๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:15:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: UP:เรียนเชิญสมาชิกทุกท่านเข้าร่วมการแข่งขันHatyai Shooting DayII 14-15 ส.ค.53  (อ่าน 56426 ครั้ง)
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #360 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 09:32:22 AM »

ขออนุญาตคุณน้อย ขอโพสรูปลูกซอง IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U
รับรางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 4  IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U

รับรางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 3  IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U

รับรางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 2  IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U

รับรางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 1  IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U

คนนี้รับรางวัลชนะเลิศ    IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U (อรม.เบตง )

รับรางวัลชนะเลิศ   IPSC STANDARD DIVISION     LADY

ต้องขอชื่นชมในความมีสปิริตของความเป็นนักกีฬาอย่างเต็มรูปแบบของทีมโกลก ถึงแม้ว่าจะมีนักกีฬาบางท่านโดน DQ ไป ด้วยกฎกติกามารยาทของหลักแห่งความปลอดภัยของ IPSC ภายใต้กฎของสมาคม IPSC และการกีฬาแห่งประเทศไทย ซึ่งพวกเราและนักกีฬารุ่นพี่ได้เคารพ และระมัดระวังในการเล่น IPSC กันมาช้านาน  วันนี้พวกเราหลายๆคนได้มีบทเรียนที่ดีเกิดขึ้นแล้ว จึงมั่นใจอย่างยิ่งว่าท่านก็จะเป็นนักกีฬาอีกคนที่จะเป็นนักกีฬาที่ทรงศักยภาพในอนาคต ไม่มีใครเข้าใจความรู้สึกของการโดน DQ ได้เท่ากับตัวนักกีฬาเอง สำหรับน้อยเองก็เป็นคนนึงที่เคยโดน DQ และเป็นที่ต่างประเทศด้วย ดังนั้นเมือเชื่อมั่นว่ามันจะเป็นบทเรียนทีดี มันก็จะเป็นบทเรียนที่เราจะไม่ยอมเรียนซ้ำกับมันอีก... ขอบคุณทีมโกลกทุกท่าน..

ด้วยความเคารพยิ่ง

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #361 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 09:55:05 PM »

ต้องขอโทษที่ช้านะครับ พอดีคอมพิวเตอร์ใช้งานหนักไปนิดครับ เลย Heat ไหม้ไป

และต้องไปซื้อเครื่องใหม่ กว่าจะ Restore ข้อมูลกลับมาเลยใช้เวลาหลายวันครับ

ดูผลการแข่งขัน ลูกซอง ได้แล้วครับ

Coke HadYai Shotgun IPSC Championship 2010/2 (August 14-15, 2010)

--> Overall Result

--> Stage Result

We can either find the way or make one.
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #362 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 01:20:50 AM »

ต้องขอโทษที่ช้านะครับ พอดีคอมพิวเตอร์ใช้งานหนักไปนิดครับ เลย Heat ไหม้ไป

และต้องไปซื้อเครื่องใหม่ กว่าจะ Restore ข้อมูลกลับมาเลยใช้เวลาหลายวันครับ

ดูผลการแข่งขัน ลูกซอง ได้แล้วครับ

Coke HadYai Shotgun IPSC Championship 2010/2 (August 14-15, 2010)

ดูไม่ได้ครับพี่โทนี่

logo maker" border="0
kittikolok
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #363 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 01:21:28 AM »

ถามแบบคนไม่รู้  ว่าทำไมเป็น Coke HadYai Shotgun IPSC Championship 2010/2  ทั้งๆที่ประกาศทีแรกไม่มี coke เข้ามาเกี่ยวเลย  แต่พอประกาศออกมาทำมั้ยมี coke  ทั้งที่ไปแข่งยังไม่ได้กิน  coke สักแก้วเลย กินแต่red  ฮิ ฮิ  

เกิดมาต้องทดแทนบุญคุณแผ่นดิน  รักไทย  ไม่ทิ้งถิ่น เมื่อมีภัยพร้อมใจสู้
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #364 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 08:46:54 AM »

ถามแบบคนไม่รู้  ว่าทำไมเป็น Coke HadYai Shotgun IPSC Championship 2010/2  ทั้งๆที่ประกาศทีแรกไม่มี coke เข้ามาเกี่ยวเลย  แต่พอประกาศออกมาทำมั้ยมี coke  ทั้งที่ไปแข่งยังไม่ได้กิน  coke สักแก้วเลย กินแต่red  ฮิ ฮิ  

หัวกระดาษยังไม่ได้แก้ไขชื่อแมทช์ค่ะ
การแข่งขันของสนามยิงปืนหาดใหญ่มีสองแมทช์
แมทช์รแรกช่วงมีนาคม Coke Hatyai Target Sport Shooting Cup III 2011 (Level II)
แมทช์ที่สองช่วงสิงหาคม Hatyai Shooting Day III 2011 (Level II)
หัวข้อครั้งนี้ไม่ได้เปลี่ยนค่ะ สำหรับน้ำดำโค้กสำหรับสปอร์นเซอร์หลักของเรา
เรารู้ว่าท่านอยากดื่มตอนไหน เราเลยยก RED Lebel มาวางขวาง(เพื่อผสม)ไว้เล็กน้อย 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2010, 08:01:54 AM โดย S.Malin » บันทึกการเข้า

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
bundit_น้อย / รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 394

ชนะ เพื่อแพ้...หรือจะแพ้ เพื่อชนะ

« ตอบ #365 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 12:24:21 PM »

น่าเสียดายไม่ได้ไป..ติดภาระกิจลับ (ลับๆล่อๆ)ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...คิดถึงพี่ๆทุกๆท่านครับ   ไหว้...รอบหน้าจะไม่พลาด หลงรัก

....ความที่ต่าง
ทำให้เราพบโลกอีกมุม ที่ไม่เคยรู้
หรือเพียงรู้ ทว่าไม่เคยสัมผัส
หากมิได้พบพาน คงยากจะเข้าใจ....
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #366 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 03:40:58 PM »

น่าเสียดายไม่ได้ไป..ติดภาระกิจลับ (ลับๆล่อๆ)ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...คิดถึงพี่ๆทุกๆท่านครับ   ไหว้...รอบหน้าจะไม่พลาด หลงรัก

สัญญา  แล้ว..นะ..น้อง..

มา..นะ..อิอิ

คิดถึง..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #367 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2010, 09:56:08 PM »

...คิดถึงพี่ๆทุกๆท่านครับ   ไหว้...รอบหน้าจะไม่พลาด หลงรัก

ได้ข่าวว่านิ้วเข้าโกร่งไก.....โดน DQ อิ ๆ ๆ ๆ
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #368 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 12:09:56 AM »

เช็คชื่อขาดไปแล้วด้วย...

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #369 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 12:32:37 AM »

รองโพธ ครับเรื่องรูเกอร์ เหน่งจัดการให้แล้ว นะครับ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #370 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 03:57:54 PM »

รองโพธ ครับเรื่องรูเกอร์ เหน่งจัดการให้แล้ว นะครับ
รับทราบครับ รอ ป.3 อยู่ครับ ขอบพระคุณครับ

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #371 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 04:45:11 PM »

รายการที่   41   IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U                      5   รางวัล      
      รางวัลชนะเลิศ   คุณทศพล บูรพาสถิตย์      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 1   คุณประเทือง กันทาฝั้น      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 2   คุณกิตติพงศ์ ธิระบรรณ      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 3   คุณเอกชัย แซ่ทั่ง      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 4   คุณวรรณา สงเกตุ   

นักกีฬาโทรแจ้งวรรณมา อยากให้แก้ไขชื่อ-นามสกุล เป็น ทศพร บูรพาสาธิต รบกวนด้วยนะคะ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #372 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 04:47:41 PM »

รายการที่   41   IPSC STANDARD DIVISION     CLASS  U                      5   รางวัล      
      รางวัลชนะเลิศ   คุณทศพล บูรพาสถิตย์      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 1   คุณประเทือง กันทาฝั้น      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 2   คุณกิตติพงศ์ ธิระบรรณ      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 3   คุณเอกชัย แซ่ทั่ง      
      รางวัลรองชนะเลิศ  อันดับ 4   คุณวรรณา สงเกตุ   
นักกีฬาโทรแจ้งวรรณมา อยากให้แก้ไขชื่อ-นามสกุล เป็น ทศพร บูรพาสาธิต รบกวนด้วยนะคะ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #373 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 04:49:42 PM »

พี่น้อยคะ วรรณรบกวนขอชื่อ-นามสกุล ภาษาไทยของนักกีฬาลูกซองรณยุทธ Class U ทุก Division ให้ด้วยนะคะ จะปรับคลาสนักกีฬา ขอบคุณค่ะ
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #374 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 02:11:51 PM »

แก้ไขรายการ คุณ ชัยวิทย์ ทุมมนตรี  ไม่มีไม้เอกครับ พี่น้อย รบกวนหน่อย

logo maker" border="0
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26
  พิมพ์