๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 10:50:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 312
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนแคมของ ..... เด้อ  (อ่าน 490358 ครั้ง)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:42:54 PM »

สาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาธุ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:50:32 PM »

ย่านแต่กรรมนำมัน ช้าโพดติละครับ อิอิ บ่มีฮูปมันบ้อ

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:56:08 PM »

ย่านแต่กรรมนำมัน ช้าโพดติละครับ อิอิ บ่มีฮูปมันบ้อ
บ่ครับ  ผมสิไปหาฤาษีตนนี่ เสกให้มันหัวหลุดครับ

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:58:00 PM »

ขำก๊าก ขำก๊ากไส่หมวกกันน็อกเสย

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 02:12:46 PM »

หมอนั่งอยู่หน้า ถืกฤษี เสก ให้หัวเสีย บ่ครับ อิอิ

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 04:50:20 PM »

ข้อยบ่คึดหลายตั้ว   ที่ดินเมียไปค้ำเขามีหมายศาลว่ายึด  เพิ่นวาเฮ็ดจั้งได๋  ข้อยวาคึดวาบ่เคยมีกะแล้วกัน  ตายเอาไปนำบ่ได้คึดยากหยัง  ได้ผัวหล่อกะพอแล้วพะนะ
เอาโฉนดไปส่งฮอดหม่องพุ้นแหล่ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 04:56:46 PM »

ข้อยบ่คึดหลายตั้ว   ที่ดินเมียไปค้ำเขามีหมายศาลว่ายึด  เพิ่นวาเฮ็ดจั้งได๋  ข้อยวาคึดวาบ่เคยมีกะแล้วกัน  ตายเอาไปนำบ่ได้คึดยากหยัง  ได้ผัวหล่อกะพอแล้วพะนะ
เอาโฉนดไปส่งฮอดหม่องพุ้นแหล่ว

ใจปานพระเวสสันดอนเนาะครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 05:38:52 PM »

คือกับผมค้ำซือๆฮั่นล่ะ  ธนาคารกะยึดซือๆคือกัน

... ถืกไปสด ๆ ร้อน ๆ ครับ เฮียเล็กเรื่องค้ำรถ จ่ายไปหว่าง วันที่ 9 ก.ค. .......... หกหมื่นห้า ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน ......... เบิดฮอดซ่งใน ...  เศร้า ............... กะอย่า ...  Angry ... บ่ ตาย กะหา บ่ ได่ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 06:48:56 PM »

คือกับผมค้ำซือๆฮั่นล่ะ  ธนาคารกะยึดซือๆคือกัน

... ถืกไปสด ๆ ร้อน ๆ ครับ เฮียเล็กเรื่องค้ำรถ จ่ายไปหว่าง วันที่ 9 ก.ค. .......... หกหมื่นห้า ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน ......... เบิดฮอดซ่งใน ...  เศร้า ............... กะอย่า ...  Angry ... บ่ ตาย กะหา บ่ ได่ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอาอันหนิไปจ่ายเขานำติ๊  .... เขาคือเอา Huh ยี๊

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 06:51:05 PM »

เอาอันหนิไปจ่ายเขานำติ๊  .... เขาคือเอา Huh ยี๊

... ซักแล้วไห่ ... 2 บาท 50 .............. ยัง บ่ ซักไห่ ... 300 ...  เศร้า เศร้า เศร้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 06:54:44 PM »

... ซักแล้วไห่ ... 2 บาท 50 .............. ยัง บ่ ซักไห่ ... 300 ...  เศร้า เศร้า เศร้า

เอี๊ยะ ยี๊

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 06:57:11 PM »

... ย่าน เหมิดกลิ่นไว ... เขากะเอาไปยัดใส่  ขวดพาสกะติ๊ก ... อัด ฝาไว้ดี ๆ ... มันจัง บ่ เหยไว ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม 

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 07:00:28 PM »

เว้าเป็นตาอ้ายกินเค่าบ่ลงหลายเล็กน้อย คิก คิก คิก คิก คิก คิก  คือสิ-แหงด-คักเนาะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 07:02:32 PM »

... ย่าน เหมิดกลิ่นไว ... เขากะเอาไปยัดใส่  ขวดพาสกะติ๊ก ... อัด ฝาไว้ดี ๆ ... มันจัง บ่ เหยไว ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม 

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 07:04:51 PM »

... นั่น กินเค่าอิ่มหลายโพด เอี้ย ออกเลย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 312
  พิมพ์