๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 06:08:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเล่น ประจำ อาทิตย์นี้ CZ 455 Varmint Thumbhole SST Fluted  (อ่าน 180279 ครั้ง)
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #240 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 10:22:14 AM »

และแล้วการแก้ผ้าก็บังเกิดจนได้ เมื่อได้รับน้องนางเข้าบ้าน โดยไม่พูดพล่ามทำเพลง คว้าได้ก็ถอดเลย
โปรดใช้สติปัญญาในการชม

กับ cz 455 ปกติ

แม็ก เป็น เหล็กทั้งดุ้น ไม่มีพลาสติก ติดมาเลย

แต่ บ่อ แม็ก ยังคงเป็นพลาสติก

อยากเห็นชุดลั่นไก กันนักก็แก้ให้ดู เปรียบเทียบกับ Timney

ในเมื่อมีคนท้วงติงว่า พานท้ายสีเขียว ทำส่ง USA เท่านั้น
พานท้ายสีเทา ทำส่งทั่วโลกา
เลยสั่งให้ทำพานท้ายสีน้ำเงินเสียเลย จะได้ไม่เหมือนใคร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2013, 07:19:35 PM โดย FABBRI » บันทึกการเข้า

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #241 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 07:19:57 PM »

เมื่อวานรีบร้อนไปหน่อยไม่ดูให้ดี
เลยเกิดความผิดพลาด ที่บอกว่า
จุดนี้เป็นจุดตั้งไก นั้น เป็นคำตอบที่ผิดครับ มันเป็นรูที่เจาะไว้สำหรับไกรุ่นเก่า

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #242 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 09:12:44 PM »

เพิ่มเติม

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #243 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:29:22 AM »

ขอบพระคุณพี่ใหญ่ ครับ ที่จับสาวเช็คมาเปลื้องผ้าให้ได้ชม

ถ้าตัดสินใจวันนี้กว่าจะสุขสมใช้เวลานานไหมครับพี่  ไหว้ 

FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #244 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 10:38:10 AM »

ลูกซองสั้น กล่าวไว้

เอาแล้ว 4 สาวเพิ่งจะเข้าร้าน ยังไม่ทันได้ติดเบอร์ประจำตัวเลย มีหนุ่มๆแอบไปดูตัวกันใหญ่ นี่ถ้าติดเบอร์เสร็จ มิถูกฉุดไปหมดแล้วเหรอ
นายห้างกับเพื่อนนายห้างอาจต้องกินแห้ว เพราะ ป 3 ยังสอบไม่ผ่านกันเลย กำลังโดนข้อพิพาทกรณีมีกิ๊กเยอะ

อ้อ มีข่าวล่าสุดจากหลังวังบูรผลาญจะบอกอีกสักหน่อย
สืบเนื่องจาก 4 สาวดังมาก พอเจ๊เจ้าของร้านยุทธไกรได้เห็นหน้าตาน้องสาวทั้ง 4 เจ๊รีบติดต่อท่านเอเย่นต์หญิงทันที
ให้ใช้บารมีที่ช่วยกันสร้างสมมานาน ก็กรณีสั่ง 452 ทีละ 2,000 กระบอกนั่นแหละ บีบบังคับให้โรงงาน CZ
ผลิต CZ455 Varmint Thumbhole SST Fluted barrel ให้อีก 10 กระบอก ครับ โรงงานยอมทำให้พิเศษอีกแค่ 10 กระบอกเท่านั้น
โรงงานบอกว่า อันที่จริงแผนการผลิตปืนรุ่นนี้หนะถูกตั้งเอาไว้ต้นปีหน้านะ แต่นี่ยอมผลิตให้ท่านเอเย่นต์หญิง ก็คงจะเกรงบารมีการสั่ง 452 ทีละ 2,000 กระบอกนั่นแหละ
อ่านจบแล้ว ไม่ต้องโทรไปถามที่ร้านหรอกนะครับ เพื่อนสมาชิกทีมปทุม เหมาจองไปทั้งหมดแล้ว เจ๊ยังไม่ทันตั้งราคาขายเลยด้วยซ้ำ

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #245 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:16:07 AM »

มาช้าอดเลย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #246 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 02:01:17 AM »

ถามพี่ fabbri ครับ 455 sst ล็อต ต่อไปร้านไหนจะสั่งเข้ามามั่งครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #247 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 07:19:07 PM »

ถามพี่ fabbri ครับ 455 sst ล็อต ต่อไปร้านไหนจะสั่งเข้ามามั่งครับ

ร้านยุทธไกร 02 2236094 ประมาณ เดือน มิถุนายน ถ้าเป็นไปตามการคาดหมาย ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #248 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2013, 07:44:16 PM »

ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ สารภาพตามตรงนะครับว่าสนใจ CZ 453 americanแต่ดูในแคตตาล็อกล่าสุด เค้าเลิกทำแล้วครับ ถาม ท่าน อ. ผณิศวร ท่านก็เสนอว่า ถ้าอยากได้ไก ทด ให้ลองดูเป็น CZ 455 sst
ถามต่อครับว่า ไกของ455 แบบเดียวกับ 453 หรือเปล่าครับ

THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #249 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 03:46:32 PM »

ชุดลั่นไก 455 sst กับ453 ต่างกันครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #250 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2013, 12:55:43 AM »

ขอบคุณครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #251 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 10:26:59 AM »

CZ 455 SST Flute barrel
ไม่ใช่แค่ลำกล้องกลีบมะเฟืองอย่างเดียวนะครับ ชุดลั่นไกแบบไกทด single set trigger ด้วย
ประเทศไทยกะดังแน่ทีนี้ สั่งไปเต็มพิกัด 50 กระบอก โรงงานสวนกลับว่า ไหน You บอกว่าคนไทยไม่ชอบ 455 ไง
เอาไปแค่ 4 กระบอกพอ แกล้ง you ให้โดนลูกค้าเอาก้อนหินไปขว้างใส่กระจกร้าน ข้อหาอมปืนไว้ใช้เอง สั่งมาแล้วไม่ยอมขาย
เอเย่นต์อะไรวะ ไม่เคยกลัวโรงงานเลย ด่าเก่งก็เท่านั้น ทีนี้ You โดนแน่ๆ

มันหมดตั้งแต่นายห้างคิดจะสั่งอีก

แต่ที่แน่ๆ ไม่หมดคือ

วันนี้ ไป หลังวังเลย ได้พบว่า ที่ร้าน ยุทธไกร ก็มีสั่งเข้ามาขาย ของแท้แน่นอน

ราคาค่าของโทรไปถามเองนะครับ  02 2236094

เรียนถามครับ ว่าฐานกล้องกับแหวนรัดกล้องแบบนี้ทางcz ยังทำออกมาไหมครับ

FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #252 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 02:51:45 PM »

เรียนถามครับ ว่าฐานกล้องกับแหวนรัดกล้องแบบนี้ทางcz ยังทำออกมาไหมครับ
[/quote]

ยังมีทำ และ มีขาย ครับ

FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 12:54:49 PM »

ท่านที่ได้ซื้อปืนcz 455 thumbhold sst  จากร้านยุทธไกร  โปรดทราบ

กรุณาไปรับชุดลั่นไก แบบธรรมดา ของปืน CZ 455  ได้ฟรีครับ
ทางโรงงาน CZ ได้ส่งมาให้ท่านเปลี่ยน เพื่อความปลอดภัย

แต่ดูเหมือนว่า พวกเราคงจะไม่มีใครเปลี่ยน

แต่เพื่อผลประโยชน์ ของเรา ควารจะไปรับมาเก็นไว้ก่อนดีกว่า เพราะถ้าซื้อเองก็คงหลายพันบาท

shore
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 01:41:56 PM »

ขอบคุณครับ ไหว้ หลงรัก
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์