ต้องช่วยกันกระตุ้นต่อมน้องต๊อกหน่อยค่ะ.... Grin

ฮิ ฮิ ง้างเงื้อเกลือขึ้นแล้วครับพี่ๆ

พี่โม่เอาไฟช๊อตกระตุ้นเมื่อไหร่คงต้องเหนี่ยวครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 09:10:27 PM »

น่ารักจังค่ะ...เพิ่งทราบว่าสวนสัตว์ดุสิตมีตัวนี้ด้วย... Cheesy

ที่คุณโจ๊กถ่ายนี่ระยะเท่าไหร่ครับ?

ใช้เลนส์ที่มากับกล้องเลยใช่ไหม?
...ทำท่าง้างนกแล้ว แต่ยังไม่เหนี่ยว  Grin
ต้องช่วยกันกระตุ้นต่อมน้องต๊อกหน่อยค่ะ.... Grin
ฮิ ฮิ ง้างเงื้อเกลือขึ้นแล้วครับพี่ๆ

พี่โม่เอาไฟช๊อตกระตุ้นเมื่อไหร่คงต้องเหนี่ยวครับ
จริงนะน้องต๊อก... ยิ้มีเลศนัย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 12:18:48 PM »

ร่างหนังสือขออนุมัติหรือยัง....ที่ว่าง้างเงื้อเกลือขึ้นน่ะ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์