๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 11:06:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามปัญหาแมมโมรี่การ์ดกล้องถ่ายรูปติดไวรัสครับ ~ขอวิํธีแก้ไขครับ~  (อ่าน 21256 ครั้ง)
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 05:56:40 PM »

ถึงแค่ตรง CurrentVersion ค่ะ...หา Explorer ไม่เจอ...ไปไม่เป็นเลย.... บู่

คิก คิก เปลี่ยนแว่นครับ

เรียนถามอาวัฒน์ครับ   ชั่วโมงนี้ แอนตี้ไวรัส แบบไหนดีที่สุด ครับ
น๊อต กับ แค๊ทเป้อร์ ผมก็ใช้มันดีคนละแบบ ครับ  ไหว้

Smiley ตอบไม่ได้ครับคำถามนี้ เหมือนกับถามคอปืนว่า ปืนพกสั้นรุ่นไหนดีที่สุดครับ
ตามที่คุณ.จักรกฤษ กล่าวมาถูกต้องครับ ใช้อันไหนถูกใจใช้ง่าย อัพเดทไม่ยุ่งยาก แต่ที่สำคัญคือ คนใช้เครื่องครับ
งั้นผมขอถามอาวัฒน์ว่า    แอนตี้ไวรัส แต่ละตัว มีความสามารถ อย่างไรบ้าง ครับ  ไหว้
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 06:56:41 PM »

งั้นผมขอถามอาวัฒน์ว่า    แอนตี้ไวรัส แต่ละตัว มีความสามารถ อย่างไรบ้าง ครับ  ไหว้

ไหว้ เอาแค่ 10 อันดับยอดนิยมนะครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #77 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 07:04:50 PM »

ถึงแค่ตรง CurrentVersion ค่ะ...หา Explorer ไม่เจอ...ไปไม่เป็นเลย.... บู่
คิก คิก เปลี่ยนแว่นครับ
เปิ้ลยังไม่ได้ใส่แว่นอ่ะ...หาไม่เจอจริง ๆ ค่ะ....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2010, 07:10:21 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 03:29:59 PM »

ขอบคุณครับ ของผม FLASHDRIVE คอมฯใช้กรณีเดียวกันได้รึเปล่าครับ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์