๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:32:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คอปืน..คุยกันเรื่อง Hi-Def  (อ่าน 213231 ครั้ง)
PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #930 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 01:35:50 PM »

พี่วัฒน์ครับ...
วันนี้จะก็อปหนังจาก Xtreamer to USB
ขึ้น file copy failed ตลอดเลย....

พอมีทริกบ้างมั้ยครับพี่... ไหว้

Smiley ใช้คอมฯ ช่วยในกสนคัดลอกครับ ลงโปรแกรม Xtreamer Connector ในคอมฯ เปิดคอมและ Xtremer จะเห็น HDD ใน Xtreamer รวมทั้ง USB ใช้การลากวางได้เลยครับ

ทีีนี่ครับ
http://www.mediafire.com/?fn9rh2noubdrt3i

ขอบคุณครับพี่.... ไหว้

ขอบคุณพี่นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง ในความมีน้ำใจครับ.... ไหว้

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #931 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 03:09:56 PM »

โหลดกันตาแฉะเลยครับ... ฮา...
cybernop -รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #932 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 06:39:14 PM »

รบกวนขอ linkdown หนัง HD ด้วยครับ

งั้นขออนุญาตแจกinvite เวปนี้นะครับ ผมโหลดจากที่นี่เป็นหลักครับ
http://www.thailandtorrent.net/login.php?invitationcode=a4435866478686cf519174923a508883

บุคคลมีกรรมเป็นของตนเอง มีกรรมเป็นผู้ให้ผล
มีกรรมเป็นแดนเกิด มีกรรมเป็นเผ่าพันธุ์ มีกรรมเป็นที่พึ่งอาศัย

บุคคลทำกรรมไว้ ชั่วก็ตาม ดีก็ตาม ย่อมเป็นผู้รับผลของกรรมนั้นๆสืบไป
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #933 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:12:40 PM »

ไม่รุ้จะถามใคร...จะตั้งกระทู้ใหม่ก็ไม่เหมาะ
เรียนถามผู้รู้...ในกระทู้นี้แล้วกัน...

ผม add Favorite ไว้ web นึง.....แต่เปิดมาทีไร  ไม่อัพเดท  ค้างอยู่แค่วันที่ ๘ มิย. refresh ก็ไม่หาย..แสดงแค่นั้นตลอดเลย...
แต่เครื่องที่บ้านไม่เป็น...ไม่เคยแก้ไขเครื่อง,ไม่มีจุดเปลี่ยนใดๆ...
กรณีนี้แก้ไขตรงไหน  อย่างไรครับ... ไหว้

อ้อ..ผมฝากรูปให้ดูด้วย....

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #934 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:56:14 PM »

Smiley ลอง Delete History ดูครับ คุณ.ไพศาล

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #935 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 04:44:13 PM »

Smiley ลอง Delete History ดูครับ คุณ.ไพศาล

ไม่หายครับพี่.......มีมุขอื่น?Grin

ขอบคุณครับ... ไหว้

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #936 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 06:08:11 PM »

Smiley ใช้ Browser ตัวไหนครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #937 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 11:47:52 AM »

พี่น้องสมาชิกท่านใหนสนใจจะแลกเปลี่ยน HDD เป็นการชั่วคราวบ้างใหมครับ ของผมสั่งจากลุงวัตน์ครับ เป็นหนังชุดที่ 2ครับ ตอนนี้ดูหมดแล้ว ใครอยากจะแลกเปลี่ยนกันดูมั่งก็ได้นะครับ จัดส่งทางไปรษณีย์ครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2011, 11:50:30 AM โดย ชายเจษฎ์ » บันทึกการเข้า

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #938 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 10:58:01 PM »

รบกวนพี่ๆหน่อยครับ พอดีมีคนมาปล่อย LG 32LG60UR Scarlet ราคา 6000 พอเล่นได้มั้ยครับ ??

Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #939 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 09:34:08 AM »

เป็นBrowser ของที่ทำงาน...
Internet exploer IE7 ครับพี่...

พี่น้องสมาชิกท่านใหนสนใจจะแลกเปลี่ยน HDD เป็นการชั่วคราวบ้างใหมครับ ของผมสั่งจากลุงวัตน์ครับ เป็นหนังชุดที่ 2ครับ ตอนนี้ดูหมดแล้ว ใครอยากจะแลกเปลี่ยนกันดูมั่งก็ได้นะครับ จัดส่งทางไปรษณีย์ครับ  Grin

น่าสนใจ....และน่าเสียดาย...ชุดที่๒ เช่นเดียวกันครับ...

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #940 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 11:55:37 AM »

Internet exploer IE7 ครับพี่...

Smiley ลองโหลด Google Chrome มาใช้ดูครับคุณ.ไพศาล

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #941 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:21:33 PM »

พี่น้องสมาชิกท่านใหนสนใจจะแลกเปลี่ยน HDD เป็นการชั่วคราวบ้างใหมครับ ของผมสั่งจากลุงวัตน์ครับ เป็นหนังชุดที่ 2ครับ ตอนนี้ดูหมดแล้ว ใครอยากจะแลกเปลี่ยนกันดูมั่งก็ได้นะครับ จัดส่งทางไปรษณีย์ครับ  Grin

น่าสนใจ....และน่าเสียดาย...ชุดที่๒ เช่นเดียวกันครับ...

ครับ....เอาไว้โอกาสหน้ากได้ครับ ผมก็แว่วๆว่าจะสั่งอีกซักลูกครับ จะได้ไม่ขาดตอน.... Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #942 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 08:30:16 PM »

Smiley ลองโหลด Google Chrome มาใช้ดูครับคุณ.ไพศาล

ขอบคุณพี่วัฒน์ครับ.... ไหว้

ครับ....เอาไว้โอกาสหน้ากได้ครับ ผมก็แว่วๆว่าจะสั่งอีกซักลูกครับ จะได้ไม่ขาดตอน.... Grin

เย้............. Grin

วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #943 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 04:01:07 PM »

http://www.todaybit.com/regis/verachai_w/cdd4938631e71a2d943a21a9b1f48869/

เ้อาเวปมาฝาก สมัึครกันได้ฟรีครับ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

« ตอบ #944 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:27:15 AM »

รบกวนพี่ๆหน่อยครับ พอดีมีคนมาปล่อย LG 32LG60UR Scarlet ราคา 6000 พอเล่นได้มั้ยครับ ??

Smiley ตอบตามความเห็นของผมนะครับ คุณ.บอล
ผมว่าตอนนี้ทีวีมันพัฒนาไปไกลมาก ราคาก็ถูกลงมามากนะครับ ถ้า 32 นิ้วราคา 6000 ผมว่าถ้างบเหลือเพิ่มงบอีกนิดกระโดดไปที่ Plasma 42 นิ้ว ดีกว่าครับ ขนาด 32 นิ้ว ดูไปนานๆ มันเล็กนะครับ  

หน้า: 1 ... 60 61 62 [63] 64 65
  พิมพ์