๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:05:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์หลังปรับได้ SP - 01  (อ่าน 6886 ครั้ง)
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:53:15 AM »

Grin Grin ผมขอขอคำแนะนำพี่ๆน้องๆที่ใช้และเคยใช้ SP - 01แล้วเปลี่ยนมาเป็นชุดศูนย์ไฟเบอร์ที่ศูนย์หลังปรับได้ครับ ว่าใช้งานได้ดีมั้ยครับ Grin Grinผมถามพี่ๆบางคนบอกว่าศูนย์หลังแคบทำให้จัดศูนย์ช้ากว่าปกติ ก็เลยรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ Grin Grinเพราะว่าผมกำลังคิดจะเปลี่ยนจะได้ไม่เจอปัญหาปืนกินสูง ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม ไหว้ ไหว้  Cheesy Cheesy

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 10:00:33 PM »

สงสัยยังไม่เคยมีใครเปลี่ยนเป็นศูนย์หลังปรับได้ครับ

ลองถามร้านปืนมิตรภาพดู  Grin Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 08:33:58 AM »

Grin Grinขอบคุณครับ Grin Grin

P_Jung
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 09:50:49 PM »

สงสัยยังไม่เคยมีใครเปลี่ยนเป็นศูนย์หลังปรับได้ครับ

ลองถามร้านปืนมิตรภาพดู  Grin Grin
น้าGolf ตอนนี้ยิง Glock แล้วห้ามตอบแทนพลพรรค CZ ครับ งอน

ถ้าคิดจะทำแล้ว....ต้องทำให้ดีที่สุด....
Pepe
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 12:49:13 AM »

ตาพาย เดี๋ยวนี้แบ่งพรรคแบ่งพวกแล้วเหรอ ระวังกอล์ฟมันแก้แค้นในสนามนะ แบบ M โดน A เบียดตกขอบ พักนี้เค้ายิ่งฟอร์มขึ้นอยู่ด้วย อิๆๆ ว่าแต่ ว่างวันไหน รบกวนเอาสปริงรีคอยด์มาให้ด้วย เหลือเส้นเดียวเอง เอาศูนย์ Shadow ด้วย หน้า-หลัง ปืน SP-01 จะมาอาทิตย์หน้าแย้ว
P_Jung
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 03:17:24 PM »

ตาพาย เดี๋ยวนี้แบ่งพรรคแบ่งพวกแล้วเหรอ ระวังกอล์ฟมันแก้แค้นในสนามนะ แบบ M โดน A เบียดตกขอบ พักนี้เค้ายิ่งฟอร์มขึ้นอยู่ด้วย อิๆๆ ว่าแต่ ว่างวันไหน รบกวนเอาสปริงรีคอยด์มาให้ด้วย เหลือเส้นเดียวเอง เอาศูนย์ Shadow ด้วย หน้า-หลัง ปืน SP-01 จะมาอาทิตย์หน้าแย้ว
จัดไปครับพี่ เอาวันแข่ง Steel ละกันครับ อีกอย่างครับไม่ได้แบ่งพรรค แบ่งพวก แต่ประชดเพื่อนที่เคยร่วมอุดมการณ์  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าคิดจะทำแล้ว....ต้องทำให้ดีที่สุด....
Pepe
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 05:43:27 PM »

เจอกันบ่ายๆนะ พี่คงไม่ไปแข่งอ่ะ แต่อยากไปเจอเพื่อนๆเฉยๆ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 08:31:46 PM »

ผมใช้อยู่ครับ
ศูนย์หลังมันจะแคบกว่าแบบ shadow จริงๆครับ
ช่องไฟมันจะไม่ห่างเหมือน shadow พอใส่ศูนย์มาต้องทำความคุ้นเคยสักพักกว่่าจะจัดศูนย์ได้เร็วเท่าเดิม
แต่พอชินแล้วยิงมั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ เสียอย่างเดียวมันไม่หล่อเท่าของเดิมอ่ะ  Grin Grin

P_Jung
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 10:12:26 PM »

ผมใช้อยู่ครับ
ศูนย์หลังมันจะแคบกว่าแบบ shadow จริงๆครับ
ช่องไฟมันจะไม่ห่างเหมือน shadow พอใส่ศูนย์มาต้องทำความคุ้นเคยสักพักกว่่าจะจัดศูนย์ได้เร็วเท่าเดิม
แต่พอชินแล้วยิงมั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ เสียอย่างเดียวมันไม่หล่อเท่าของเดิมอ่ะ  Grin Grin

อย่างปิ๊ก ใส่อะไรก็หล่ออยู่แล้วมั้ง  ยิ้มีเลศนัย

MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 11:06:17 AM »

Grin Grin ขอบคุณมากครับคุณปิ๊กสำหรับขอมูล ไหว้ ไหว้

paoza
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 09:04:12 PM »

ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ ใส่ศูนย์หลังปรับได้ศูนย์หน้าควรมีขนาดเท่าใหร่ครับ เห็นในเว็ปที่ขายมี 1.0*6.5mm กับ 1.5*6.5mm กำลังจะใส่บ้างหน่ะครับยังลังเลว่าจะเอาแบบปรับได้หรือเเบบชาโดว์ดีรบกวนพี่ๆเเนะนำด้วยครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์