๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 04:48:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ใครมายิงที่ เชียงใหม่มั่งคับ  (อ่าน 5335 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 06:54:42 PM »

ไม่ได้ไปครับ....... ที่จิงอยากไปนะคับ พอดีมีแข่งกีฬาภายในที่ สยป.ตร. Grin

วันอาทิตย์ที่ 6 สยป.ตร. ไปยิงที่ บบท. Cheesy
คุณวายุ แข่งวันเสาร์ที่ 5 ใช่มั๊ย?

ใช่ครับพี่ เสาร์ที่ 5 .... แข่งกีฬาสีของชาวคณะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 08:29:01 PM »

วันอาทิตย์ที่ 6 สยป.ตร. ไปยิงที่ บบท. Cheesy
คุณวายุ แข่งวันเสาร์ที่ 5 ใช่มั๊ย?

สยป ตร นม ปห ตย มีคนยิงลูกซอง กับ 10/22 IP ด้วยหรือครับถึงจะไปวันอาทิตย์กัน Grin Grin Grin

ไอพีปืนสั้นและลูกซองแข่งวันศุกร์กะวันอาทิตย์นะท่าน ส่วนวันเสาร์แข่งไรเฟิ้ลไอพี
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2005, 10:12:21 PM »

สยป ตร นม ปห ตย มีคนยิงลูกซอง กับ 10/22 IP ด้วยหรือครับถึงจะไปวันอาทิตย์กัน Grin Grin Grin

ไอพีปืนสั้นและลูกซองแข่งวันศุกร์กะวันอาทิตย์นะท่าน ส่วนวันเสาร์แข่งไรเฟิ้ลไอพี

พึ่งเห็นว่าเปลี่ยนครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์