๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 01:44:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ ถามเรื่องกล้องวีดิโอ (Camcorder)  (อ่าน 1694 ครั้ง)
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 02:49:19 PM »

มีพี่ๆท่านไหนพอจะทราบเรื่องกล้องวีดิโอ Camcorder ของ Sony บ้างไหมครับ

ช่วย เลือกให้ผมทีครับ อยากได้เป็น Full HD งบตั้งไว้ 40,000 บาทเกินได้นิดหน่อย

แล้ว แบบใช้ Memory Card กับแบบเป็น hard drive build in แบบไหนดีกว่ากันครับ ขอดีขอเสียมีอย่างไรบ้าง

จุดประสงค์คือไว้ใช้ถ่ายวีดิโอทั่วไป และใช้ถ่ายตอนซ้อมยิงปืนกับตอนแข่งเป็นหลักครับ

ขอความกรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบ คุณครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
หน้า: [1]
  พิมพ์